Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

minh_meo

minh_meo
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em đan khăn len xong rồi mang đi giặt. Sau khi khô, em thấy khăn rất cứng, không mềm như khăn chưa giặt. Em phải làm sao ạ??? Hỏi cách giặt khăn len thế nào??? 870103 Cho em hỏi nếu muốn giặt khăn len thì xử lí thế nào là tốt nhất, cho khăn được mềm mại ạ chị Rosa??? Mà em đan cái loại len nhỏ ý chị ạ…hichic, rất mong chị sớm có giải đáp cho e với.Em đan xong cái khăn thứ 2 rồi mà không dám giặt, sợ lại bị cứng như cái khăn trước Hỏi cách giặt khăn len thế nào??? 358726

Ruby_lovechocolate

Ruby_lovechocolate
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Sản phẩm len cần được giặt bằng nước ấm nhé bạn, giặt bằng tay, nếu giặt máy thì phải bỏ vào túi giặt. Hỏi cách giặt khăn len thế nào??? 271247 Ngoài ra nhớ cho nhiều nước xả 1 tý để giữ sản phẩm được thơm lâu. Hỏi cách giặt khăn len thế nào??? 251874 Khi phơi nhớ đừng phơi lúc nắng gắt, trải sản phẩm lên bề mặt rộng mà phơi, dùng móc thì cũng được nhưng sẽ bị chùng len. Hỏi cách giặt khăn len thế nào??? 34896

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]