Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Gửi thuyan :
tớ chụp hình cái hoa văn ở mấy cái mũ tím gởi bạn nè . còn phần thân mũ thì tớ cứ áng chừng rồi móc, vừa móc vừa ướm thử bạn ạ

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110528_104252

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cuối tuần vừa rồi bố cháu đi Sầm Sơn. 2 mẹ con ở nhà buồn quá .hôm bố cháu về liền làm một mâm cơm để thay đổi không khí

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110529_110236

Zoom cái nào : Đây là món bê hấp cuốn với lá lốt,chấm tương và mù tạt.vừa ăn vừa hít hà

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110529_110440

Nữa là Tôm tẩm bột bao dừa sợi . Mẹ cháu là khoái em này nhất
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110529_110459

Đậu đũa xào lòng mề gà .
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110529_110354
Thêm đĩa rau sống nữa cho xôm tụ nào
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110529_110339

Gaume

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mẹ cu bầu khéo tay quá đi thôi . Sản phẩm nào cũng đẹp ,mà mẹ cũng chăm làm ch bo con ha .mình thì may thêu đan móc gì cũng biết 1 chút nhưng cũng làm biếng lắm áo cho con toàn là đem lên máy kéo cho mau thôi hà .2 tiếng đồng hồ là có thể mặc được rồi confused kg hiểu sao mình lười thế nhỉ .cho nên nhìn sp mẹ cu bầu làm cho con mình xấu hổ wá .phải chỉnh đốn lại bản thân thôi .cảm ơn mẹ cu bầu nha

pdanh

pdanh
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
lâu lâu mới ghé thăm nhà. mẹ cu bầu xây nhà nhanh va` nhiều màu săc quá ha. Đa di năng thật đó. dan2 party2

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
mẹ cu Bầu chăm chỉ quá bounce

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cám ơn cả nhà mình nhé.chúc mọi người sẽ có thật nhiều tác phẩm mới với nhiều công dụng trong cuộc sống của chị em nhà mình nhé.

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chiều nay mưa gió chính thức gác kim thêu .thế là em ấy cũng xong rồi.oải kinh khủng nhưng mà mua em ấy từ hè 2 năm trước để xó tội quá nên quyết tâm làm để mặc quần áo cho em rồi cuối năm treo ở nhà mới của mình nữa chứ .
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110703_060406

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110703_060439

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 110703_060448

suyon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
MẸ CU BẦU ƠI LÀM ƠN UP HỘ MÌNH 3 MẪU ÁO TRẮNG XANH VẶN THỪNG,ÁO LÔNG MỊN VÀ ÁO CÓ CON GẤU VỚI
MÌNH MỚI TẬP ĐAN MÓC NÊN NẾU MẸ CU BẦU MÀ CÓ VIDEO DẠY TỪNG BƯỚC GIÚP THÌ TỐT WA.NẾU KHÔNG UP CHART HÌNH LÊN CŨNG ĐƯỢC CHỨ MÌNH CŨNG KHÔNG BIẾT ĐỌC CẢ CHART CHỮ NỮA.
CÁM ƠN NHIỀU NHIỀU
MONG NHẬN ĐƯỢC HỒI ÂM SỚM CỦA MẸ CU BẦU

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ối nàng ơi tớ ko đan theo video đâu.toàn tự mày mò thôi.nàng cứ đan đi,tới đâu tớ sẽ hướng dẫn tơi đó(hihi tất nhiên là những gì mà tớ có thể giúp).nàng định đan len gì, kim số mấy, áo cho bé có kích thước ntn .?????

suyon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
vậy mẹ cu bầu tự sáng tạo ra cách đanchuws không có sách hướng dẫn ah?
Thật là thán phục quá mất thôi.
Mình hiện không sống ở Việt Nam dang nhờ cô giao mua giúp loại len mịn cho rồi,Que đan thi toàn mượn ở trường nên cũng chưa biết dùng que đan nào để đan cho đẹp nữa.
Vậy trước tiên mẹ cu bầu hướng đẫn mình đan chiếc áo có hình con gấu với.
Ở trường toàn nhìn vào chart hình rồi được cô giáo hướng dẫn cho nên nếu mẹ cu bầu tìm được chart hình dan nào tương tự thì up lên giúp mình nhé.thanks

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
tớ có chart hình mà tớ dựa vào để chiết nách và cổ áo hình con gấu. để sáng mai tranh thủ cu bầu ngủ tớ sẽ post lên nhé,bi giờ thì phải chuẩn bị ôm cậu ta mất rồi.hẹn bạn ngày mai nhé.

