Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 40 trang]

201Vui Re: thời trang len tự tạo 14/12/2009, 13:53

xuantoccucdo

xuantoccucdo
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ

mỗi lần lấy dây ngang lên đan thì cháu phải đan chập luôn cùng vào mũi đan thứ 3 đó.

cô ơi cô nói rõ hơn về kiểu đan mắt dứa đi cô.cái dây vắt ngang qua là đan kiểu rì a. Vẫn là đan xuống rồi chập dây thế nào hả cô
ah cháu đan thành công kiểu hoa cúc rồi. cháu dạy cho mấy bác hàng xóm bác vui quá trời luôn. hihi. Cảm ơn cô nhìu lắm thời trang len tự tạo - Page 9 568371 thời trang len tự tạo - Page 9 568371 thời trang len tự tạo - Page 9 568371

202Vui Re: thời trang len tự tạo 14/12/2009, 15:54

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
ba_chu_bietthuxanh đã viết:
Mebean đã viết:
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture003-2
ngạy 05/12/2009
Em mới tham gia diễn đàn này nên hôm nay mới được xem các sản phẩm của chị. Đẹp quá, chị hướng dẫn cho em cách đan chiếc mũ này để em đan cho con gái em với chị nhé. Em đã biết cách đan nhưng không biết đan bao nhiêu mũi với bé 2 tuổi và chiết như thế nào để có chóp mũ đẹp ạ
đan cho bé 2 tuổi theo như chị đan chập 2 sợi loại len TQ thì là 60 mũi
chị thường hay chiết chóp mũ theo kiểu
dong 1 ;đan xuống 4mũi lại đan châp 2 mũi làm 1 cứ vậy cho đến hêt hàng
dòng lên đan bình thường
dòng 3 ;3mũi xuống lại chập 2 m làm 1
dòng 5;và các dòng còn lại thì cứ đan 2m lại châp dôi 1 lần .cuối cùng còn 4 mũi thì châp hết
ngày 14_12_2009
bachubietthuxanh
Em cảm ơn chị

203Vui thanks chị nhé :d 14/12/2009, 21:26

Lc.ivy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture006-1
gửi lc.ivy
khăn 3 màu dọc
bachubietthuxanh
ngay08/12/2009.

