Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Nhà mới của Pumpkin^_^ Empty Nhà mới của Pumpkin^_^ 8/6/2009, 20:33

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Pumpkin xin phép chọn đất trước, up SP sau Smile . Sản phẩm thì Pumpkin đã có rồi, nhưng đã bị đem làm con nuôi gần hết, còn mấy SP xấu xấu không dám cho ai thì giữ lại Sad .Vì mấy em đó xấu tệ nên Pumpkin hỏi ý mấy chị trước, được cho phép thì Pumpkin mới dám post lên, mong mấy chị đừng chê nherang .

Được sửa bởi Pumpkin ngày 24/8/2009, 10:34; sửa lần 1.

Elena

Elena
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumkin cứ post lên đi cho mọi người đánh giá sản phẩm, chắc gì sản phẩm của Pumkin xấu hơn của mình, mấy hôm nay cũng định post sản phẩm lên khoe với chị em mà bận quá với lại máy ảnh lại giở trò điên nên chưa chụp được. Khi nào up lên xem sp của ai xấu hơn Pumkin há? :pf29:

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000062186205

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Pumpkin ơi, chào em nhé. Chúc nhà mới của em lúc nào cũng mới và lúc nào cũng xinh, chúc nhà em luôn đông các chị em và đầy ắp tiếng cười vui vẻ, chúc em luôn khỏe và tươi trẻ nhe em. Chúc cho em ngày càng hăng say trong lĩnh vực đan móc và nhiều lĩnh vực khác nữa, chúc em mọi điều đều chín và sẽ tiến tới mười, chúc cho em có thêm nhiều điều may mắn.

Pumpkin ơi, em cứ up sản phẩm lên đây đi em rồi từ từ mình học thêm cũng được mà. Ai mà không lớn lên từ lúc còn bé thơ, ai mà không giỏi lên từ dở phải không chị em?

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Elena đã viết:Pumkin cứ post lên đi cho mọi người đánh giá sản phẩm, chắc gì sản phẩm của Pumkin xấu hơn của mình, mấy hôm nay cũng định post sản phẩm lên khoe với chị em mà bận quá với lại máy ảnh lại giở trò điên nên chưa chụp được. Khi nào up lên xem sp của ai xấu hơn Pumkin há? :pf29:

Hi hi, chắc chắn là sp của Pumpkin xấu hơn rồi! 👅 Pumpkin nhỏ hơn chị Elena tới 9 tuổi, lại thêm cái tính lười và ẩu nữa=> SP luôn luôn xấu Sad

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ốc tiêu đã viết:Pumpkin ơi, chào em nhé. Chúc nhà mới của em lúc nào cũng mới và lúc nào cũng xinh, chúc nhà em luôn đông các chị em và đầy ắp tiếng cười vui vẻ, chúc em luôn khỏe và tươi trẻ nhe em. Chúc cho em ngày càng hăng say trong lĩnh vực đan móc và nhiều lĩnh vực khác nữa, chúc em mọi điều đều chín và sẽ tiến tới mười, chúc cho em có thêm nhiều điều may mắn.

Pumpkin ơi, em cứ up sản phẩm lên đây đi em rồi từ từ mình học thêm cũng được mà. Ai mà không lớn lên từ lúc còn bé thơ, ai mà không giỏi lên từ dở phải không chị em?

Cám ơn chị Ốc Tiêu nhiều lắm Razz ! Pumpkin sẽ cố gắng hơn để có nhiều SP khoe vs cả nhà, nhưng mà lúc đó mấy chị đừng bỏ chạy đó nha :pf25:. Lúc nào Pumpkin up sp lên, mấy chị đừng chê, nếu không thì Pumpkin pùn nhắm đó :pf33: .
....................................................................................

