Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 15 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 26 trang]

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
"chê" anh Quang làm gì cũng khó hết..không cho em Mi này bắt chước theo Crying or Very sad

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Pleu pleu pleu ... Nói vậy chứ nếu em yêu thích, em sẽ làm được hết hà!

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
thanks a hen...chừng nào ngớt việc anh cho em chart nón có vành rộng nha ..em khoái mấy nón kiểu vậy lắm happy2

104Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 5 Empty Gởi Đỗ Quang 28/8/2010, 08:12

babyten

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô muốn có món quà cho cháu gái và cô rất thích móc, tìm hiểu mãi mới vào được forum này gặp bài viết của Quang, nếu Quang có times thì post lên cho cô xin. Cô cảm ơn Quang rất nhiều, chúc cho Quang sẽ có nhiều thành đạt trong cuộc sống. Mến.

105Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 5 Empty hi 28/8/2010, 11:23

thodethuong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hi, mình mần wen nha bạn! party1

daovandat

Đã bị khóa nick
Mình làm quen nha ^^!

Pram
wedding reception venue charleston

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Thỏ: Đi đâu cũng theo anh hết vậy ta? (Có ý gì đây?)
@DaoVanDat: Sẵn lòng thôi mà (Vịn vai lắc lắc ...)

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hoa này làm lên đẹp nhưng thời gian lại phai màu, Quang có cách nào để giữ được lâu không?

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Dạ mình dùng dầu bóng xịch lên bảo quan nhen chị ... dầu bóng Bạch Tuyết!

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Nếu biết cách này sớm thì đã không bỏ hết 2 bình hoa bị phai màu, cảm ơn em!!! Smile

Lily

Lily
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
xem ra anh Quang đa-zi-năng phết! Bon chen làm cả hoa giấy Laughing nherang

minhphu0ng

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
anh tự tay làm hết hả? đẹp quá.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Đỗ Quang đã viết:Càng nghiên cứu móc bằng dụng cụ càng thấy yêu thích, bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì có thể giúp Quang được chứ? Quang muốn mua dụng cụ này thì mua ở đâu? Thị trường VN hiện có bán dụng cụ này chứ?
2261121750_5c07b7d3e2_m
17
18-1
4looms
20
longlooms
21-0445
Chủ nhật rồi cô đến Lena shop ở Tân Bình cô thấy có bán mấy cái weaving loom này, còn bộ móc tháo ráp thì ở đó không có, nhưng nếu cháu rất muốn có nó thì vào ebay.com tìm mua, vào ebay gõ interchangeable crochet hook là xuất hiện các loại dụng cụ này, nhưng có ít thôi giá không rẽ. Xem thử nhé
http://cgi.ebay.com/Boye-Interchangeable-Head-Crochet-Hook-Set-14-w-Case-/120611347195?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item1c14ff1afb

http://www.myhobby.vn

xixon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bạn thật khéo tay, đa tài. Mình rất thích các mẫu trang sức kết hợp với móc của Quang. Mình không biết mua phụ liệu làm trang sức ở đâu? Chỉ cho mình với. Cám ơn Quang nhiều.

GauLun

GauLun
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
anh Q ơi, dép của anh làm ấy, anh sử dụng đế dép là chất liệu gì? Smile

huongman

huongman
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mấy hôm nay trời bắt đầu se se lạnh mới mò mẫm vào lại box, trời ạ ko ngờ lại có 1 anh con trai khéo tay thế kia nữa, cho mình làm wen nha ! rất mong học tạp kinh nghiệm của bạn!

http://vn.myblog.yahoo.com/huongman732003

thuongtc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình đăng ký học lớp của thầy Quang ở nhà văn hóa phụ nữ sáng thứ 7 chi nhánh 1 khóa 8, nhưng khóa này lại không mở.Thầy mở lớp ở nhà không ạ? lịch học thế nào ạ? Mình rất hào hứng với lớp học.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@therese1253: Con cám ơn cô nhé! Con nhờ người bạn mua bên ấy mang về rồi, hi vọng sớm được trình làng với mọi người.
@Xixon: Bạn có thể mua NPL về trang sức ở chợ Hòa Bình, trên đường Nhiêu Tâm Q5 bạn nhé, hay Thương xá Đại Quang Minh trên đường Châu Văn Liêm cũng Q5 - TP.HCM luôn. Chờ xem tác phẩm của bạn.
@Thuongtc: Nhà Q cũng gần lotte mark nhưng ko dạy tại nhà bạn à ... lớp chi nhánh 1 khó mở lắm vì thiếu học viên, nếu có thể, sang cơ sở chính nhen bạn (Sang 2-4-6, chiều 3-5-7 và tối 3-5-7).
@Gấulùn: Mình sử dung tấm đế người ta hay dùng làm dép đi trong nhà, tự dưng quên hẳng tên gì, nhựa gì .... đó!

fairybutterfly

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
MỚi có 1 thời gian không vào dd mà nhà anh đã cao đến thế này, ngưỡng mộ. :hoa:
Phải công nhận anh là con trai mà khéo tay dễ sợ lại còn dazinang nữa. ( cười cười mà thầm buồn thay cho mình Suspect )

butterfly

butterfly
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
anh Q,mấy mẫu trang sức kết hợp với len sợi đó đẹp wa đi, bounce, hâm mộ wa đi
ah, cho e hỏi mẫu thứ 2 đó, là móc xong rùi vẽ màu lên phải ko ạ??

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Một số sản phẩm làm từ sợi cotton Fix, cũng lâu rồi ko post hình!
Ao 12
Ao 5
Ao 13
Ao 14
Ao 17
Ao 16
IMG_0101

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Đẹp quá, chị mà ở gần thì chị sẽ xin làm học trò Q ngay, tiếc là xa quá, sợi cotton Fix là gì hả em (thông cảm nhé, ham học hỏi cho biết mà he he)

thanhloan17

thanhloan17
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Anh khéo wá hâm mộ wá em ma học ở sg thì tốt nhỉ sẽ nhờ a quang chỉ dạy cho happy2 tiếc là em lại học ở đồng nai scratch anh quang có mẫu túi xách nào bằng sợi dù bầy cho em na happy1 thank a nhìu

xixon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình rất thích cái áo khoác lửng thứ 2 (từ dưới tính lên). Mình đã từng mò mẩm móc loại áo này hoài mà không được, cứ tháo ra tháo vô mãi. Quang có thể cho mình xin cái chart của áo này được không? Giúp mình với. Cám ơn Quang trước nhe.
À, cảm ơn Quang chỉ cho mình chỗ mua NPL làm trang sức. Hy vọng mình sẽ làm thành công.

miss.trang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
lần đầu ghé vào nhà anh sản phẩm của anh đẹp quá trời lun làm em mê lun.anh con trai mà khéo tay quá cái gì cũng bik làm hết tụi con gái bọn em chịu thua a luôn ý.mà em ko xem đc mấy mẫu sau của anh vậy? em chỉ xem đc vài mẫu đầu à.chúc anh vui cheers

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 15 ... 26  Next