Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

hoangyen298

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ilangilang đã viết:

Em bon chen trả lời cái này, chị inferno ơi, muốn gửi chuyển phát tỉnh dễ lăm, chị chỉ cần đóng gói len, chỉ cẩn thận 1 chút (kẻo trong quá trình chuyển nó bị rách), dán nhãn ghi tên địa chỉ người gửi người nhận rồi ra bưu điện gần nhà hỏi dịch vụ chuyển phát họ hướng dẫn luôn, lẹ lắm chị, ở ngoài bưu điện cũng có bán giấy gói bưu kiên (em thì thấy ra ngoài ấy hơi lỉnh kỉnh, làm ở nhà cho lẹ). À chị chỉ chọn chuyển phát thường thui í cho đỡ tiền phí, đừng nghe mí cô ở đó dụ dỗ chuyển phát nhanh làm gìLaughing
em vẫn thường dùng chuyển phát nhanh của tín thành đấy chị, chị chỉ cần gọi nhân viên tới nhà khỏi phải mắc công đi lại còn có dịch vụ người nhận thanh toán nữa. web tín thành đây chị http://ttcvina.com/tt/home.php, ngày trước em hay mua kit thêu của chị compa bên hoitheuthua ở tít ngoài hà nội theo hình thức người nhận trả phí chỉ tốn có 30k, chị thử xem sao

Laughing Laughing Laughing

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hum nay đọc blog của bạn mới bít bạn ở tp hcm .hihi nếu có timethif bạn gửi chuyển phát nhanh tín thành với gói cước người nhận gửi phí giùm mình nhé .hi dạo này bị ngộ đan nên suốt ngày ngồi ăn cắp time ở trường để đan thui .hi vọng mình có duyên với 2 em len mohair của bạn .

pdanh

pdanh
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cảm ơn mẹ cu bầu nhé. Mình mải dạo nhà của Info nên ko nhớ phải chuyển qua toppic này.
Inf thông cảm nha. cho mình đặt 1 viên gạch nha. Thanh kiu nhìu nhìu

annie317

annie317
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi, em gọi sdt chị cho mờ vẫn ko liên lạc được Smile

hatran83

hatran83
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Nhìn kho tàng của Inferno mà ..hix Smile . Inferno cho tớ đăng ký ít sợi cotton nhé. Màu xanh ngọc ý. Nếu có thể được thì chuyển phát nhanh nhé, gói cước người nhận trả happy1 . Cảm ơn bạn nhiều. Địa chỉ mình là Tổ 1, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội. Mình là Trần Thị Thái Hà. bounce

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Inferno ơi cho mình sợi cotton nhỏ màu trắng được không?

lybichngoc

lybichngoc
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị Inferno,

Kho của báu của chị tuyệt vời quá happy1
Em chuẩn bị có em bé. Yêu bé lắm, yêu từ khi còn chưa thấy mặt con.
Rất mong có bé gái để sau này sẽ thủ thỉ cùng con đan len dan2 :kni2:
Hay chị cũng sinh thêm bé gái đi, để có truyền nhân hi hi party1
Chị tặng em một ít len sáng màu và êm ái để đan đồ cho bé nhé. Chị tặng cuộn nào thì em xin cuộn đó thôi, ko dám mè nheo gì đâu nherang

Thân love1

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi , cho em 1 suất cotton Việt màu xanh ngọc , cotton sợi bự màu trắng nhé chị .

Nếu ko đc cả 2 thì 1 trong 2 cũng tốt lắm rùi ạ love1

Thanks chị nhiều nhiều happy1

thienthan2332

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi còn len không chị? ;Wink

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
có ý kiến nhỏ, inferno chừa ít len tặng cho diễn đàn để dùng khi nào có tổ chức gameshow gì đó thì tặng cho member nào được bình chọn cũng hay đó inferno. happy2

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Đọc bài "hoang mang" thấy Inferno làm trong trường phục hồi nhân phẩm, Inf. dạy đan móc, Inf nên giữ len sợi lại để tặng cho các học viên làm ra sản phẩm.

http://www.myhobby.vn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2