Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

crazy_angel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hic, mình ko hiểu cách đan này nên bạn nào có thể giúp mình ko?
Tua khăn này là sợi liền ko bị cắt, mà nhìn nó xoăn giống như là đan rồi lại tháo ra ấy... Mình có kèm hình đây:
Cách đan tua khăn liền không cắt??? 85608334.th
Đây là mặt phải:
Cách đan tua khăn liền không cắt??? 93541974.th
Cuối cùng là mặt trái:
Cách đan tua khăn liền không cắt??? 16947410.th

Cách đan tua khăn liền không cắt??? 39082494.th

Rexar

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cách đan tua khăn liền không cắt??? 41583
cái này ko phải đan vào thì phải
bạn lấy 1 sợi len đủ dài gấp nó lại làm đôi rồi luồn qua cái khe ở mép khăn nơi bạn muốn có cái rua rua ý
xong bạn luồn 2 đầu của sợi len vào đầu bên kia (đầu này kín) rồi rút 2 đầu đó ra là xong cái rua Cách đan tua khăn liền không cắt??? 33956 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 33956 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 33956
nói thì hơi khó hiểu nhưng bạn cứ lấy 1 sợi len gập làm đôi rồi hí hoáy 1 lúc là ghép nó vào cái khăn ngay mà

crazy_angel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cách làm tua của bạn mình cũng biết.
Vì cái tua này khi kéo căng ra thì các đoạ rất bằng nhau, và đều kín ko có múi hở từ đầu khăn tới cuối khăn, sợi len lại quăn đoạn đó nên mình nghĩ đã có cách đan vào rồi lại kéo tháo ra mới vậy ak.
Nên mình không hiểu ? Sad

yumiyumi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
không hiểu cho lắm mấy chị ơi Cách đan tua khăn liền không cắt??? 870103 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 870103 mà cho em hỏi máy cái chart này nghĩa là gì vậy : Cách đan tua khăn liền không cắt??? 465647 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 479396 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 59278 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 581652 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 23997 Cách đan tua khăn liền không cắt??? 516755 ........
hjc..

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Cách đan tua khăn liền không cắt??? 120908
Mình thấy trang này có cách làm tua rua giống khăn của bạn, nhưng toàn tiếng anh, mình chịu không dịch được, nếu bạn quan tâm thì vào xem thử rồi bôi đen dòng nội dung tiếng Anh, để con chuột ở vị trí bôi đen đó, một lát Google sẽ dịch cho bạn, chỉ tương đối thôi, vì họ dùng nhiều từ viết tắt, (với điều kiện là bạn update các ứng dụng của Google thường xuyên nhé)
http://images.google.com.vn/imgres?imgurl=http://eunnyjang.com/images/knit/0601argylevest/012601.gif&imgrefurl=http://www.eunnyjang.com/knit/2006/01/&usg=__Nsf7YPeutpzHkw5vRIpEYJ25qBk=&h=291&w=445&sz=24&hl=vi&start=284&sig2=jcDG0WX37rwfrO-lt-BYlw&um=1&tbnid=bNhXriOLKv8zAM:&tbnh=83&tbnw=127&prev=/images%3Fq%3Dknit%2Bcraft%2Bcable%2B2%2Bcolour%26ndsp%3D20%26hl%3Dvi%26rlz%3D1R2ADSA_enVN361%26sa%3DN%26start%3D280%26um%3D1&ei=SlJFS8iBKIrY7AONktRn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]