Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dch1826

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
pà kon cho em hỏi cách móc mẫu khăn này đi :(( 1289890790_khanlenmoc8ie5
mọi người cho em hỏi cách móc mẫu khăn này nhe, hichic
Thankz mọi người nhiều

happy1 bounce happy2 :hoa:

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
cái này móc từng miếng vuông từ tâm ra rồi ráp lại. Nhìn thì biết móc nhưng ko biết làm sao vẽ chart cho em duoc.

dch1826

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dạ, thiệt ra cái này em hỏi để mama em móc. Mama em cũng móc từng miếng, móc theo kiểu tròn từ trong ra ngoài, thành ra nó thành hình tròn chứ 0 phải hình vuông Crying or Very sad
chị nào biết chỉ dùm em zới dan2
:hoa:

rua len

rua len
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ai giup ban y' di, e cung mun moc kai khan ney`, dep wa troi lun

tea

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cái kiểu khăn này đẹp quá , có ai bít chỉ giúp đi . Em mới tập đan mũi bính à hic hic...bít bao giờ mới đan được kiểu này

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
bạn vào đây tham khảo cách móc hình vuông nhé, rồi tự chế biến cho giống hình trên. nhắc bạn là móc thật đều tay thì khăn mới đẹp https://www.youtube.com/watch?v=JLJRfHRMPgU

http://love.easyvn.com/crochet

legend

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mẫu móc hình vuông các bạn cần tìm nè
pà kon cho em hỏi cách móc mẫu khăn này đi :(( Hinhvuongcopy
Móc xong từng miếng này rồi ghép lại với nhau sẽ thành mẫu khăn trên happy1 . Các bạn làm xong nhớ up hình lên cho mình xem với nha ^^ Wink

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
legend đã viết:Mẫu móc hình vuông các bạn cần tìm nè
pà kon cho em hỏi cách móc mẫu khăn này đi :(( Hinhvuongcopy
Móc xong từng miếng này rồi ghép lại với nhau sẽ thành mẫu khăn trên happy1 . Các bạn làm xong nhớ up hình lên cho mình xem với nha ^^ Wink

Chart mẫu móc này có vấn đề ấy, mình cũng dùng chat này móc thử, không ra được hình vuông, chỉ ra hình tròn thôi=.= nối vào rồi cũng không vuông được, vẫn cứ méo xệch ấy=.= thử sữa mãi không xong, nản quá, đổi luôn qua mẫu móc hình vuông khác rồi ráp lại cho lẹ luôn Sad

tea

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mà ráp lại là làm sao , chỉ mình làm với . Mình thấy mấy cai clip hướng dẫn ráp hình vuông ko giống kiểu ráp hình vuông của kiểu khăn này

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
à mình chỉ ráp bằng mũi đơn thôi, viền mũi đơn quanh các miếng ghép rồi nối qua nối lại, còn mẫu này thì mình cũng ko rõ cách ghép, có lẽ cũng nối bằng mũi đơn hoặc mũi dời thôi:D

bella

bella
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mẫu này mình móc xong hinh vuông rồi,mà không biết ráp lại sao.Mong pà con cô bác chỉ dùm
Sad

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
em xem clip này nhé.

http://www.myhobby.vn

bella

bella
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cũng thử móc như zậy rồi.mà nó cộm lên.nhìn hok có đẹp.hix Crying or Very sad

con ong cai kien

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nếu vậy thì dùng kim may len đi!

bella

bella
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thanhks mấy chị nhiều Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]