Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

51Thắc mắc Re: Mẫu đan áo nam M006 6/6/2010, 16:29

htphuong87

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi cho em hỏi? khi đan đền phần lưng bước thứ 3,dùng que đan số 3, size L 5m. 2/2,*6 mũi hoạ tiết, 10 m. 2/2* vậy ở bước nay, mũi 2/2 cũng dung que đan số 3 hả chị?
chị cho em hỏi, sao em đan size L, phần lưng 5 mũi 2/2 *6 mũi hoạ tiết, 10 mũi 2/2* nhưng khi đan từ * đến *, khi hết * cuối thì 10 mũi 2/2 rồi sẽ tới 5 mũi 2/2 như vậy hoạ tiết sẽ ko đối xứng được.

52Thắc mắc Re: Mẫu đan áo nam M006 18/9/2010, 19:13

meoxinh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ơi cho e hỏi chút ạ:
4) Chiêt nách : Chiêt moi bên, moi 2 hàng:
 M : 2 lân 3 m., 3 lân 2 m., 4 lân 1 m.
Cái này có nghĩa là mỗi lần chiết xong mình vẫn đan theo họa tiết như phần 3 hả chị ?

53Thắc mắc Re: Mẫu đan áo nam M006 30/10/2010, 11:41

bac cu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Rosa và các chị ơi! em cũng mấy năm nay rui nhưng giờ mới biết đến diễn đàn này. em thấy nhiều mẫu các chị đan đẹp quá. em muốn đan cho anh xã 1 cái áo, các chị có mẫu gì dẹp mà đơn giản gửi cho em học với. xã nhà em cũng khá nhiều tuổi và muốn mặc đồ tối màu thôi. lần đầu lên diễn đàn em cứ thấy các chị nói Mẫu số M066, M012 mà không biết mấy mẫu đấy các chi xem ở đâu.

54Thắc mắc Xin file pdf mẫu 006 10/10/2012, 21:23

Kimi_to_nai

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ơi, em muốn đan mấu 006 này nhưng không hiểu sao xem ở phần mẫu không có hình và tải file pdf thì gmail báo tài khoản không đủ hiệu lực. Cho em hỏi M006 là áo gile màu nâu vàng cổ chữ V phải không ạ. Ai còn giữ bản pdf có thể gửi lại cho em vào email kimi_to_nai a còng yahoo.com( em chưa được post mail ạ) được không ạ number1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3