204Vui Re: thời trang len tự tạo 15/12/2009, 04:26

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
cunconpku đã viết:
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture001-3
thân gửi cunconpku
mẫu áo cho mẹ thì rất rất...rất nhiều em ạ
nhưng mẹ em 65t và đan = len màu đó thì nên đan theo mẫu này .em nên tham khảo các mãu khác ở diễn đàn nha
mừng mẹ em sớm có áo len do con gái cưng đan tặng.
Em cảm ơn chị nhiều nhé, kiểu này đẹp ghê, (hôm trước em tưởng chị không đọc được tin của em, nhưng cuối cùng chị vẫn trả lời , hi hi em vui lắm Chắc chị bận quá nhỉ.) Chị hướng dẫn giúp em cách đan với, em nhìn hình mãi nhưng vẫn không hiểu lắm.
Với lại em lỡ đan trơn ở thân sau (em sốt ruột quá, sợ đan xong thì hết mùa đông, mẹ không kịp mặc nên vội đan luôn thời trang len tự tạo - Page 9 870103 , không biết thân trước đan kiểu này thì có được không chị nhỉ? Khi nào đan xong em sẽ post lên chị xem thử nhé.
em ơi .kiểu này phải đan cả áo mới đẹp.
sao lại vội vàng thế .chị có từ chối giúp đỡ ai bao giờ đâu
ĐÂY LÀ KIỂU HOA CHANH.
sau khi đã đan xong phần gấu áo .dòng 1;
đan 3mũi lên _trượt 1 mũi lên vắt sợi đan nhưng ko đan mà lại đan tiếp vào mũi kế bên (tạo 1 mũi giả).rồi lại đan tiếp 2mũi lên .như vây ở dòng 1 này cứ đan 3m lên lại trươt 1mlvaf tạo 1 mũi giả.
dong2:3m xuống ,vắt sợi sang như đang đan lên trươt 2m theo chiều đan lên(gồm thật và 1m giả của dòng 1)rồi cứ để sợi len theo chiều đan lên ma đan tiếp 3mũi xuống.ở dòng này ta tạo thêm 1 mũi giả nũa
.cứ đan như vậy lặp lại cho đến hết dòng.
dòng 3: đan 3mũi lên ,vắt sơi sang đan chập 3mũi xuống .(3mũi đó là 1mũi thật và 2 mũi giả của 2 dòng trước ta đã tạo ra)
.đan châp 3 mũi đó lại nhưng chưa tuột khỏi kim mà vòng sợi đan chập tiếp2 lần nữa theo chiều đan xuống.rồi lại vắt sợi sang đan lên 3 mũi ....cứ như vậy lặp lại đến hết dòng.
dòng 4: 2mũi xuống(vắt sợi sang theo chiều đan lên.trượt 2m lên sang bên kim đan phải rồi lấy kim đan trái lộn mũi trong ra ngoài và đan châp 2 mũi đó lại *đan lên*đan tiếp 1 mũi lên rôi lại đan chập lên 2 mũi.)vắt sợi sang đan 1mũi xuống rồi lại tiếp tục đan như phần trong ngoặc,().cứ vậy lặp lại cho đến hết dòng.
như vậy là đã hoàn thành 1 mẫu hoa chanh.
CỐ LÊN EM NHÉ .CHỊ LUÔN Ở BÊN EM.

205Vui Re: thời trang len tự tạo 15/12/2009, 05:47

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
xuantoccucdo đã viết:

mỗi lần lấy dây ngang lên đan thì cháu phải đan chập luôn cùng vào mũi đan thứ 3 đó.

cô ơi cô nói rõ hơn về kiểu đan mắt dứa đi cô.cái dây vắt ngang qua là đan kiểu rì a. Vẫn là đan xuống rồi chập dây thế nào hả cô
ah cháu đan thành công kiểu hoa cúc rồi. cháu dạy cho mấy bác hàng xóm bác vui quá trời luôn. hihi. Cảm ơn cô nhìu lắm thời trang len tự tạo - Page 9 568371 thời trang len tự tạo - Page 9 568371 thời trang len tự tạo - Page 9 568371
kiểu đan mắt dứa cô đã hướng dẫn ở trang 15 rồi mà .
cháu xem lại nha
chúc cháu đan thành công.

206Vui Re: thời trang len tự tạo 16/12/2009, 13:16

xuantoccucdo

xuantoccucdo
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture019
MẪU MẮT DƯA ĐƠN .
ĐAN ÁO CŨNG ĐƯƠC MÀ ĐAN KHĂN CŨNG ĐEP.
TRỪ PHẦN GẤU
D1;ĐAN X 1M (VĂT SƠI SANG NHƯ ĐANG ĐAN LÊN TRƯƠT 3MTHEO CHIỀU ĐAN LÊN RỒI LẠI VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN XUỐNG TẠO 1SỢI NẰM NGANG TRÊN BỀ MẶT SẢN PHẨM ).ĐAN 1MX .LẠI VĂT SƠI SANG ĐAN NHƯ TRONG()
LẶP LẠI CHO ĐẾN HẾT DÒNG.CÒN 1MCUOOIS ĐAN X.
D2; ĐAN LÊN HÊT DÒNG
DÒNG 3 ;ĐAN 2 MX ,LÂY SƠI NGANG LÊN ĐAN VÀO MŨI THỨ 3 CỨ ĐAN 3 MŨI LẠI LẤY SỢI NGANG ĐÓ LÊN ĐAN VÀO MŨI THỨ TƯ .CỨ NHƯ VẬY LĂP LẠI ĐẾN HẾT HÀNG .
D4; ĐAN LÊN .
DÒNG 5 ;ĐAN 3 MX VĂT SƠI SANG (ĐAN NHƯ D1)
D6 ĐAN LÊN .
D7;ĐAN 4MX LẤY SƠI NGANG LÊN ĐAN VÀO MŨI THÚ 5.ĐAN 3MX LẠI LÂY SỢI NGANG LÊN ĐAN CÙNG MŨI THỨ TƯ .DAN NHU DÒNG 5 .

