Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1hình đại diện Empty hình đại diện 1/12/2009, 10:17

nhoccop

nhoccop
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào các chị em mới tham gia diễn đàn này. Em mới đan xong 1 cái áo len định up lên nhưng chưa chụp ảnh nó được. Em trước muốn chào làm quen với các chị sau em muốn hỏi làm sao chọn hình đâị diện cho mình được. em đăng kí xong thấy hình đại diện muốn đổi mà ko biết làm sao???????

2hình đại diện Empty Re: hình đại diện 1/12/2009, 11:01

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Kinh nghiệm của mình khi là thành viên mới của diễn đàn khi không nên nôn nóng quá nhé bạn. Có lẽ nên dành thời gian nhiều hơn để tìm hiểu về diễn đàn, các kiến thức cơ bản, các hướng dẫn, các quy định (giống như đọc phần mục lục của một cuốn sách là cách nhanh nhất biết cuốn sách nói về vấn đề gì vậy bạn) Để tránh lặp lại các câu hỏi thôi mà.
Còn muốn thay đổi hình đại diện thì bạn đăng nhập, vào Tab lý lịch, có Tab "Ảnh đại diện", bạn nhấp chuột vào đường dẫn hình ảnh mà bạn lựa chọn. Xác nhận là xong.

3hình đại diện Empty hhh 1/12/2009, 18:47

nhoccop

nhoccop
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có vẻ như bạn ko chào đón thành viên mới cho lắm nhỉ. Tôi tuy là thành viên mới của diễn đàn nhưng ko mới trong vấn đề đan móc để bạn nói vậy đâu.

4hình đại diện Empty Re: hình đại diện 1/12/2009, 19:18

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Mình thấy ý của nghiagianganh không phải là như vậy đâu bạn, vì thấy bạn là thành viên mới của diễn đàn nên bạn ấy muốn chia sẻ kinh nghiệm của bạn ấy khi mới tham gia diễn đàn thôi ấy mà, hihi. Mình thấy nghiagiang anh rất chào đón thành viên mới đấy chứ, lại chỉ bạn cách chỉnh hình đại diện. Chỉ là cách chia sẻ kinh nghiệm của bạn ấy không được đúng đối tượng nherang .

Thôi bỏ qua bạn nhé, take it easy cho vui vẻ. bounce

http://www.danmoc.net

5hình đại diện Empty Re: hình đại diện 2/12/2009, 10:35

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Đúng là mình múa rìu qua mắt thợ rồi. Xấu hổ quá! Muốn giúp mọi người một chút mà trình độ của mình kém quá, chưa làm được gì có ý nghĩa cả, lại bị hiểu lầm nữa.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]