Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
áo mới cho con trai diện năm sau .len lông mịn của trung của đan lên nhìn cũng được chỉ sợ sau này giặt sẽ bị xơ hết lông thui

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110510_170752

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
có một bé gấu xinh xắn đang ôm quả dâu tây .
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_095028
Bé ngoan đang ở trên áo của cu bầu nè.
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_095530
đây là thân sau của áo .hi vọng năm sau con trai sẽ mặc vừa hihi
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_100001

quynhchi711

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
oa em phục chị quá đi mất! cả nhà toàn là mũ với áo. Em thì chịu chẳng bao giờ đan móc nổi một cái áo cho ra hồn vì chỉ nghĩ thôi đã thấy hãi rồi. Em iu nhất là em gấu trên cái áo xanh đấy. Chị ơi làm thế nào mà chị đan đc vậy? Cả loại len nữa nhìn áo mềm mà mịn quá. bounce

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
áo đó mình đan bằng len trung quốc loại có lông nhỏ xíu ấy .giặt thì sẽ bị xơ nhưng mà mềm và mịn lắm nên vẫn thích .tớ toàn đan và móc theo chart thui.mẫu con gấu trong hội mình đấy còn cái thân áo thì lấy ở mẫu khác .hihi cám ơn bạn ghé nhà mình chơi nhé

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
me cu bau 2010 đã viết:@ianggilang : tớ lấy mẫu móc này để móc thành cái áo hồng viền trắng .bạn thử xem nhé

https://2img.net/h/i303.photobucket.com/albums/nn130/dangokimi/Digitalizar0009.jpg

Em cảm ơn chị ạ^^ em thik cái hoa văn này ghê, nhưng đem vào khăn cho dễ thôi, móc áo thì chưa dám^^

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
me cu bau 2010 đã viết:có một bé gấu xinh xắn đang ôm quả dâu tây .
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_095028
Bé ngoan đang ở trên áo của cu bầu nè.
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_095530
đây là thân sau của áo .hi vọng năm sau con trai sẽ mặc vừa hihi
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110516_100001

Chiếc áo thật dễ thương, Chúc em càng ngày càng có nhiều sản phẩm đẹp

pdanh

pdanh
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
khâm phục, khâm phục.me cu bau diện cho con nhiều quá làm mình ghen tị. Mình đan áo cho con trai mà hết mùa rét rồi vẫn chưa xong. tặng hoa cho mẹ bầu nè happy2 chúc mẹ bầu có nhiều sản phẩm chia sẻ với chị em nhé

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Pdanh : cám ơn chị nhìu nhé .mùa đông em bận chẳng đan cho con đc nên hè ngồi đan cho năm sau vậy . chúc chị sẽ có nhiều tác phẩm cho bé nhé

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bên lề một chút nhé chị em.hôm nay em mới đóng khung mấy bức tranh thêu này.
hai bức này đc thêu khi mang bầu vậy mà giờ mới đóng khung
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110105_114920

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110105_114952

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chao ban, minh thich may cai ao ban dan cho be qua a, dep lam. Minh cung dang tap dan, moi dan duoc 1 cai non thoi ah. Thay moi nguoi theu tranh , cung thich lam ma chua co xu ly het dong len nen chua tinh den chuyen theu duoc.
Chuc cu bau ngay cang co nhieu ao dep me dan cho nhe. happy1

quynhchi711

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
oa chị thêu nữa ah. Thế chi phí cho 1 tác phẩm thêu có đắt lắm ko ah. E mê e này lắm nhưng mà ko dám dây dưa với nó vì sợ ko hoàn thành dc. Chúc mừng sp của chị nha. Đẹp lắm luôn!

quynhchi711

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
me cu bau 2010 đã viết:áo đó mình đan bằng len trung quốc loại có lông nhỏ xíu ấy .giặt thì sẽ bị xơ nhưng mà mềm và mịn lắm nên vẫn thích .tớ toàn đan và móc theo chart thui.mẫu con gấu trong hội mình đấy còn cái thân áo thì lấy ở mẫu khác .hihi cám ơn bạn ghé nhà mình chơi nhé
Hi hôm đấy tiện miệng hỏi chị rồi cũng quên luôn. Thank vì chị đã trả lời thắc mắc giúp e. Đi mua len bao nhiêu lần, cũng gặp loại len này rồi mà lên áo nhìn lạ mà mịn thật đấy chị ah. Hi chưa bao giờ dám đụng đến cái loại len bé xíu này, thôi đợi khoảng 4 năm nữa, e sản xuất 1 thằng cu Bí xinh như Bầu nhà chị rồi mới bắt tay học hỏi mấy cái này chứ giờ thì ko có động lực em chịu ko làm đc Suspect

