Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

sun_flower22852

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ui! Em mún móc một cái túi đựng tiền xu để tặng. Người đó rất thích loại túi có thân gần như là hình tròn lun, cò phần miệng túi thì loe ra. Em kiếm hoài mà hok thấy chart nào như vậy hết! giúp em cách móc túi tròn với! 396640 Em tự tưởng tượng ra rùi làm thì xấu hoắc hà! Hư mấy cái lun rùi ạ! giúp em cách móc túi tròn với! 110796 Chị nào có chart hay pit sơ sơ cách móc, hay có góp ý gì cũng được. Em xin cám ơn nhìu nhìu nhìu, nhìu ơi là nhìu lun ạ! giúp em cách móc túi tròn với! 717650 Ráng giúp em với!

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
bạn móc hình tròn, sau đó móc đứng lên, ko thêm mũi nũi, đến cuối cùng dùng các mẫu hoa văn móc viền cho miệng túi, sau đó, móc 1 sợi dây, xỏ vào, kéo lại là ra.

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
giúp em cách móc túi tròn với! 10%5B5%5D
giúp em cách móc túi tròn với! 11%5B3%5D

sun_flower22852

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Uhm...Hình như đúng kái này òy! ^^ giúp em cách móc túi tròn với! 22578 Thax pạn phuthuylon nha! Chúc pạn lun vui vẻ, may mắn & ngày càng khéo tay nha! giúp em cách móc túi tròn với! 646716

QuynhTrang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cho mình hỏi kí hiệu giống như chũ V trong chart là móc ra sao vậy?

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
QuynhTrang đã viết:cho mình hỏi kí hiệu giống như chũ V trong chart là móc ra sao vậy?
Kí hiệu giống như chữ V đó chính là 2 mũi đơn ( mũi x) vào cùng 1 chân_là mũi x của hàng dưới.

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
móc dựng đứng lên là có phải chỉ móc vào một một bên của mũi dưới ko ạ

QuynhTrang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cám ơn!!
cho em hỏi thêm: cho em xin cái chart hoa văn của cái túi đó.

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
QuynhTrang đã viết:em cám ơn!!
cho em hỏi thêm: cho em xin cái chart hoa văn của cái túi đó.
Chart hoa văn là phần nối mờ ở trên chart đáy của giỏ, nhưng chart này hơi mờ em nhắn cho Phuthuylon để bạn ấy gửi lại chart

QuynhTrang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cám ơn chị nhiều nha!!!!!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]