Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

tricot_nguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Vừa rồi mình có trả lời về vấn đề tên miền danmoc.net bên trang web của myhobbyforum http://myhobby.vn/diendan/viewtopic.php?f=33&t=174
Xin chào các chị, em, bạn. Chị rosa vừa rồi sinh em bé nên quên không trông nom diễn đàn. Tên miền đã quá hạn nhưng quên đăng kí lại. Bây giờ đăng kí lại không được vì tên danmoc.net đã bị người khác đăng kí mất Sad(. Trang web danmoc.net bây giờ vẫn hoạt động với tên mới https://www.dan-moc.net hoặc theo tên http://www.danmoc.1fr1.net/ do forumotion cấp lúc thành lập diễn đàn. Các tài khoản và bài viết của các thành viên vẫn còn trên trang web. Các chị em có thể trở lại thăm ngôi nhà cũ của mình và post những sẩn phẩm mới.
Thân chào,

Thành viên từ rất lâu
tricot_nguyen

Khi mình đăng kí lại tên miền cho danmoc.net thì tên miền đã bị taken, lúc đó mình rất buồn vì nghĩ rằng đã bị người khác lấy mất. Nhưng khi đọc những dòng tâm sự của các chị em ở đây thì mình rất cảm động vì các bạn đã làm mọi cách để cứu lấy diễn đàn. Và được biết bạn Ebook Shop đã renew lại cho domain danmoc.net và đã cố gắng liên lạc với chị Rosa nhưng không thấy chị ấy trả lời, lý do thì mình đã nêu bên trên rồi. Mình đã đăng kí lại tên dan-moc.net nhưng cũng không thể thay thế danmoc.net được. Cái tên này đã tồn tại được 3 năm rồi. Nó gằn liền với nhiều công sức, kỷ niệm vui buồn của tất cả thành viên của diễn đàn và nhất là chị Rosa. Nếu được, bạn Ebook shop hãy san sẽ lại tên miền cho diễn đàn, mình sẽ hoàn trả lại bạn tiền đăng ký và hậu tạ một chầu càfê cùng với chị Rosa Smile.

Chờ mong hồi âm của các bạn

Ebook Shop

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Tôi đã trả lời email cho bạn rằng tôi ko phải người renew domain danmoc.net và cũng ko có sở hữu. Bạn vui lòng hiểu rõ vấn đề này. Thanks !

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Hic! Mình lâu nay bận sinh em bé, nay vào mới biết vấn đề tên miền hết hạn, tiếc thật nhỉ, vẫn cứ quen với tên miền danmoc.net, thấy thân thương quá nên không muốn phải thay đổi, nhưng mà dù sao vẫn còn may là còn duy trì được. Chúc cả nhà mạnh khỏe nhân dịp năm mới.

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bây giờ thì sao nhỉ. Mọi người gần như đã định cư bên nhà mới danmoc.vn rồi. Nhưng nay biết tin danmoc.net vẫn còn hoạt động thì mừng quá, muốn trở lại ngôi nhà này ngay. Tricot ơi, vậy là bạn và chị Rosa đã đăng ký lại tên miền chưa hay chỉ gia hạn vậy?

hoatuyetmuadong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
danmoc.vn 2 hôm nay em vào mà ko đọc được j cả vì bị lỗi front mọi người có bị thế ko ạ?

tricot_nguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dế cơm: tên miền này là đăng ký mới đó. Tên danmoc.net coi như là mất rồi. Không đăng ký lại được.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4