Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Lạ nhỉ, sao topic "Mỗi ngày một cuốn sách" của bunny đâu mà Rosa kiếm không ra? confused

Đây là sách "Crochet basics 107 techniques", tạm dịch "107 kỹ thuật móc căn bản", có đầy đủ các mũi móc từ đơn giản đến phức tạp, kèm hướng dẫn móc bằng hình. Chị em nào thích thì tải về nhé!

Sách đan móc đây chị em ơi! 110

Tải về (2,7 M)

Được sửa bởi Rosa ngày 8/11/2009, 21:42; sửa lần 1.

http://www.danmoc.net

Thanh Van

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Thanks Rosa. mình thấy mẫu móc nhiều mẫu đẹp lắm nhưng mới chỉ biết đan và dạo này cũng bận nên không có nhiều time rảnh nhưng cũng bon chen tải về, ngâm cứu sau Sách đan móc đây chị em ơi! 252296
Mình là tín đồ của đan cho em bé đấy, hi vọng sẽ gặp nhiều fan cùng chí hướng để chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm, hihi

dandelion_333

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị rosa ơi, sao em ko tải được sách về. Tòan thấy hiện lên thông báo này chị ạ :

"The bandwidth or page view limit for this site has been exceeded and
the page cannot be viewed at this time. Once the site is below the
limit, it will once again begin serving as normal."

kieuhoa1305

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chj rosa oy, sao em hok tai dc ha chj
Sách đan móc đây chị em ơi! 396640

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
dandelion_333 đã viết:chị rosa ơi, sao em ko tải được sách về. Tòan thấy hiện lên thông báo này chị ạ :

"The bandwidth or page view limit for this site has been exceeded and
the page cannot be viewed at this time. Once the site is below the
limit, it will once again begin serving as normal."

Vì cái host này 1 ngày nó giới hạn số lượng download, nếu quá thì nó không cho down nữa. Ngày hôm sau nếu ít người tải về thì bạn vẫn tải được. Mình đã úp thêm vào host này:
Tải về

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Áo váy cho trẻ em từ 0 đến 24 tháng tuổi (cả đan và móc)

Sách đan móc đây chị em ơi! Img00110

Tải về (18,762 M)

shmily938

shmily938
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình cũng có một vài quyển nhưng ko hiểu sao không thể up lên được, có khi tại mạng ở đây nên thế. có quyển "102 kỹ thuật đan căn bản", như quyển của chị Rosa mà ko thể nào up lên được, hic muốn share mà ko biết làm thế nào.

http://hoahuongduong.info

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em góp quyển này, em down trên mạng từ lâu rồi, thích cái series Knit cafe này lắm ấy, chị em thích thì để em post lên dần dần.
Sách đan móc đây chị em ơi! Knitcafen2719
down tại đây

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
shmily938 đã viết:Mình cũng có một vài quyển nhưng ko hiểu sao không thể up lên được, có khi tại mạng ở đây nên thế. có quyển "102 kỹ thuật đan căn bản", như quyển của chị Rosa mà ko thể nào up lên được, hic muốn share mà ko biết làm thế nào.
Bạn úp lên http://www.mediafire.com/ giống Ansa Nguyen ấy. Có điều cái trang này để một thời gian thì sách có bị xóa đi không nhỉ? Mình sẽ úp sách lên host của diễn đàn vậy.

Thanh Van

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Rosa đã viết:Áo váy cho trẻ em từ 0 đến 24 tháng tuổi (cả đan và móc)

Sách đan móc đây chị em ơi! Img00110

Tải về (18,762 M)
Rosa ơi, mình tải cái nì về chỉ có mẫu mà k có chart, vậy nên có hoa văn nhìn mãi chả biết là phải đan kiểu j??? Crying or Very sad

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Khăn, mũ, túi... xanh đỏ tím vàng xì tin kute đủ cả
Sách đan móc đây chị em ơi! A001s
Download tại đây

Thảo nguyên xanh

Thảo nguyên xanh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
uh, đúng vậy đó, mình cũng tải về nhưng chỉ có hình sp chứ k có chart, "món" này chỉ những ai có tay nghề kha khá mới làm đc. Sách đan móc đây chị em ơi! 271247

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
comayleloi đã viết:uh, đúng vậy đó, mình cũng tải về nhưng chỉ có hình sp chứ k có chart, "món" này chỉ những ai có tay nghề kha khá mới làm đc. Sách đan móc đây chị em ơi! 271247
Chart rất đầy đủ rõ ràng đấy bạn ạ, bạn tải về mà ứ xem được thì tớ cũng chịu, còn phải xem bạn định nghĩa "chart" là cái gì nữa Sách đan móc đây chị em ơi! 251874