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
đây là cách chiết nách và cổ của áo hình con gấu.
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 40

chart áo len trắng viền hồng

suyon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cám ơn mẹ cu bầu nhiều nha.có gì không hiểu mình lại lam phiền mẹ cu bầu chỉ giùm với nhé

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ok. bạn cứ đan đi ròi tụi minh chia sẻ k nghiệm nha

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hum nay em đã hoàn thành bộ khăn mũ đan giúp cô bạn cùng trường để anh trai cô ấy mang sang hàn quốc. cảm thấy thật vui vì mình đã làm đc một việc tốt

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 Hinh0054

hehe mượn hình anh model xíu cho ăn ảnh
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 Hinh0051

bichslan

bichslan
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nhìn cả "lô" mũ của chị mà em ko kiềm chế được Sad
Nhìn chart móc và đọc qua hướng dẫn trên diễn đàn mà oải quá. Cứ cái gì lằng nhằng và khó em lại nản.

http://knittingunlimied.blogspot.com

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bichslan ơi mình khi mới học đan và móc cũng vậy đấy nhưng mà kiên trì thì sẽ làm đc mà .tận hưởng cảm giác khi tự tay mình làm đc một món đồ thật sự rất tuyệt . Cám ơn bạn đã ghé nhà mình chơi nhé

Chau Tinh Tinh

Chau Tinh Tinh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
bộ khăn mũ đi hàn quốc đó mẹ cu bầu dùng len gì mà đẹp thế ????

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Châu tinh tinh: mình dùng len cotton xù của Hàn đấy. sờ thích lắm. Bộ khăn và mũ đó hết 90k xiền len thui

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hôm nay mới hoàn thành bức tranh này. sẽ để dành khi nào xây nhà xong rồi mới đóng khung. tranh vẽ theo kiểu Paint by number. lần đầu tiên lôi kéo đc ông xã tham gia cùng

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 IMG_1150

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
me cu bau giỏi quá,đa tài thật :hoa:

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
luna : cám ơn luna nhé. hihi làm mình phổng mũi quá. trong hội mình còn nhiều chị em tài sắc vẹn toàn lắm. tớ còn phải học hỏi mọi người rất nhiều

yuuni

yuuni
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
happy2 Mẹ cu bầu ơi! Chị chia xẻ kinh nghiệm đan hình cho em với.
Em đan thì 2 phần màu cứ bị rời ra & cách nào để mặt sau đẹp happy1 happy1 happy1 happy1 happy1 happy1

https://hennilove.wordpress.com/

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em à khi mình đan cải màu thì cần chia nhỏ cuộn len ra.sau đó lúc đan mình vắt chéo các dây len khác màu cần đan với nhau để nó khít vào nhau. chị đang định đan cái áo cải màu cho cu bầu. đợi 1, 2 ngày tới chị sẽ chụp hình rồi post cho em dễ nhìn nhé

me cu bau 2010

me cu bau 2010
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dạo này lười kinh khủng chỉ giỏi lên mạng hóng hớt thôi. EM chỉ có 2 sản phẩm này thôi. đang cố gắng hoàn thành mấy em trong waiting list nhưng xem ra lực bất tòng tâm quá
Mấy chiếc cúc áo mua vè mà chưa dùng làm gì hết nên nghĩ ra cách đan áo cho con trai.
khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 Hnhnh0288

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 Hnhnh0285

khoảng trờii bình yên của mẹ con cu bầu - Page 3 Hnhnh0287

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next