Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đầu tuần em xin khoa sản phẩm đầu tay của em luôn đây Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 584639
Em đã mang SP này đi dự thi, mặc dù trình còi nhưng cũng rất muốn tham gia để được các chị comment phê bình để hoàn thiện các SP sau tốt hơn.

1. Áo đan tặng cháu con chị gái
Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 10c

Áo này em đan tặng cháu trai con gái của chị, năm nay 2 tuổi Smile
Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 10a
Mặt sau của áo đây ạ Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 571279
Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 10d

Nhân ngày đẹp 3.3.2010, cập nhật thêm vài sản phẩm mới Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 251874
2. Khăn đan cho mình Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 04a

3. Bộ khăn mũ đan tặng anh iu nè (nhưng mà mũ đội hơi bị chật Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 33956 vì đầu a ấy hơi quá khổ 1 tí Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 699102 )
Ngôi nhà xinh đẹp của pinky IMG_2934

4. ....

Được sửa bởi thodan ngày 3/3/2010, 16:24; sửa lần 1.

Wildcat

Wildcat
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Xông nhà đẹp của Thỏ nè . ^^ .
Chiếc áo bạn đan rất xinh . Chúc nhà bạn mau chóng "lên tầng 2 " nha happy2

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em xếp thứ 2 nhá^^, trình đọ xì pam của me ngày càng lên tay mất thôi, em thì ngại nhất là đan áo nên ủng hộ chị nhiệt tình Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 22578 .
Cơ mà em hỏi 1 tí, nik của chị em lại đọc là "thổ dân", thấy chị W đọc là Thỏ nè, híc, chả lẽ em lại.... sai Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 870103 huhuhuhuhu.....

Wildcat

Wildcat
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Uh nhỉ hehe . Sorry chị đọc nhầm , cứ nghĩ Pinky là thỏ cơ đấy hehe

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Thực ra, lần trước mình thấy bạn ấy giới thiệu bạn ấy là "Thợ đan". Nhưng hình như tiếng Việt không dấu gây nhầm lẫn quá.

heogay48

heogay48
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
e cũng toàn đọc là "thỏ đan". ko biết đọc thế nào mới đúng nhỉ Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 252296. nhìn nhà của các chị thèm quá, e cũng muốn có nhà Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 358726. mừng nhà mới nha chị Thỏ Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 935434

huongman

huongman
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
áo len đẹp quá. hi, chúc mừng nhà mới nha, con gái mình 15 tháng rùi.

http://vn.myblog.yahoo.com/huongman732003

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hihi, cám ơn các bạn nhiều nhé. Lâu lắm em không vào nhà nên tìm mãi mới ra hihi. Nick của em là thợ đan đấy các chị ạ Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 252296 , nick đấy là bạn em chọn giúp em đấy ạ, em thấy gọi là thỏ đan hay thổ dân cũng hay phết Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 571279

9Ngôi nhà xinh đẹp của pinky Empty Mẫu nón hồng trắng 3/3/2010, 17:35

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Em ơi! mẩu nón hồng trắng ,em vừa chụp lên đẹp quá,hướng dẩn giúp chị nha,cám ơn em nhiều lắm

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hihi, em cũng thấy mẫu đó đẹp, em chỉ biết đan kiểu beret thôi, còn mẫu đó là kiểu lưỡi trai. Để em về đếm mũi rùi báo lại chị nhé

nguyenha168

nguyenha168
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 568371 Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 568371 Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 33956 Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 33956 Ngôi nhà xinh đẹp của pinky 568371 . Sang nhà bạn mừng tân gia luôn nhé. Xây nhà lâu rùi mà giờ mình mới bít. Cái áo đó mình móc theo chart có trên diễn đàn đấy. Chart là áo dài tay nên khi móc ko tay thì mình móc Hình chữ nhật ngắn hơn. Bạn vào nhà mình down chart và hướng dẫn nhé, mình có đưa vào đó cho thuytinhthanhoa down rùi mà. Chúc cho nhà bạn ngày càng nhiều sp đẹp!

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nhà mình vắng vẻ quá, up 1 cái cho lên đầu nào Smile

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Smile nhờ up cai nay moi thay va biết nhà thodan, hihi, đan áo đẹp Smile

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hì, cám ơn pmv1012 nhé. Lâu lắm rùi đan xong tặng luôn quên chưa chụp ảnh Laughing

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
rồi giống đây, móc tặng xong quên chụp ảnh, giờ hok lẽ kêu người ta cho mượn chụp ảnh cái rồi trả ah,hihi Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]