Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Tình hình là hiện nay ở địa phương em không có các loại hàng phụ kiện đan móc gì cả, em muốn mở 1 cửa hàng để bán các mặt hàng này thì có được không nhỉ? Mọi người có ai biết chỗ nào lấy sỉ hàng len sợi chỉ giúp em với ạ. Ai có cao kiến gì góp ý giúp em với, em xin cảm ơn ạ. Hôm nay em tìm lại nhà của mình bên dan-moc.net mà bị mất hết ảnh rồi, để em up lại rồi cũng cố gắng xây nhà nho nhỏ cho mình ạ.
Rất mong sự giúp đỡ của mọi người. (Vì em hồi nhỏ bị sốt bại liệt để lại di chứng ở chân nên cũng khó tìm việc, khi tìm được 2 trang web này để học đan móc len em cũng nghiền lắm mà ko mua dc len đẹp nên em muốn lấy về vừa có để móc vừa bán được, mong các chị giúp đỡ vì ở chỗ em cũng có rất nhiều bạn bè cùng lứa tuổi của em bị như em, nếu được thì bọn em sẽ cùng làm ạ)
happy2 happy2 happy2 happy2 happy2 happy2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]