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
yishun: cám ơn chị ghé nhà em chơi, em cũng rất thích những tác phẩm của chị
quynhchi711: hi em ơi biết thêm cái gì là ví lại xọp thêm thôi.hix còn hơn chục bức nữa lúc nào có nhiều free time sẽ chụp hình khoe nhé.chị đang đan tất cho bầu nhưng mới xong 1 cái,còn mấy thứ dở dang nữa mới chết chứ.khổ thân cái tội ham hố

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
me cu bau 2010 đã viết:và tạm thời ngưng sản xuất bằng 3 em mũ tím
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 Hnhnh003-2
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 Hnhnh007
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 Hnhnh006
chị ơi nhà chị có nón đẹp quá chị chỉ giúp em cách móc nón này nha Razz

http://love.easyvn.com/crochet

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
đây là túi móc em mới hoàn thành .hix nhưng đã bị cướp trên giàn mướp rồi

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110531_111240

cận cảnh bông hoa móc

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110531_111311

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
chị ơi sao em hỏi chị ko trả lời vậy

http://love.easyvn.com/crochet

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
xin lỗi bạn TỚ cho đứa bạn mượn quyển sách móc có hình mẫu đó nên chưa chụp hình gửi bạn đc bạn ạ.

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hí hí em vừa đan xong cái tất chân này cho cu bầu .sẽ làm tiếp cái nữa rồi bổ xung hình cho nó có đôi có cặp nhé chị em

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110517_101921

betron0207

betron0207
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
híc...mấy mẫu áo của cu Bầu dễ thương quá àh!
chắc bé phải hãnh diện lắm vì có mẹ khéo tay như thế này bounce bounce bounce

truclam

truclam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
mấy cái áo của em đẹp quá. chị chỉ biết móc thôi khi móc áo ấm cho con ông xã chị nói nhìn giống con gái nên bé chẳng thèm mặc làm uổng công của mẹ ngồi hì hụt móc cho con.

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
@betron0207, truclam : cám ơn 2 chị ghé nhà mình nhé .mới đầu mình đan và móc cũng tệ lắm nhưng cứ kiên trì vì phải tháo ra nhiều lần rồi lên mạng tìm hiểu, quan sát tác phẩm của mọi người cuối cùng cũng có đc món quà ưng ý cho con trai .chúc 2 chị sẽ có nhiều tác phẩm đẹp

Nang_kheotay

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị thường đan áo bằng len loại gì.Em đang dùng len TQ 2 sợi xoắn vào nhau và que đan số 3 để đan thử nhưng sao nó cứa mỏng mỏng kiểu gì ấy ạ.
Đây là len em dùng

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 Image184k

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mình cũng dùng len đấy mà.mình dùng kim2.5 để đan.lúc đan cũng đan chặt tay một chút.

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hôm nay em khoe với cả nhà mình sản phẩm khủng long nhất của em .khủng long đc 12 tháng 21 ngày rồi.
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110612_141638
Trời nóng quá,mẹ cháu mua quần đùi áo ba lỗ cho cháu nhưng vẫn thấy cháu ra nhiều mồ hôi. Đi chợ thì thấy có mấy mảnh vải hay hay thế là như chết đuối vớ được cọc mẹ cháu tậu ngay về nhà. Đo đo, cắt cắt rồi khâu tay 100% thì ra đc 2 cái áo ba lỗ và 5 cái quần cho cháu .
Đây là người mẫu nhí
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110627_165732

Thân sau của áo mẹ cháu móc bằng sợi cotton. chú hàng xóm cứ trêu bảo là áo con gái chứ.ghét quá .mà mình cũng thấy băn khoăn hình như hơi ái ái chị em nhể

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110627_165817

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Số là mẹ cháu thấy trời nóng nên học theo mấy chị Tây cũng cho em truổng cời cho nó mát mẻ .cu cậu chơi ngon lành rồi mấy hôm sau lăn đùng ra ốm. Đi khám bác sĩ bảo bị viêm họng .Từ hôm ấy chết khiếp không dám đua đòi theo mấy chị Tây nữa
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110603_131225

đây là cái quần đùi em mới làm xong .hihi còn mấy cái nữa nhưng mà ướt hết rồi .mai em sẽ up hình các em ấy nhé

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 2 110627_110452

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next