Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cho em hỏi mẫu 025, 026 Empty Cho em hỏi mẫu 025, 026 26/9/2009, 15:49

hankute

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mẫu 25 thì móc kiểu gì ý , em nhìn mãi chả hiểu .
Còn mẫu 26 thì ráp khó quá , em không làm được ,. có ai giúp em với!

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Mẫu của topic nào hả em? Wink

Được sửa bởi Rosa ngày 25/10/2009, 18:14; sửa lần 1.

http://www.danmoc.net

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
chắc bạn í nói mí mẫu bên topic áo váy đó chị

dinhha8645

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi! Em đang học móc mẫu M026 trên topic áo váy, sau khi mình móc tổng cộng 51 hoa rồi mới nối thì có rất nhiều mối nối vầy chị có cách nào chỉ cho em với hạn chế mối nối hoặc giấu mối nối đi được không? Nếu không chị có thể chỉ cho em cách móc đơn giản hơn được không ạ. Và chị xem giùm em mẫu cuối cùng ở topic áo váy ý, em móc từ cổ ra vầy mà nó không thẳng ở đoạn cổ với ngực ý, chắc em móc sai giùi, có cách nào sửa được không chị, tại em để hoa văn ở hai đầu cổ giữ nguyên, còn thêm hoa văn ở bên trong. có đúng không chị. Nếu sai mà phải gỡ ra thì chắc em chết mất. Hu Hụ. Cho em hỏi mẫu 025, 026 358726

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dinhha8645 đã viết:chị ơi! Em đang học móc mẫu M026 trên topic áo váy, sau khi mình móc tổng cộng 51 hoa rồi mới nối thì có rất nhiều mối nối vầy chị có cách nào chỉ cho em với hạn chế mối nối hoặc giấu mối nối đi được không? Nếu không chị có thể chỉ cho em cách móc đơn giản hơn được không ạ. Và chị xem giùm em mẫu cuối cùng ở topic áo váy ý, em móc từ cổ ra vầy mà nó không thẳng ở đoạn cổ với ngực ý, chắc em móc sai giùi, có cách nào sửa được không chị, tại em để hoa văn ở hai đầu cổ giữ nguyên, còn thêm hoa văn ở bên trong. có đúng không chị. Nếu sai mà phải gỡ ra thì chắc em chết mất. Hu Hụ. Cho em hỏi mẫu 025, 026 358726
Mẫu cuối cùng ở Topic áo váy đó nếu móc = len to bằng len hàn hoặc len tàu theo chart và cũng tuỳ loại len ta móc kích cỡ phù hợp chứ 42cm vòng cổ có len thi ít mà có len thì dài quá. Mà theo chart thêm tận 6 chỗ là sai,chỉ cần thêm 4 chỗ đó là 2 nẹp áo và chia đều khoảng cách trong áo là 2 lần thôi và bắt đầu thêm từ hàng t3 trở đi.

6Cho em hỏi mẫu 025, 026 Empty Hỏi áo váy mẫu 25 10/6/2011, 19:39

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đã có ai móc áo váy mẫu 25 chưa thế? Tớ nhìn thích quá mà không hiểu chart gì cả? Mong được thỉnh giáo các đại ca nhé.

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bạn dẫn link hình vào cho mọi người dễ xem nhé^^

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Xin lỗi các bạn nhé mình quên mất. Để mình gửi link các ban chỉ bảo nhé
M025

9Cho em hỏi mẫu 025, 026 Empty Mẫu 25 (topic áo váy) 20/7/2011, 19:59

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chưa ai từng móc mẫu này ah. Mình mê quá mà không biết làm thế nào. Mong thỉnh giáo các đại ca. Em cảm ơn nhiều nha.

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bạn này dẫn link mà ko thấy link đâu hết trơn, phải lần mò vô lục lại xem mẫu bạn hỏi là mẫu nào M025, 26

Mẫu áo 26 trong diễn đàn nhiều chị làm rồi lắm, mình cũng đang làm dở mà hết chỉ chưa làm xong (thực ra là lười:D), bạn hỏi chị thuhang121083 đó.

Mẫu 25 thì mình cũng chưa làm, thấy cũng đẹp ghia hehe để ngâm cứu coi sao^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]