Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

yenyen

yenyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị Rosa ới ời, chị hết mệt mỏi chưa, em thấy chị treo nick xoá bài ầm ầm sợ quá. Bình tĩnh chị Rosa ơi, ko thôi các bạn chạy hết mất. Chúc chị luôn khoẻ mạnh, chị có khoẻ mạnh thì gia đình mình mới vui vẻ được chị nhá. hihi.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Hèn chi hôm nay ốc tiêu vào diễn đàn thì đập vào mắt ốc tiêu màu đỏ chói lóa của dòng chử " Các bạn mới đến hãy vào đây đọc trước khi viết bài" đỏ hơn thường ngày ốc tiêu thấy, thì ra nguyên nhân là vậy ha.
Chị em ơi, chúng ta dù ma mới hay ma cũ thì hãy cùng nhau giúp danmoc.net nói chung và giúp Rosa nói riêng một tay nhé. Chứ Rosa mà mệt thì căng lắm à nhe. Thân chúc Rosa nhiều sức khỏe và luôn vui vẻ, không bao giờ bị stress nhé.

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Cám ơn chị em đã hỏi thăm Rosa, Rosa hôm nay khoẻ lắm party1

Rosa rất hạn chế xoá bài và treo nick, chỉ viết tin nhắn riêng để nhắc nhở thôi, mong các bạn mới vào lưu ý nhé. Nếu gặp hôm nào Rosa nóng tính thì thông cảm vậy. Mong các bạn vẫn yêu mến danmoc.net.

Thấy Dieu An cung đang than bệnh, thấy Inferno là khoẻ nhất nhá sản phẩm cứ ra đều đều với tốc độ ai cũng ngưỡng mộ nherang . Chị em giữ gìn sức khoẻ nha!

http://www.danmoc.net

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]