Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Ngoclan

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ôi trời ơi, hóa ra là Dan moc đổi tên miền. Đúng là tại quá lâu không vào nên ko biết được, tối qua mò mẫm dở lại bài đã down về mới nảy ra sáng kiến là copy nội dung đó vào google để search, cuối cùng đã tìm ra Dan-moc. hic hic. cuối cùng mình đã tìm được nhà của mình. Smile

thuongrabbit

thuongrabbit
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Lúc nãy em tìm mãi danmoc.net không ra
nhưng cũng may là nó có hiện ra dan-moc.net
em vào và vẫn nhận ra được giao diện forum mình, em cảm ơn chị Rosa admin nhiều lắm
nếu ko có diễn đàn, em đã ko có được những món quà nhỏ xinh tặng người thân yêu :X

leluong

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chào mọi người, lâu lắm mới vào lại diễn đàn, thật may la diễn đàn không bị mất, minh thỉnh thoang vao điện thoại nên không truy cập được. Cảm ơn Rosa đã duy trì diễn đàn. Chúng ta cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé.
happy2 happy2 happy2 happy2 happy2 happy2 happy2

JoyceNguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đọc lời tâm sự của Rosa mới thấu hiểu bạn yêu đan móc đến độ nào. Chúc bạn mọi công việc luôn thuận lời để có thể dành thời gian chăm sóc diễn đàn, tiếp tục được yêu thích đan móc.

cuonlenbexiu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn chị rosa, chị hãy duy trì diễn đàn này nhé, chúc chị thành công.

snowbell1712

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà,
Lâu lắm mình không vào trang này, đăng nhập mới biết là từ năm 2010 (không nghĩ là lâu dữ vậy). Ban đầu mình vào hoitheuthua.net thấy toàn là tranh thêu, mới đầu đau khổ nghĩ rằng trang này mất tiêu rồi. Nhưng mình không tin, search google mới biết là tên trang đã đổi rồi. (cảm ơn ad rất nhiều vì vẫn còn duy trì page)
Mình không có bài gì post lên đây cả vì đa số thấy các bạn post lên hết rồi, nên chỉ xem và học hỏi thôi (anyway cũng cảm ơn các bạn nhiều lắm)
Hiện tại có bạn nào có công việc làm thêm liên quan tới móc len giới thiệu mình với nhé, đang rảnh rỗi mà nhớ nghề Smile)

mebedatan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
m có tên danmocclub.net ne Smile mn lấy ko?

ninhtran

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hoan hô Rosa, rất cảm ơn bạn đã chia sẻ những bài viết hữu ích trong thời gian qua.

http://www.hocdanlen.com

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next