Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cách đọc chart Empty Cách đọc chart 25/3/2011, 23:04

fami1811

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị. Em là thành viên mới vào. Em cũng tập móc được lâu rồi nhưng chỉ làm đc các mẫu đơn giản và có video clip kèm theo. Tuy nhiên, khi xem các chart thú bông, em lại không làm theo được. Ai có kinh nghiệm gì có thể chia sẻ với em được không ạ? Em cảm ơn nhiều Smile

2Cách đọc chart Empty Re: Cách đọc chart 13/12/2012, 13:36

Kim_Tang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Theo mình thì chart tiếng Anh dễ làm hơn chart hình. Vì đa số chart hình là sách tiếng Nhật, rất khó hiểu. Chart chữ tiếng Anh hướng dẫn chi tiết từng hàng và số mũi của từng hàng nên rất dễ làm theo

3Cách đọc chart Empty Re: Cách đọc chart 9/1/2013, 09:01

lamthimydieu78

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà. Chuc mot ngày làm việc thật vui vẻ nha. Mình mới bắt đầu biết móc sơ sơ thôi. Các Chị có thể cho em xin chart chữ của áo sát nách móc cho bé trai không vì như thế mình mới làm được mình không đọc được chart hình cả nhà ạh. xin cả nhà giúp mình với nha. Cám ơn cả nhà nhiều

4Cách đọc chart Empty Re: Cách đọc chart 13/7/2013, 10:32

ninhtran

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Kim_Tang đã viết:Theo mình thì chart tiếng Anh dễ làm hơn chart hình. Vì đa số chart hình là sách tiếng Nhật, rất khó hiểu. Chart chữ tiếng Anh hướng dẫn chi tiết từng hàng và số mũi của từng hàng nên rất dễ làm theo

Đúng rồi đó, mình coi chart của các bạn up lên tiếng Nhật thì bó tay luôn, không đọc được, hic.

http://www.hocdanlen.com

5Cách đọc chart Empty Re: Cách đọc chart 17/8/2013, 10:22

MakinoBe

MakinoBe
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình cũng vậy. Đọc chart tiếng Anh thì còn mò mẫm dc chứ chart hình pha thêm tiếng Nhật vô nữa thì hoàn toàn chịu thua. Ngồi cả tiếng ngắm cái hình mà chả hiểu gì cả. Buốn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]