Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 16 ... 27  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 27 trang]

101Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 25/5/2010, 11:47

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Chị Ba của em ơi .chị móc thú đẹp mê ly quá .

102Vườn thú của Hà - Page 5 Empty đẹp quá 25/5/2010, 23:22

lethituyetman

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cái vườn thú nhà bạn hay thật á. Mình thích lắm nhưng mới tập móc thôi nên đánh vật giữ lắm, có gì bạn giúp đỡ mình ha Vườn thú của Hà - Page 5 584639

103Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 05:49

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào chị!
Nay em lại có thêm 1 đồng hương nữa lại thật gần nữa chứ (Bà Rịa).Nếu cần chị có thể liên lạc với em bất cứ lúc nào cũng được chị ạ.Gọi em bằng em được rồi vì em nhỏ tuổi hơn (46).À đồng hương thứ 1 là Băng Tâm đó chị (VT).Em

104Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 16:44

hoaquynhhuongtrang

hoaquynhhuongtrang
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
sao minh thu hoai ma khong tai dc hinh len ban lam cach nao chi minh voi

105Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 17:17

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Cách chèn hình ảnh.
Bước 1: chụp hình và đưa vào máy tính.
Bước 2: bạn vào diễn đàn http://www.danmoc.net/, nhấp vào viet bàn mới.
Bước 3: bạn tìm trên thanh công cụ biểu tượng host an image, nhấp vào Browse và lấy hình ảnh cần tải lên từ máy tính của bạn. Xong rồi nhấn Host it.
Bước 4: nó sẽ hiện ra trang web có hình ảnh cần tải. Bạn nhấp thẳng vào hình ảnh trong trang web. Nó sẽ hiện ra hình ảnh to, bạn nhấp chuột phải và chọn copy hình ảnh đó rồi vào trang danmoc.net nhap chuot phai vào khung thông điệp và chọn paste là hình ảnh sẽ hiện vào.
Bạn làm thử xem nha. Chúc bạn thành công!

106Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 17:23

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00433u
Chú voi tai to.
Em cám ơn chị Hai của em nè, chị cám ơn Băng Tâm và Mùa đông xa nhà. Cả ba đều nhiệt tình giúp đỡ mẫu để có được chú voi này đây.

107Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 19:12

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Wa ! Chị đã móc thành công rui đó ! Tóc độ móc của chị nhanh thiệt đó ! Chúc mừng chị nha !

108Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/5/2010, 20:42

lethituyetman

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuha09 đã viết:Chào chị!
Nay em lại có thêm 1 đồng hương nữa lại thật gần nữa chứ (Bà Rịa).Nếu cần chị có thể liên lạc với em bất cứ lúc nào cũng được chị ạ.Gọi em bằng em được rồi vì em nhỏ tuổi hơn (46).À đồng hương thứ 1 là Băng Tâm đó chị (VT).Em
chào em Hà! chị rất vui được làm quen.Chị tên là Mẫn, chị thứ 2. Chị rất hâm mộ môn nữ công gia chánh, hiện nay chị đang theo đuổi đan móc. Chị còn bập bẹ móc từng mũi lắm Vườn thú của Hà - Page 5 252296 để giết thời gian lúc rảnh rỗi. Có gì em tư vấn cho chị nhé Vườn thú của Hà - Page 5 584639 . Cám ơn em Vườn thú của Hà - Page 5 33956

109Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 30/5/2010, 18:59

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Vườn thú của Thuha09 đẹp quá . NAN cũng thích móc thú lắm . Nhưng chưa móc được con nào hết . Hôm nay vào đây mê quá trời . Giúp đỡ NAN nha thuha09 .

110Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 5/6/2010, 10:43

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00436zu
Chú chó vàng Pluto.
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00437qe
Chú chó xanh Goofy
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00438ot
Nàng chuột Minnie Mouse.
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00439cl
Chú Pinocchio.
Em cám ơn chị Hai, mùa đông xa nhà (nói riêng), các chị em trong diễn đàn (nói chung) đã tiếp thêm sức mạnh để em thực hiện được những con thú đáng yêu này.

Được sửa bởi thuha09 ngày 6/6/2010, 09:54; sửa lần 1.

111Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 5/6/2010, 11:24

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đẹp quá . thuha09 móc thú giỏi ghê . Thú nào cũng xinh hết . NAN mất ngủ vì mấy con thú này quá .

112Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 8/6/2010, 05:51

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào Nan!
Cám ơn Nan đã ghé qua nhà thăm hỏi và động viên Hà.Thật ra cũng vì mấy mẩu thú đó mà Hà mất ngủ mấy đêm liền để móc chúng đó.Xong rồi lại mong chụp lên khoe ,chia sẽ với các bạn niềm đam mê này.Mấy ngày nay tranh thủ ngủ bù lấy lại sức nên hồi âm Nan trể ,mong bạn thông cảm nha.Tất cả thú mình móc chát đa số nằm trong diển đàn,bạn thích thì cứ móc thử đi nếu có gì cần hỏi mình sẻ giúp cho .Kg khó đâu bạn,mình thường xài len Vĩnh Thịnh 1 sợi,bạn cứ thử đi nha,rồi sẽ mê luôn lúc nào cũng kg biết giống như mình vậy đó

113Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 8/6/2010, 08:58

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cám ơn thuha09 nhiều nha đã cổ vũ tinh thần cho NAN . Mình sẽ cố gắng móc thật nhiều thú . Thấy mê rồi đó . NAN chắc còn làm phiền thuha09 nhiều đó . Chúc thuha09 thật nhiều niềm vui nhé .

114Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 11:27

giahy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuha09 đã viết:

Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00339nuVườn thú của Hà - Page 5 Dsc00338b

Cô Hà ơi, mẹ của Khang và Hy nè Cô Hà ơi, bữa nay mới vô xem hết được sản phẩm của Cô, sao có người khéo tay quá vầy nè Smile Mà cái này chỉ là đam mê thôi đó nha, đam mê và giải trí mà còn khéo vầy, mọi người mà biết được nghề chính của Cô thì phát ngất luôn hhihihi. Con thích cái áo này lắm Cô à, để con mua chỉ cho Cô đan giùm con nha Smile (icon nịnh nọt đâu ùi ta). Chỉ len bên này đẹp lắm Cô à, con thích áo này màu xanh dương đậm đó Cô, hợp với bà mẹ 2 con hơn hehe. Kiểu cũng đẹp nữa để mai mốt con đi tiệm chỉ con chôm mấy kiểu đẹp đẹp up lên đây nhé.

Để từ từ mình khoe thêm sản phẩm của cô thuha09 cho mọi người xem nhé. Mình có nhiều nhiều lắm luôn ấy :hoa:

115Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 12:05

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào giahy!
Kg ngờ con gia nhập vào dd luôn á.Được tự tay đan ,móc cho con cháu và những người thân là điều sung sướng nhất đó con.Nếu thích gì thì cứ cho cô biết cô sẽ làm cho các cháu ha.Rất tiếc là ở Bà Rịa kg có len đẹp (dể đổ lông),con cứ mua gởi vể cô đan cho.Áo đó cô đan cho con trai cũa Quỳnh đó len TQ.Cô Hà

116Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 12:24

giahy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ủa Cô ơi, vậy là áo con nít hả hihi con tưởng áo người lớn. Nếu cỡ như con thì 1 ký len không hả Cô? Cô đan cho con cái này nhe love1 Con thích len mềm mại một chút, không ôm quá, mặc mùa thu đẹp lắm à. Cô có thích các dụng cụ đan móc gì thêm không Cô, Con có thẻ thành viên mua đồ trong tiệm này nè Cô vô coi thử nha: http://lincraft.cart.net.au/ Trong đó có đủ thứ, từ vải vóc, rèm cửa, len, chỉ, cho tới các con ốc máy may bé tí. Cô thích gì cứ đưa con đường link của sản phẩm đó nha, con thích mua đồ cho Cô lắm. Thân thương! love1

117Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 12:32

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00440
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00441u
Áo cổ Sam em bé 2 tuổi, len 6 sợi Vĩnh Thịnh. Kim đan số 4 kiểu đan quả trám nằm.

118Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 12:37

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào Giahy.
Con chỉ cần mua 1 kg len là đủ rồi. Nếu muốn đan cho hai cháu thì mua 600g len nữa. Nếu gặp kiểu áo hoặc mẫu gì đẹp nhớ chụp gửi về cho cô là được rồi.
Chào con.

119Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 12/6/2010, 18:16

TuongVy63

TuongVy63
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ThuHa ơi, chiếc áo màu xanh em đan cổ sam rất đẹp

120Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 13/6/2010, 12:21

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
tuongvy63 đã viết:ThuHa ơi, chiếc áo màu xanh em đan cổ sam rất đẹp
Dạ em cám ơn chị đã ghé thăm và động viên em.Mong chị có nhiểu sản phẩm đẹp cho các em chiêm ngưỡng nha.Chào chị

121Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 14/6/2010, 09:41

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Áo chi đan đẹp quá.

122Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 14/6/2010, 09:46

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, vào nhà chị ngắm sản phẩm của chị hoài em thích ghê. Áo xanh đan đẹp ghê. Mà chị ơi, cho em hỏi tí. Em thấy cái khăn trải bàn mà chị dùng trải để chụp sản phẩm đẹp ghê. Chị có thể cho em chart khăn đó được không? Em thích móc bông rồi cách nối lại. Em đang mơ ước biết cách ráp hoa để em nghiên cứu cách móc áo hoa cho Lina. Em cảm ơn chị nha.

123Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 14/6/2010, 12:10

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00446ku
Cô dâu và chú rể mèo.

Vườn thú của Hà - Page 5 Dsc00451mVườn thú của Hà - Page 5 Dsc00450se
Chào Hangiako.
Tấm khăn trải bàn này chị móc cách đây 20 năm bằng chỉ thun kim móc số 8. Chị không có chart nên chị chụp lại cho rõ em xem mẫu móc thử. Nếu có gì trở ngại thì hỏi lại nha. Chị yêu người mẫu của em lắm đó. Chào em.

124Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 14/6/2010, 12:16

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào Mebean!
Cám ơn em đã ghé thăm nhà và động viên chị nha.Chúc em và gia đình luôn luôn vui vẽ và hạnh phúc

125Vườn thú của Hà - Page 5 Empty Re: Vườn thú của Hà 15/6/2010, 09:05

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, em nhìn hình thì có thể đoán ra móc hoa, nhưng cách nối hoa lại với nhau thì em chịu thua. Em chưa bao giờ nối hoa thử nên em không tài nào đoán được. Dù sao em cũng cảm ơn sự nhiệt tình của chị. Để hôm nào em có thời gian rãnh em sẽ móc thử, và nếu kẹt chỗ nào em sẽ hỏi chị lại. Cái khăn quá đẹp luôn. Em mê lắm.
Em cảm ơn chị thích người mẫu của em, niềm tự hào duy nhất mà em "làm" ra được đó chị. hihihi.....

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 27 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 16 ... 27  Next