Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dbsk5forever

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
https://media.photobucket.com/image/dbsk/jaemin289/Lotte-dbsk-wall-LEi.jpg
kiểu khăn giống như kiểu khăn của người đứng thứ 2 từtrais sang(khăn màu xanh ) là kiểu gì vậy cách đan như thế nào,chỉ giu,f em với cái khăn đó là kiểu đan gì vậy 584639

sallabillkara

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cái khăn đó nhìn hơi khó, có cái nào phóng to hơn k?

dbsk5forever

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
http://hanleidbsk.files.wordpress.com/2009/02/dbsk-feb09-lotte-lei.jpg
đó hình người đứng ở giữa chị ah đó là kiểu đan gì vậy,hướng dẫn em với

dbsk5forever

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hướng dẫn em đan với

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đan cốt thôi bạn ơi, mắt tớ đeo kính nặng, nhìn giai thì giỏi chứ nhìn khăn thì ...cái khăn đó là kiểu đan gì vậy 426124 . Quan trọng là màu len bạn chọn thôi mà. Chẹp chẹp, đúng là người đẹp quàng cái gì cũng đẹp cơ

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Đúng đấy, quan trọng là chọn được len đẹp. Kiểu khăn này len sợi to, kim đan to, đan cốt 1/1, lỏng tay một tẹo. Khăn mềm, ấm, mà lại rất nam tính. Mình cũng đan cho anh xã mấy cái theo kiểu đơn giản này, nhưng mình chỉ đan rộng 15cm, dài 150cm thôi. Còn khăn như trong hình thì có vẻ phải rộng tới 25cm và dài chừng 2m hoặc hơn, như thế thì sẽ mất nhiều len lắm đấy. Nếu là len đũa lì thì chắc phải mất 4 cuộn mất. Len đũa lì có nhiều màu nam tính lắm, màu ghi sáng, màu lông chuột, màu loang tông từ trắng tới xanh... Bạn thử xem!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]