ĐAN LĂP LẠI TỪ DONG 1 .

BA CHU BTX

NGAY 19_11-2009.
Cô ơi cháu chỉ ko hiểu chỗ lấy sợi ngang lên đan vào mũi thứ 3 là đan kiểu gì thôi cô ạ

207Vui Re: thời trang len tự tạo 16/12/2009, 16:32

babysweetie25

babysweetie25
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cô chỉ cho cháu cách đan đôi găng ở trang 16 với ạ thời trang len tự tạo - Page 9 571279

208Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 00:00

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
chị ơi nhà chị có webcam k ạ ? Em thì dốt như mít, không trực quan sinh động là không hiểu đâu. Mà em muốn đan khăn tặng má nuôi của chồng, vì em thấy khăn đan sang hơn khăn móc. Mếu có webcam thì chị phụ đạo cho em với. cám ơn chị trước nhé thời trang len tự tạo - Page 9 847731

209Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 04:09

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
xuantoccucdo đã viết:
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture019
MẪU MẮT DƯA ĐƠN .
ĐAN ÁO CŨNG ĐƯƠC MÀ ĐAN KHĂN CŨNG ĐEP.
TRỪ PHẦN GẤU
D1;ĐAN X 1M (VĂT SƠI SANG NHƯ ĐANG ĐAN LÊN TRƯƠT 3MTHEO CHIỀU ĐAN LÊN RỒI LẠI VẮT SỢI SANG THEO CHIỀU ĐAN XUỐNG TẠO 1SỢI NẰM NGANG TRÊN BỀ MẶT SẢN PHẨM ).ĐAN 1MX .LẠI VĂT SƠI SANG ĐAN NHƯ TRONG()
LẶP LẠI CHO ĐẾN HẾT DÒNG.CÒN 1MCUOOIS ĐAN X.
D2; ĐAN LÊN HÊT DÒNG
DÒNG 3 ;ĐAN 2 MX ,LÂY SƠI NGANG LÊN ĐAN VÀO MŨI THỨ 3 CỨ ĐAN 3 MŨI LẠI LẤY SỢI NGANG ĐÓ LÊN ĐAN VÀO MŨI THỨ TƯ .CỨ NHƯ VẬY LĂP LẠI ĐẾN HẾT HÀNG .
D4; ĐAN LÊN .
DÒNG 5 ;ĐAN 3 MX VĂT SƠI SANG (ĐAN NHƯ D1)
D6 ĐAN LÊN .
D7;ĐAN 4MX LẤY SƠI NGANG LÊN ĐAN VÀO MŨI THÚ 5.ĐAN 3MX LẠI LÂY SỢI NGANG LÊN ĐAN CÙNG MŨI THỨ TƯ .DAN NHU DÒNG 5 .

ĐAN LĂP LẠI TỪ DONG 1 .

BA CHU BTX

NGAY 19_11-2009.
Cô ơi cháu chỉ ko hiểu chỗ lấy sợi ngang lên đan vào mũi thứ 3 là đan kiểu gì thôi cô ạ
bắt đầu từ dòng 3
đan xuống 2 mũi rồi em dùng kim đan bên phải nhấc sợi ngang đó lên .cứ để như vậy sỏ kim tiêp vào mũi thứ 3 rồi đan chập luôn cả sợi ngang đó cùng với cái mũi đó vào làm 1 mũi.rồi tiếp tục đan 3 m nữa song lại lăp lại như vậy
nếu vẫn ko hiểu thì vào nick yahoo của cô cô sẽ dùng webcam hướng dẫn cho cháu.

210Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 04:17

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
inferno đã viết:chị ơi nhà chị có webcam k ạ ? Em thì dốt như mít, không trực quan sinh động là không hiểu đâu. Mà em muốn đan khăn tặng má nuôi của chồng, vì em thấy khăn đan sang hơn khăn móc. Mếu có webcam thì chị phụ đạo cho em với. cám ơn chị trước nhé thời trang len tự tạo - Page 9 847731
chị có webcam .em xem mẫu _thích kiểu nào chị sẽ hướng dẫn cho em đan thành công thì thôi
mời em vào nick yahoo của chi
bachubietthuxanh01.

211Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 10:07

salomi

salomi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ba_chu_bietthuxanh ơi! Mẫu đan mắt dưa đẹp nhưng mà hướng dẫn khó quá. Em chỉ biết đan những mũi cơ bản nếu chị có video hướng dẫn thì tốt quá. Em cám ơn chị thời trang len tự tạo - Page 9 396640

212Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 11:24

hoamoclan99vn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ơi, chị có mở lớp dạy đan ko ạ ? Em muốn học để đan đồ cho con quá.

213Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 11:39

cunconpku

cunconpku
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cunconpku đã viết:
ba_chu_bietthuxanh đã viết:thời trang len tự tạo - Page 9 Picture001-3
thân gửi cunconpku
mẫu áo cho mẹ thì rất rất...rất nhiều em ạ
nhưng mẹ em 65t và đan = len màu đó thì nên đan theo mẫu này .em nên tham khảo các mãu khác ở diễn đàn nha
mừng mẹ em sớm có áo len do con gái cưng đan tặng.
Em cảm ơn chị nhiều nhé, kiểu này đẹp ghê, (hôm trước em tưởng chị không đọc được tin của em, nhưng cuối cùng chị vẫn trả lời , hi hi em vui lắm Chắc chị bận quá nhỉ.) Chị hướng dẫn giúp em cách đan với, em nhìn hình mãi nhưng vẫn không hiểu lắm.
Với lại em lỡ đan trơn ở thân sau (em sốt ruột quá, sợ đan xong thì hết mùa đông, mẹ không kịp mặc nên vội đan luôn thời trang len tự tạo - Page 9 870103 , không biết thân trước đan kiểu này thì có được không chị nhỉ? Khi nào đan xong em sẽ post lên chị xem thử nhé.
em ơi .kiểu này phải đan cả áo mới đẹp.
sao lại vội vàng thế .chị có từ chối giúp đỡ ai bao giờ đâu
ĐÂY LÀ KIỂU HOA CHANH.
sau khi đã đan xong phần gấu áo .dòng 1;
đan 3mũi lên _trượt 1 mũi lên vắt sợi đan nhưng ko đan mà lại đan tiếp vào mũi kế bên (tạo 1 mũi giả).rồi lại đan tiếp 2mũi lên .như vây ở dòng 1 này cứ đan 3m lên lại trươt 1mlvaf tạo 1 mũi giả.
dong2:3m xuống ,vắt sợi sang như đang đan lên trươt 2m theo chiều đan lên(gồm thật và 1m giả của dòng 1)rồi cứ để sợi len theo chiều đan lên ma đan tiếp 3mũi xuống.ở dòng này ta tạo thêm 1 mũi giả nũa
.cứ đan như vậy lặp lại cho đến hết dòng.
dòng 3: đan 3mũi lên ,vắt sơi sang đan chập 3mũi xuống .(3mũi đó là 1mũi thật và 2 mũi giả của 2 dòng trước ta đã tạo ra)
.đan châp 3 mũi đó lại nhưng chưa tuột khỏi kim mà vòng sợi đan chập tiếp2 lần nữa theo chiều đan xuống.rồi lại vắt sợi sang đan lên 3 mũi ....cứ như vậy lặp lại đến hết dòng.
dòng 4: 2mũi xuống(vắt sợi sang theo chiều đan lên.trượt 2m lên sang bên kim đan phải rồi lấy kim đan trái lộn mũi trong ra ngoài và đan châp 2 mũi đó lại *đan lên*đan tiếp 1 mũi lên rôi lại đan chập lên 2 mũi.)vắt sợi sang đan 1mũi xuống rồi lại tiếp tục đan như phần trong ngoặc,().cứ vậy lặp lại cho đến hết dòng.
như vậy là đã hoàn thành 1 mẫu hoa chanh.
CỐ LÊN EM NHÉ .CHỊ LUÔN Ở BÊN EM.
Em cảm ơn chị nhiều lắm - em sẽ post lên khi đan xong (hi hi, áo này cả hai mẹ con em cùng đan luôn)

214Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 17:05

salomi

salomi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hix hix giá mà mẫu mắt dứa cũng có hình ảnh post lên thì hay quá
.Mẫu hoa cúc có hình ảnh nên em mới biết đan. Có chị nào đan được mẫu mắt dứa post hình ảnh hướng dẫn em với. Đọc mẫu mà em không hiểu gì hết á. thời trang len tự tạo - Page 9 396640 thời trang len tự tạo - Page 9 396640

215Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 18:57

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
salomi đã viết:Hix hix giá mà mẫu mắt dứa cũng có hình ảnh post lên thì hay quá
.Mẫu hoa cúc có hình ảnh nên em mới biết đan. Có chị nào đan được mẫu mắt dứa post hình ảnh hướng dẫn em với. Đọc mẫu mà em không hiểu gì hết á. thời trang len tự tạo - Page 9 396640 thời trang len tự tạo - Page 9 396640
mẫu mắt dứa chị cũng đưa hình lên mà
vào nick yahoo của chị chị sẽ hướng dẫn cho em bằng webcam.

216Vui Re: thời trang len tự tạo 17/12/2009, 19:01

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
hoamoclan99vn đã viết:Chị ơi, chị có mở lớp dạy đan ko ạ ? Em muốn học để đan đồ cho con quá.
em ở hà nội thì cứ đến với chị .
thích đan gì chị sẽ dạy

217Vui Re: thời trang len tự tạo 18/12/2009, 11:54

katina229

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cô ơi giúp cháu với, cô có kiểu khăn nam nào không chỉ chau với. chàu muốn tặng bạn làm quà noel nhưng ko biết đan kiểu nào.
con nhờ chị rosa nhung ko thấy chị hồi âm gì hết, sợ đan ko kịp
giúp con với nghen cô

218Vui Re: thời trang len tự tạo 18/12/2009, 12:25

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 9 Picture033
CHÀO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI
MÌNH THẬT VUI KHI NHẬN ĐƯỢC NHỮNG CUỘC ĐIỆN THOẠI CỦA CÁC KHÁCH VIẾNG THĂM DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NƠI XA XÔI GỌI ĐẾN
CÙNG CÁC TIN NHẮN CỦA CÁC THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN
CÀNG VUI VÀ HẠNH PHÚC HƠN KHI MỌI NGƯỜI ĐAN THÀNH CÔNG NHỮNG SẢN PHẨM MÀ MÌNH ĐÃ HƯỚNG DẪN
NHỜ CÓ DIỄN ĐÀN NÀY MÀ LÒNG MÌNH DỊU VỢI NHỮNG LÚC BUỒN MUỐN KHÓC .
CÁM ƠN ROSA ĐÃ ĐỘNG VIÊN CHỊ VÀ GIÚP CHỊ LÚC CHỊ GẶP KHÓ KHĂN
CÁM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI ĐÃ DÀNH CHO MÌNH NHỮNG TÌNH CẢM TRÂN THÀNH .
MÌNH SẼ CỐ GẮNG NHIỀU HƠN NỮA .
BA_CHU_BIETTHUXANH.

