Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 26 trang]

LoveSpell

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào thầy Quang ^^
vô thăm nhà thầy tí, ngó ngược ngó xuôi thấy đắt khách quá hihi

Thy

hangphuong.cs

hangphuong.cs
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
a Quang ui, huhu, e có nhắn tin cho anh hỏi về chuyện mấy cái áo ý, chẳng thấy a hồi âm gì cả, mà e thì mê mấy cái áo, váy, của a quá, hic.

langthang1minh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà, mình cũng vừa tham quan nhà của Quang, thật là ngưỡng mộ. :hoa:

nguyendanrtc2

nguyendanrtc2
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Quang thật giỏi cô rất muốn đan, móc nhưng phải 2 năm nữa. Dự án hưu trí của cô. Lúc ấy thì cô sẽ tìm thầy Quang đó nha. Chúc sức khỏe.

lehuyentranglht

lehuyentranglht
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà! em là thành viên mới. em cũng rất thích đan móc, tiếc là em chỉ biết móc thôi chứ không biết đan. Vô tình vào trang này em mê tít, vậy là em quyết định gia nhập, em cũng móc được vài sản phẩm như: kẹp tóc, túi xách thôi chứ không móc áo được. Thấy mấy cái áo dài cảu anh Quang em mê quá, không biết khi nào mới móc được 1 cái áo như thế. Anh có thể cho em biết để móc 1 cái áo dài phải mất bao nhiêu kg len không?

kitten27_09

kitten27_09
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
perfect

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Quang oi! e tài thật đo. khâm phục luôn. cả nhà minh ma ở gần nhà Q chac là ai cung mún bái sư lun. happy2

Le Vu Quynh Anh

Le Vu Quynh Anh
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Anh móc đỉnh quá

lehuyentranglht

lehuyentranglht
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Anh Quang ơi, anh Quang ah, sao lâu quá rồi mà hổng thấy anh Quang hồi âm cho em vậy? Mình là đồng hương đó. trả lời cho em đi nha,hic!!!

hoaquynhhuongtrang

hoaquynhhuongtrang
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em co biết móc váy cho bé gái không hướng dẫn chị với sao ma em khéo quá vậy.

vịt đẹt

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình rất thích mấy đôi dép, Quang chỉ mình làm với nha! cảm ơn nhiều nhiều lắm...

thuongle

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
sao mà anh khéo tay thế!

thuongle

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
A tìm mẫu áo như vậy ở đâu ạ? anh có thể gửi chart của nó lên diễn đàn được ko?

nguoituyet

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đỗ Quang đã viết:Thấy các bạn thắc mắc sợi cotton dệt là sợi như thế nào nên Quang xin đưa một số hình ảnh móc từ sợi cotton dệt. Các bạn cho ý kiến nhé!
Ao 15
Ao 10
Ao 9
Ao 4
Ao 2
Ao 3
Ao 7
Ao 6
Ao 18

Áo móc (ảnh 3 từ trên xuống) bắt đầu móc từ đâu hả em?

hongthuy

hongthuy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Trời ơi, anh siêu quá... Em ngoài HN nhiều lúc cũng ức lắm vì ngoài này hổng có nhà văn hóa phụ nữ Crying or Very sad cho em làm đệ tử anh nha. Đang lúc em lang thang tìm cách móc áo dài thì lọt vô đây nherang Em thích chiếc áo dài anh móc 2 màu lắm, mà không, sản phẩm nào của anh em cũng thích hết á >.< Không phải khoe chứ em cũng thuộc dạng khéo, đan móc, thêu thùa, tỉa hoa, nấu nướng đều ok, thế mà có xách dép chạy dài theo anh chắc cũng hổng có kịp à party1 nherang

Anh ơi, em nhờ anh chút được không. Anh cho em xin chart áo dài anh móc với, chart tay anh vẽ đẹp và dễ nhìn lắm ạ number1 , chart hình hay chữ đều ok happy2 mà sợi anh móc em hổng biết mua ở đâu, bao nhiêu thì đủ để móc 1 chiếc áo dài... Anh chỉ giúp em với. Nếu được thì em nhờ anh mua hộ em luôn, em sẽ chuyển khoản vào cho anh. Em đang muốn móc cho mẹ em một chiếc áo dài độc đáo để mặc hôm cưới anh trai em Smile Còn 3 tháng nữa là cưới nên em nghĩ móc từ giờ là vừa, vì em còn phải đi học nữa. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh ạ. :hoa:

http://my.opera.com/giacmodau/

nguyendanrtc2

nguyendanrtc2
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đỗ Quang đã viết:Sản phẩm áo dài Việt Nam bằng kỹ thuật móc tay.
DSC_0014