Vẫn đang tiếp tục sự nghiệp đan móc...
:dan: :kni2: dan2

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hi bạn Pumpkin. Đọc mấy dòng tin thôi là mình biết bạn khiêm tốn quá đó thôi. Mình chắc sản phẩm của bạn không xấu như bạn "khoe" với mọi người đâu. Mình đợi bạn up sản phẩm của bạn lên đấy

http://www.duandautu.com

yenyen

yenyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào nhà mới của Pumpkin chúc em có nhiều sản phẩm :k15:

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Mừng nhà mới dễ thương nha :k15:

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cám ơn mấy chị đã cho Pumpkin có đủ can đảm... lấy máy ảnh ra chụp vài tấm party1 ! Theo dự báo mới nhất của đài khí tượng Bí Ngô thì sp sẽ được up lên vào tuần sau. Tuy nhiên đây chỉ là dự đoán, nếu có gì sai lệch xin mấy chị bỏ qua 👅 .

...................................................................................................................

dan2 :dan: :kni2: :k15: :k41: Like a Star @ heaven

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Em ơi, sao đợi em hoài mà chẳng thấy tin em?
bunny 3739 lâu rồi cũng đi bơi ở đâu rồi mà lặn lâu quá? Laughing

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mấy chị ui, Pumpkin chưa thể up mẫu lên được vì PTS trong máy tính bị lỗi, không resize được. Papa của Pumpkin thì đang bận nên chưa cài lại được Sad . Pumpkin rấaaaaaaaaaaaat tiếc vì chuyện này, mong mấy chị thông cảm vì "lần đầu tiên thất hẹn " của Pumpkin scratch .

...................................................................................

Đang buồn... Sad

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hix, mấy tới bi h mừh vẫn chưa có PTS để up sp lên nữa, pùn wé Sad ! Pumpkin sắp đối diện vs mấy kì thi wan trọg rùi mừh chẳng có tinh thần j cả. Mấy hôm nay cứ bị GV ở ila chiếu " sao quả tạ" vì cái tội... ko chịu hoạt động trong lớp :silent: . Vừa buồn, vừa chán. Pumpkin ko bik có vượt wa được 4 kì thi Anh Văn sắp tới ko nữa Crying or Very sad.

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mừng nhà pumpkin.Show nhiều nha
@ốc tiêu: bunny không đi bơi chị ak. Có gì thì qua nhà bunny xem thêm nha ^^!

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumpkin đã viết:Hix, mấy tới bi h mừh vẫn chưa có PTS để up sp lên nữa, pùn wé Sad ! Pumpkin sắp đối diện vs mấy kì thi wan trọg rùi mừh chẳng có tinh thần j cả. Mấy hôm nay cứ bị GV ở ila chiếu " sao quả tạ" vì cái tội... ko chịu hoạt động trong lớp :silent: . Vừa buồn, vừa chán. Pumpkin ko bik có vượt wa được 4 kì thi Anh Văn sắp tới ko nữa Crying or Very sad.
Pumpkin vào paint của window cũng resize được mà. Thi gì mà dữ vậy. Ráng lên đi. Còn show hàng cho cả nhà xem nữa

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bunny3739 đã viết:
Pumpkin đã viết:Hix, mấy tới bi h mừh vẫn chưa có PTS để up sp lên nữa, pùn wé Sad ! Pumpkin sắp đối diện vs mấy kì thi wan trọg rùi mừh chẳng có tinh thần j cả. Mấy hôm nay cứ bị GV ở ila chiếu " sao quả tạ" vì cái tội... ko chịu hoạt động trong lớp :silent: . Vừa buồn, vừa chán. Pumpkin ko bik có vượt wa được 4 kì thi Anh Văn sắp tới ko nữa Crying or Very sad.
Pumpkin vào paint của window cũng resize được mà. Thi gì mà dữ vậy. Ráng lên đi. Còn show hàng cho cả nhà xem nữa

Thanks Bunny nhiều nha! :pf36: Nhưng mà file Word đâu có được đâu scratch

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
:pf33: Bây giờ Pumpkin đang ở ila. PTS thì có mà mấy tấm hình chụp sp thì không.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
bunny96 đã viết:@ốc tiêu: bunny không đi bơi chị ak. Có gì thì qua nhà bunny xem thêm nha ^^!
uh, chị biết em không đi bơi nhưng tại lúc đó hôn thấy em nên hỏi đùa thôi hehe. Mà dạo rồi chị cũng mới đi lặn về thôi. Lúc nãy ghé qua nhà thăm em rồi, ngưỡng mộ em quá bounce .