219Vui Re: thời trang len tự tạo 18/12/2009, 13:22

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nhà của bà chủ này càng ngày càng cao tầng nhỉ?
khi nào thì làm một phát thành chung cu luôn dậy hả cô ???

220Vui Re: thời trang len tự tạo 18/12/2009, 14:53

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
katina229 đã viết:cô ơi giúp cháu với, cô có kiểu khăn nam nào không chỉ chau với. chàu muốn tặng bạn làm quà noel nhưng ko biết đan kiểu nào.
con nhờ chị rosa nhung ko thấy chị hồi âm gì hết, sợ đan ko kịp
giúp con với nghen cô
có nhiều kiểu mà cháu ,chữ thập,chữ h .kiểu cốt ăngle
và em có nhìn thấy cặp khăn đôi ko
nhiêù người thích kiểu đó lắm ......
cháu xem kỹ di ưng kiểu nào cô chỉ dẫn cho

221Vui Re: thời trang len tự tạo 18/12/2009, 23:55

phalaibuon

phalaibuon
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
inferno đã viết:chị ơi nhà chị có webcam k ạ ? Em thì dốt như mít, không trực quan sinh động là không hiểu đâu. Mà em muốn đan khăn tặng má nuôi của chồng, vì em thấy khăn đan sang hơn khăn móc. Mếu có webcam thì chị phụ đạo cho em với. cám ơn chị trước nhé thời trang len tự tạo - Page 9 847731
chị có webcam .em xem mẫu _thích kiểu nào chị sẽ hướng dẫn cho em đan thành công thì thôi
bachubietthuxanh01.

cô hướng dẫn cháu kiểu đan hoa cúc 2 màu đc ko cô.

Sad(

cháu cứ bị mắc cái chỗ lấy màu B .

222Vui Re: thời trang len tự tạo 20/12/2009, 01:48

thu gian

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị chỉ em cách đan kiêu galo với. những mâu nay đẹp qua à thời trang len tự tạo - Page 9 22578 . mâu đan khăn đâu tiên ở trang 2 đan như thề nao vậy ạ. chi chỉ em với, thời trang len tự tạo - Page 9 358726

223Vui Re: thời trang len tự tạo 20/12/2009, 04:43

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
phalaibuon đã viết:
bachubietthuxanh01.

cô hướng dẫn cháu kiểu đan hoa cúc 2 màu đc ko cô.

thời trang len tự tạo - Page 9 358726(

cháu cứ bị mắc cái chỗ lấy màu B .
kiểu hoa cúc 2 màu cô đã hướng dẫn tỉ mỉ ở trang 4
cháu xem ở đó nha
.

224Vui Re: thời trang len tự tạo 20/12/2009, 06:09

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thu gian đã viết:chị chỉ em cách đan kiêu galo với. những mâu nay đẹp qua à thời trang len tự tạo - Page 9 22578 . mâu đan khăn đâu tiên ở trang 2 đan như thề nao vậy ạ. chi chỉ em với, thời trang len tự tạo - Page 9 358726
ở trang 2 đầu tiên đó có 3 mẫu em muốn nói đến mẫu nào?

225Vui Re: thời trang len tự tạo 20/12/2009, 14:36

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
thời trang len tự tạo - Page 9 Picture038
khăn mẫu mắt dứa đơn .vì chụp bằng webcam nên ko lấy được cả khăn
lưu ý :
đan khăn 1 mặt muốn ko bị quăn thì ta phải đan dìa khăn và 2 bên dìa khăn phải đan dóc lòng tôm
ngày 20_12_2009.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next