Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 24 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 20 trong tổng số 28 trang]

thuyduong1110

thuyduong1110
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hihi hum nay moi vao dc dien dan vi ve que mat mot thang nen ko co internet gi ca, m cam on thuhang nhe, minh se lien lac voi co ay xem sao. O
Ha noi ko biet co co ship hang ra ko nhi hihi. Cang moc cang me....

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
@All: các bạn mua chỉ cotton Việt Nam ở Lê Thánh Tôn 13k là rẻ nhất rồi đó. Len Vĩnh Thịnh thì 90k 1 ký

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
saokhue đã viết:@All: các bạn mua chỉ cotton Việt Nam ở Lê Thánh Tôn 13k là rẻ nhất rồi đó. Len Vĩnh Thịnh thì 90k 1 ký
c ơi, len VT ở đó ko bán lẽ à? mà có nhiều màu ko vậy c?
còn chỉ cotton VN mà 13k chắc là loại e mua dc rùi Laughing

thanhhai

thanhhai
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
saokhue đã viết:@All: các bạn mua chỉ cotton Việt Nam ở Lê Thánh Tôn 13k là rẻ nhất rồi đó. Len Vĩnh Thịnh thì 90k 1 ký
Trời ơi thế thì mình bị mua đắt quá rồi. Sợi cotton VN mình fải mua với giá là 20k 1 lạng, Len Vĩnh thịnh là 160k/1kg
Mà thậm chí còn ko có mà mua nữa ở chỗ mình chỉ có len VT và len tàu thôi

nhatanhpham

nhatanhpham
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Bạn có thể cho vài tấm hình để mọi người tham khảo ko? Hàng len sợi khá đa dạng, tên gọi dân gian không chính xác lắm đâu.
Cotton Việt Nam có thể do nhiều cơ sở sản xuất, nhưng Vĩnh Thịnh là công ty thương hiệu lâu năm. Cách đây không lâu mình cần làm hàng có đặt mua của công ty với đơn hàng 80kg nhưng cũng không được mức giá này.

http://hoatay.net

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Mình nghĩ có lẽ bạn saokhue nhầm về số gr/1búp của len Vĩnh Thịnh đó. Mỗi búp len trông to to, nhưng chỉ 50gr thôi. 1 túi thường đóng 10búp=0.5kg=90k. Mình mới mua đây 400gr tính ra mua lẻ thì là 18.5k/gr luôn.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chieu qua co mua 2 cuon len vinh thinh loai 1 soi to ma la 12k /cuon o sau cho Ben Thanh, mua khong duoc 9k/cuon dau.

http://www.myhobby.vn

cua đen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mọi người cho em hỏi mình đan khăn cho nam thì nên đan loại len nào là phù hợp.
Cám ơn mọi người trc nhé, em cũng chỉ mới học đan thôi nên có gì mong mọi người chỉ giáo.
Laughing

oni_ky

oni_ky
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cả nhà cho t hỏi ở HN có nơi nào bán kim băng đánh dấu ko nhỉ (loại kim băng màu mè ấy :">). T thấy dùng kim băng đấy cũng tiện, mà tìm mãi ko thấy đâu ở HN bán cả Sad

thuyduong1110

thuyduong1110
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
M nghĩ bạn chỉ cần mua loai gim kẹp giấy loại có nhựa boc ngoài ấy biến tấu đi một chút là có dánh dấu dòng thôi bạn ạ, nó có nhiều màu lắm lại rẻ nữa hihi.... confused

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình mua len Vĩnh Thịnh móc thú nhồi bông có 9k/cuộn thôi, tại chơ Bến Thành cách đây 1 tuần. Không sai đâu, mua của bác ốm ốm, còn bác kế bên thì phải trả giá tí

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
saokhue đã viết:Mình mua len Vĩnh Thịnh móc thú nhồi bông có 9k/cuộn thôi, tại chơ Bến Thành cách đây 1 tuần. Không sai đâu, mua của bác ốm ốm, còn bác kế bên thì phải trả giá tí
len sợi to hay nhỏ vậy c?
mua bên Lê Thánh Tôn à?
chỗ bà có hàng nhiều hơn hay ít hơn vậy ạ?
Smile Smile Smile

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
@Huyền: mua bác bán ít hơn vì bác này dễ chịu hơn, ngay Lê Thanh Tôn, sợi to để móc thú nhồi bông. Có chị bạn mua nhiều có 85k/ký thôi

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
saokhue đã viết:@Huyền: mua bác bán ít hơn vì bác này dễ chịu hơn, ngay Lê Thanh Tôn, sợi to để móc thú nhồi bông. Có chị bạn mua nhiều có 85k/ký thôi
cám ơn c nhé!
Smile Smile Smile

ekumo

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ơi cho em hỏi, dùng len Vĩnh Thịnh để móc thì nên dùng cây móc số mấy vậy ạ? Em dùng cây Tulip Japan loại 1.6mm móc len này mà ko hiểu sao khó móc quá

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Dùng kim 4mm sẽ ra sản phẩm mềm mại đó em

ekumo

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Con cám ơn cô nhiều ạ

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nhà mình có ai biết chỗ nào chuyên len Vĩnh Thịnh ko?
hôm trc e qua nhà bà Phi hỏi thử nhưng ít màu quá. ko biết mấy nơi khác có khá hơn ko nữa.
Smile Smile Smile

Hoale

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ngọc Huyền đã viết:nhà mình có ai biết chỗ nào chuyên len Vĩnh Thịnh ko?
hôm trc e qua nhà bà Phi hỏi thử nhưng ít màu quá. ko biết mấy nơi khác có khá hơn ko nữa.
Smile Smile Smile
Địa chỉ này của công ty Len Việt (sản xuất len Vĩnh Thịnh) đây ạ: Cửa hàng LEN VIỆT : số 237 Lê Thánh Tôn, Q1, TP.HCM.Sẵn tiện chia sẻ với chị em trang lenvui.com, em mới phát hiện ra. Có sợi Nhật đẹp đẹp hihihi

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Smile, lenvui.com là web của bạn mình đó.

Hoale

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
smallcorner đã viết:Smile, lenvui.com là web của bạn mình đó.
ủa vậy hả chị. Em đang định mua ít hàng vì thấy web cam kết phục vụ trong 24h nên khoái hihihi. Cộng thêm giá rẻ hơn các chỗ em biết nữa

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hoale đã viết:
Địa chỉ này của công ty Len Việt (sản xuất len Vĩnh Thịnh) đây ạ: Cửa hàng LEN VIỆT : số 237 Lê Thánh Tôn, Q1, TP.HCM.Sẵn tiện chia sẻ với chị em trang lenvui.com, em mới phát hiện ra. Có sợi Nhật đẹp đẹp hihihi
Woa, cám ơn Hoale nhiều lắm
happy2

phuongchibi

phuongchibi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em hay đan len VĨnh Thịnh nhưng len hãng đó ít màu quá, có chị em nào biết len loại nào tương tự như thế mà nhiều màu sắc hơn thì chỉ em với ạ.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
hiện giờ đang thịnh hành len giỏ của Trung Quốc, len Hàn và len Nhật ( mắc hơn tí) tất cả đều đa dạng màu sắc, có màu loang nữa em .

phuongchibi

phuongchibi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô Therese ạ, len giỏ TQ có phải là loại 1 túi có 6 cuộn-4 cuộn to, 2 cuộn nhỏ phải k ạ? Len Hàn và len Nhật thì cháu chưa thử bao giờ.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 20 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 24 ... 28  Next