Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mình tìm được mẫu khăn này trên mạng, ko có chart chỉ có hình hướng dẫn, mà mình nhìn mãi có mấy điểm không hiểu, khoanh đỏ ở dưới, mọi người giúp mình xem là móc như thế nào với nhé.

Nhờ trợ giúp về mẫu khăn này:) Thacmac
Nhờ trợ giúp về mẫu khăn này:) Thacmac2

Cảm ơn mọi người nhiều:)

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bonus thêm hình toàn cảnh nè:
Nhờ trợ giúp về mẫu khăn này:) SM29A

Be Bin

Be Bin
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cái chỗ đó mình thấy đó là kiểu móc hoa thất bảo, cách móc có ở phần các mũi móc cơ bản đó!ilangilang vô đó xem rùi móc theo na,chúc sớm có tác phẩm.

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cảm ơn bạn nhiều nhé, mình tìm ra trong phần các mũi móc cơ bản rồi, hóa ra ngay trong 4rum mình đây mà ko hay^^

thuytrangvt108

thuytrangvt108
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ilangilang đã viết:cảm ơn bạn nhiều nhé, mình tìm ra trong phần các mũi móc cơ bản rồi, hóa ra ngay trong 4rum mình đây mà ko hay^^

mẫu này đẹp quá, bạn ơi cho mình đường link đi, mình tìm k thấy, cảm ơn bạn nhiều nhé

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuytrangvt108 đã viết:

mẫu này đẹp quá, bạn ơi cho mình đường link đi, mình tìm k thấy, cảm ơn bạn nhiều nhé

Mình search lung tung trên google ấy bạn, nhưng không còn link vì nhiều mẫu lắm, cứ xem rồi save về thôi:D Mình có post lại bên topic Các mẫu móc khác ấy, bạn vào mà xem.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]