DSC_0010

DSC_0048

Ao 1
happy2 Con trai giỏi quá, vừa rồi cô thấy con trên truyền hình hôm khánh thành CLB hoa đó, giọng nói thật là Nam bộ happy2

nhoc_conls

nhoc_conls
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
happy2 ngưỡng mộ anh quá

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đỗ Quang đã viết:Tối qua hướng dẫn các bạn làm nữ trang từ sự kết hợp giữa kỹ thuật móc len sợi và kỹ thuật tô sơn dầu ... thấy nhớ tuổi thơ với đủ thứ sắc màu... Khoe mọi người sản phẩm từ dòng này.
3010572383_c31740428f
3081191172_8b9008ffdb
Sẵn khoe luôn hoa giấy ... Cho Quang thêm ý kiến nhé!
DSC04000
DSC03997
DSC03999
DSC03996
Ôi hôm nay mới biết vô nhà Q ngắm sản phẩm của thầy giáo Q nè. Chị mê cái giỏ hoa giấy này quá. Làm có khó không vậy Q? Mất nhiều thời gian không? Phải cần những phụ liệu gì để ra sản phẩm này vậy? Chị đang tìm 1 giỏ hoa như vậy để để dưới cái bàn kính phòng ăn của chị mà không thể tìm ra. Chị lại ở xa quá, không thì....tới thọ giáo Q ngay rồi. Hay là nếu có thể Q có thể chỉ cho chị và mọi người trong này cách làm được không? Càng chi tiết càng tốt. ( Sorry Q nếu Q đã chỉ rồi, tại chị đang lội ngược dòng xem sản phẩm của Q từ đầu trang 1 tới trang này thì ko thể nào....nhịn được đành phải hỏi thôi. Chị còn nhiều sản phẩm muốn xin chart của Q lắm) Coi mấy sản phẩm của Q mà thấy ngượng cho sản phẩm của mình. Mong Q có thật nhiều sản phẩm khoe mọi người nữa nha. happy2

letran2012

letran2012
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em khéo tay thật đó chị cũng rất đam mê móc len sợi nhưng chưa có sản phẩm nào đẹp .Phục tài em quá

letran2012

letran2012
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mebean đã viết:
Chào Quang, chị thấy em nhắc rất nhiều đến sợi cotton dệt, nó là loại nào vậy em, em có thể giớ thiệu giúp chị được không
Quang có thể cho chị xin chat của mẫu này được không chị rất thích mẫu này, miền bắc đang đầu Đông chị muốn móc một chiếc áo cho mình
Chị Cảm ơn em nhiều

hongthuy

hongthuy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
anh Quang dạo này đi đâu rồi hổng thấy lên, em hôm nay đã đi mua len rồi, em mua loại Babylo của DMC 100% cotton, không biết là có thích hợp móc áo dài không nữa... Em bắt tay vào rồi, có nhiều chỗ muốn hỏi anh mà hổng thấy anh đâu... hi vọng là chiếc áo sẽ không bị xệ vạt... Khi nào anh lên thì anh cho em xin chart 1 chiếc để em tham khảo với nhé, thanks anh nhìu >>.<<

http://my.opera.com/giacmodau/

minami29

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hwa ghé NVHPN ở Lotte, định là đăng ký học móc vậy mà ít người wá ko mở lớp, anh có dạy ở đâu nữa ko?

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Vô cùng xin lỗi cùng các chị em, do công việc quá nhiều busy nên Q vắng diễn đàn một thời gian khá dài. Quang sẽ cố gắng tranh thủ phản hồi sớm những thắc mắc cũng như những chia sẻ của mọi người.
Sau thời gian vắng mặt, xin chia sẻ cùng mọi người một số mẫu áo dài mới! Thân ái.

DSC_0375A" alt=""/>

DSC_0375

DSC_0365A

DSC_0365

DSC_0412

DSC_0418

DSC_0411

DSC_0337

DSC_0358

DSC_0402

DSC_0393

DSC_0389

DSC_0388

DSC_0383

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ôi . Đỗ Quang làm chị choáng mất thôi . Áo dài nào cũng đẹp hết .
Em móc áo dài thật tuyệt vời . Chị đang ao ước có được 1 cái áo như thế nè .

vvitngocc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ua dep wa

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 26  Next