Pumpkin ui, tranh thủ mấy ngày hè còn lại up hình lên đi em? Thương bé út nhà ta nhất nha.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ốc tiêu đã viết:Pumpkin ui, tranh thủ mấy ngày hè còn lại up hình lên đi em? Thương bé út nhà ta nhất nha.

Hic hic, tuần này Pumpkin còn đi học hè, tuần sau thì đi học mất tiêu rồi Sad . Nhưng mà không sao, Pumpkin cũng không chăm học tới mức bỏ bê " nhà cửa" đâu, cùng lắm nhờ chị của Pumpkin up lên giùm rồi "hậu tạ " ly trà sữa là xong Razz
À, mà em quên nữa :pf36: , cám ơn chị OT nhiều nhiều vì nhắc em nhớ lại cái nhà yêu dấu 👅 . Để lâu ngày không quan tâm nên bám bụi rồi Laughing .

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chưa thấy nhà pumpkin show sản phẩm nhỉ ^^!! Chăm tìm mẫu mà nhà cửa để trống không thế này ah. mau mau cho chị em chiêm ngưỡng tác phẩm của bé đi chứ ^^!!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
vitcon_pro đã viết:Chưa thấy nhà pumpkin show sản phẩm nhỉ ^^!! Chăm tìm mẫu mà nhà cửa để trống không thế này ah. mau mau cho chị em chiêm ngưỡng tác phẩm của bé đi chứ ^^!!

Hi hi. Pumpkin chăm tìm mẫu nhưng mà cực kì lười... up hình 👅 . Chắc Pumpkin chờ chị của Pumpkin đi holiday về đã rồi mới tính chuyện chăm chút nhà cửa :pf39: . Mà bây giờ đang viêm màng túi, không biết tới lúc đó còn tiền mua trà sữa không nữa nherang

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Lâu quá mới vào lại diễn đàn. Sao pumpkin không up sản phẩm cho bunny có thêm động lực làm tiếp.
Sắp vô năm học rồi.Chúc Pumpkin 1 năm học tốt nha.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Uả, trường Bunny chưa vào học hả confused1 ? GV ở trường Pumpkin khó tính cực kì luôn í, mới đầu năm đã cho 1 núi BT rồi Sad . Hôm qua bài ít, hí ha hí hửng lên dd định up sp, nhưng lên rồi thì... thất vọng tràn trề 👅 . " DD đang trong thời gian cập nhật...".
À, mà quên nữa. Chúc Bunny năm hoc mới vui vẻ, gặp thầy cô dễ tính nha Razz

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumpkin đã viết:Uả, trường Bunny chưa vào học hả confused1 ? GV ở trường Pumpkin khó tính cực kì luôn í, mới đầu năm đã cho 1 núi BT rồi Sad . Hôm qua bài ít, hí ha hí hửng lên dd định up sp, nhưng lên rồi thì... thất vọng tràn trề 👅 . " DD đang trong thời gian cập nhật...".
À, mà quên nữa. Chúc Bunny năm hoc mới vui vẻ, gặp thầy cô dễ tính nha Razz
Trường bunny tới tận 24/8 mới vào học. Năm ngoái lớp quậy quá nên năm nay thầy cô sẽ "chiếu cố" nhiều. ^^

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Vậy là còn 3 ngày nữa Bunny mới đi học.Bunny chuẩn bị tinh thần nha, lên lớp 8 thầy cô nào cũng khó hết á. Ở trường Pumpkin á, 1 tội nhỏ cũng vào sổ đầu bài nữa Sad
À, đây là bánh mời mấy chị lâu nay tới nhà Pumpkin chơi What a Face

Nhà mới của Pumpkin^_^ Untitled3

Nhà mới của Pumpkin^_^ TL1

Nhà mới của Pumpkin^_^ TL2

Thuy Hoa

Thuy Hoa
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Trông hấp dẫn thật, cảm ơn em.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next