Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mẫu Khăn M059 Empty Mẫu Khăn M059 23/6/2011, 08:39

ThuTran

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
http://www.danmoc.net/t17p50-topic
Em muốn móc mẫu khăn này lắm nhìn dễ thương ghê, nhưng mà em mới tập móc nên có chị nào đọc chart dùm em được không ạ? Thanks.

2Mẫu Khăn M059 Empty Re: Mẫu Khăn M059 23/6/2011, 10:19

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
E ko hiểu chỗ nào của chart này? C thấy chart này rất rõ ràng, và cũng dễ đọc mà, e học cách đọc chart rồi chỗ nào ko hiểu thì hỏi tiếp mọi người chỉ cho. Bắt đầu từ hàng bính cuối cùng, móc tiếp lên trên, bên dưới là viền.

3Mẫu Khăn M059 Empty Re: Mẫu Khăn M059 23/6/2011, 11:32

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
ThuTran đã viết:http://www.danmoc.net/t17p50-topic
Em muốn móc mẫu khăn này lắm nhìn dễ thương ghê, nhưng mà em mới tập móc nên có chị nào đọc chart dùm em được không ạ? Thanks.

Giống như ilangilang góp ý đó, ThuTran phải đọc topic về móc cơ bản đã.
Mình cũng xin góp ý thêm một chút về mẫu này để bạn tham khảo: cứ 12 mũi bính sẽ tạo thành 1 họa tiết vậy nên khi móc ThuTran cứ móc sao số mũi chia hết cho 12 đó.

4Mẫu Khăn M059 Empty Re: Mẫu Khăn M059 30/8/2011, 22:57

ThuTran

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hồi lúc trước mới bắt đầu mình không hiểu gì hết dù đã xem cách đọc chart rồi, sau một thời gian xem lại thấy thông rồi. Giờ mình đang móc cái nhỏ cho con gái, xong mình sẽ up lên khoe nha. Thanks 2 bạn đã trả lời mình nhé.

5Mẫu Khăn M059 Empty Re: Mẫu Khăn M059 10/10/2011, 11:55

Applemai

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị, lần đầu đọc chart nên không hiểu lắm, làm phiền các chị cho em hỏi là mẫu này có phải mình lấy số liệu trên chart x 2 là móc ra áo khoác phải không các chị ? mình muốn móc cho con gái nhưng chưa hiểu lắm, rất mong các chị giúp đỡ, đọc chart khó hình dung quá. Cám ơn các chị nhiều

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]