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em lại cần mẫn up lên tiếp..... hình như cái mediafire này chỉ khi nào mình xoá thì mới mất thôi hay sao ý ạ, em cứ up lên đây vậy, thấy trang này tải cũng nhanh....
Sau đây là các thể loại mũ len: mũ phi công, mũ bere... thêm thắt vào mấy cái cổ áo trông yêu yêu
Sách đan móc đây chị em ơi! G001h
Download tại đây

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Thanh Van đã viết:Rosa ơi, mình tải cái nì về chỉ có mẫu mà k có chart, vậy nên có hoa văn nhìn mãi chả biết là phải đan kiểu j??? Crying or Very sad

Cái này có cả chart hình mà bạn. Chắc bạn tải về bị lỗi rồi (do đường truyền internet), mình tải về thử và xem thì thấy file không bị hư. Bạn xem file mình tải về có đúng 18,762M không nhé, nếu nhỏ hơn thì phải tải lại.

shmily938

shmily938
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mấy hôm cứ bảo chờ để up lên host của HHD nhưng mà thôi, up lên mediafire cũng okie. Quyển này giống quyển của chị Rosa, dành cho những bạn nào giống mình mới bắt đầu đan. 102 kỹ thuật đan căn bản. Vì mình cũng mới học đan móc, ông xã lại học tiếng Trung nên tìm rất nhiều sách kiểu cơ bản như thế này. Mình rất thích móc đồ baby vì hiện tại đang có 2 em bé, có gì mọi người chỉ bảo nha.

Download tại đây

http://hoahuongduong.info

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Móc mũ, túi, các thứ linh tinh...(accessories mà^^)quyển này có dạy cách móc trên tấm plastic canvas như kiểu túi của bạn Lita trên diễn đàn ý, khắc phục được cái việc túi móc của chị em nhà mình cứ mềm xèo, hỏng hết cả dáng Sách đan móc đây chị em ơi! 426124
Sách đan móc đây chị em ơi! 2427302726
Download tại đây
Sách em post lên đây đều là file ảnh kích thước lớn để dễ nhìn chart, nếu chị em thấy down về nặng quá thì bảo em để em chỉnh lại cỡ ảnh cho nhẹ nhá^^

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em cố gắng " mỗi ngày 1 cuốn sách" Sách đan móc đây chị em ơi! 935434 , đến khi nào hết vốn thì thui Sách đan móc đây chị em ơi! 22578
Quyển này là bolero, hay các chị em vẫn gọi là áo full house ý, khăn ống, poncho, cape... cực xinh, cực iu^^ xu hướng mới trên Vouge Sách đan móc đây chị em ơi! 251874 ( đấy là em nghe giang hồ đồn đại^^)
Sách đan móc đây chị em ơi! 2199
Download tại đây

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
250 mẫu đan rất đẹp, chart hình,em xem thấy cũng dễ làm, để đan áo hay đan khăn đều ok.
Sách đan móc đây chị em ơi! 001wz
Download tại đây

hellgilrs1134

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị Ansa_Nguyễn ơi, sao cái 250 mẫu đan và cuốn bolero của chị em down về được nhưng lại không đọc được dù em đã có WinRAR rồi nó báo lỗi là "DISK READ ERROR".

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hellgilrs1134 đã viết:Chị Ansa_Nguyễn ơi, sao cái 250 mẫu đan và cuốn bolero của chị em down về được nhưng lại không đọc được dù em đã có WinRAR rồi nó báo lỗi là "DISK READ ERROR".
Bạn ơi tớ kiểm tra lại rồi, vẫn giải nén được bình thường bạn ạ. bạn thử down lại xem, có khi tại nó bị lỗi lúc download...

dandelion_333

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình đổi tên file trc khi giải nén mới mở đc bạn ạ. Bnạ thử xem thế nào néh

trunghau1512

trunghau1512
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị ANSA ơi, có cách nào xem các hình trong file rar liên tục ko chị? cứ coi mỗi hình rồi phải thoát ra coi hình khác làm em khó theo dõi quá chị ơi affraid

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
trunghau1512 đã viết:chị ANSA ơi, có cách nào xem các hình trong file rar liên tục ko chị? cứ coi mỗi hình rồi phải thoát ra coi hình khác làm em khó theo dõi quá chị ơi affraid
Bạn ơi, bạn giải nén cả thư mục ra 1 ổ đĩa nào đấy là xem được bình thường thôi mà^^

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Khăn mũ v..vv... bảy sắc cầu vồng, phục vụ các bạn xìtin kute và tất cả những ai thấy mình mãi mãi.. xì tin^^'(trong đó có em Sách đan móc đây chị em ơi! 426124 )
Sách đan móc đây chị em ơi! 0088v
Download tại đây

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next