Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 27  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 27 trang]

126Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 15/6/2010, 19:41

siêu nhân chuột

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chị ơi, chị có thể cho em chart của 2 hình cô dâu vs chú rể đó được ko ?
Em thjx ghê lun á mà chả bjk làm răng cả
Nhờ chị nha Vườn thú của Hà - Page 6 33956

127Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 16/6/2010, 10:51

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
siêu nhân chuột đã viết:Chị ơi, chị có thể cho em chart của 2 hình cô dâu vs chú rể đó được ko ?
Em thjx ghê lun á mà chả bjk làm răng cảNhờ chị nhaVườn thú của Hà - Page 6 33956

Chào em !
Chị gửi chát ở mục thú bông em qua xem nha.Thật ra chị nhờ có người chị hai rất thích đan móc nhưng kg rảnh .Cứ thấy mẩu nào đẹp là gửi cho chị để chị móc thỏa thích.Nhờ vậy mà vườn thú của chị ngày càng đẹp hơn đó.Em vẩn muốn cám ơn chị hai một lần nữa vì nhờ có chị mà các em có thêm những mẩu đẹp và ngày càng phng phú hơn

128Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 19/6/2010, 21:31

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Wow, em pluto đẹp hé. Chi mua mấy con mắt ở đaumà đẹp quá vậy, chỉ em với, thankss chị nhìu

129Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 20/6/2010, 09:20

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
me bam đã viết:Wow, em pluto đẹp hé. Chi mua mấy con mắt ở đaumà đẹp quá vậy, chỉ em với, thankss chị nhìu
Chào em! chị mua mắt ở sạp Tấn Tài số 4E thương xá Đại Quang Minh đó,em lại đó xem nha

130Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 20/6/2010, 09:33

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00452n
Kitty & Daniel
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00453u
Cô dâu chú rể mèo.

131Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 21/6/2010, 06:54

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, đẹp quá đi thôi. Ước gì em ở gần nhà chị em sẽ qua nhà chị bái chị làm sư phụ. Hôm nào rãnh rỗi mà bạo gan tí em sẽ nhờ chị giúp em móc cho con gái em chơi.

132Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 21/6/2010, 21:42

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chi Thu Ha a, cho em xin tí kinh nghiệm đi TX Đại Quang Minh nhe, nghe nói ở đó là chợ sỉ, nên hình như họ không hiếu khách lắm. Chị Cho em xin một số sạp bán lẻ nhe, em thấy mấy cái mũi cũng đẹp nữa, em toàn cố làm bằng chỉ khó quá chừng luôn.

133Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 22/6/2010, 13:14

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00454i
Little Bear-Chú gấu đang ngơ ngác tìm kiếm đối tượng để tặng hoa.
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00455yl
Cool Doggy
Chị Hai ơi em móc xong hai mẫu mà chị thích rồi đó. Chị có vui không? Đây là thành quả của chị sau quá trình "lăn lội" tìm kiếm mẫu cho em gái mình đó. Thương chị nhiều lắm!

Được sửa bởi thuha09 ngày 23/6/2010, 12:50; sửa lần 3.

134Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 22/6/2010, 18:02

pekhin2992511

pekhin2992511
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
đẹp wá, chị ơi, chi móc ntn vậy, e cũng thử móc, mà móc méo xẹo àh, huhuhu, em chẳng bít khi nào nên nới lỏng tay, khi nào nên thắt chặt cả, chị chỉ e nhé, tks chi

http://vn.360plus.yahoo.com/marie_khocnhe1312511/

135Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 22/6/2010, 18:15

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
CHỊ BA .lâu rồi hôm nay em mới 'phục hồi"được máy vi tính .nhớ 2 chị và mọi người quá hà .
chị BA .hồi này cũng "lãng mạn"quá .Chị đan và móc đẹp quá trời .

136Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 22/6/2010, 20:52

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi em thấy có hình cái nón bé gái màu hồng dễ thương quá, chị chỉ em cách móc với nha
em sắp có baby rùi, con gái nên cũng siêng móc cho con vài cái...

137Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 23/6/2010, 11:58

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
me bam đã viết:Chi Thu Ha a, cho em xin tí kinh nghiệm đi TX Đại Quang Minh nhe, nghe nói ở đó là chợ sỉ, nên hình như họ không hiếu khách lắm. Chị Cho em xin một số sạp bán lẻ nhe, em thấy mấy cái mũi cũng đẹp nữa, em toàn cố làm bằng chỉ khó quá chừng luôn.
Đúng là TX ĐQM chuyên bán sỉ nhưng đa dạng và đủ kích cở,em mua để dành làm từ từ hoặc chia bớt lại cho ai đó.Còn 1 cách nữa là em tìm đến cơ sở nào chuyên sx thú nhồi bông để mua lại mà thôi.Chào em

138Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 23/6/2010, 12:14

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
pekhin2992511 đã viết:đẹp wá, chị ơi, chi móc ntn vậy, e cũng thử móc, mà móc méo xẹo àh, huhuhu, em chẳng bít khi nào nên nới lỏng tay, khi nào nên thắt chặt cả, chị chỉ e nhé, tks chi
Thật ra ông bà mình đã dạy:"Trăm hay kg bằng tay quen" mà em,em cứ làm thường xuyên và theo kỷ chát sẽ được thôi.Lúc đầu chị làm cũng xấu lắm,rồi làm riết thấy xấu cứ tháo ra làm lại riết thôi.Bật mí cho em biết nha trên 10 ngón tay của chị đều kg có dấu hoa tay nào cả ( ông bà mình nói có hoa tay thì mới khéo tay) .Cố lên nha em,chúc em mau có sản phẩm đẹp

139Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 23/6/2010, 12:21

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Miki Trần đã viết:chị ơi em thấy có hình cái nón bé gái màu hồng dễ thương quá, chị chỉ em cách móc với nha
em sắp có baby rùi, con gái nên cũng siêng móc cho con vài cái...
Nón màu hồng đó chị đã hướng dẩn ở trang 4,em vào xem nha.Chị thấy nhà của Mặt trời bé con có 2 nón móc cũng đẹp lắm em xem thử đi rồi móc cho cháu,nếu có gì kg hiểu thì hỏi lại chị ha.Rất vui được giúp em mình là đồng hương mà .Thân

140Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 23/6/2010, 22:14

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuha09 đã viết:
Nón màu hồng đó chị đã hướng dẩn ở trang 4,em vào xem nha.Chị thấy nhà của Mặt trời bé con có 2 nón móc cũng đẹp lắm em xem thử đi rồi móc cho cháu,nếu có gì kg hiểu thì hỏi lại chị ha.Rất vui được giúp em mình là đồng hương mà .Thân
nói là đồng hương thì ko bít phải ko, em là dân sài gòn lấy chồng vũng tàu.......giờ ở đây chỉ có 1 mình bùn nên mua sách, lên mạng tự học móc....nói thật trước khi làm thành viên diễn đàn em đã học lõm các chị nhìu lắm.....vì thấy các chị vui quá, nên quyết định đăng ký ai ngờ cũng có vàu ng ở vũng tàu.....chị hiện tại ở vũng tàu hay ở đâu??? nếu ở vũng tàu thì khi nào cho em qua nhà bái sư nha???? Vườn thú của Hà - Page 6 252296 Vườn thú của Hà - Page 6 699102

141Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 24/6/2010, 08:12

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Gửi Miki Trần!
Rất tiếc là chị ở Bà Rịa em à,ở VT có Băng Tâm đó em,nhà của em ấy có tên là thành phố mưa bay,em vào xem và làm quen đi,em ấy cũng rất nhiệt tình.Còn nếu đi lại khó khăn (Bà bầu mà) thì thắc mắc gì em cứ hỏi,nếu trong khả năng của chị,chị hứa sẽ giúp hết sức mình luôn ha (gởi qua tin nhắn cũng được).Chúc em mạnh khỏe,hạnh phúc

142Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 24/6/2010, 22:29

pekhin2992511

pekhin2992511
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thanks chị nhìu nha Vườn thú của Hà - Page 6 847731 Vườn thú của Hà - Page 6 33956

http://vn.360plus.yahoo.com/marie_khocnhe1312511/

143Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 25/6/2010, 14:22

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuha09 đã viết:Gửi Miki Trần!
Rất tiếc là chị ở Bà Rịa em à,ở VT có Băng Tâm đó em,nhà của em ấy có tên là thành phố mưa bay,em vào xem và làm quen đi,em ấy cũng rất nhiệt tình.Còn nếu đi lại khó khăn (Bà bầu mà) thì thắc mắc gì em cứ hỏi,nếu trong khả năng của chị,chị hứa sẽ giúp hết sức mình luôn ha (gởi qua tin nhắn cũng được).Chúc em mạnh khỏe,hạnh phúc
ồ.....bên bà rịa lận.....xa qua....nhưng nếu có cơ hội qua Vũng tàu thì báo em nha....em có nhắn tin làm wen với băng tâm nhưng chưa thấy trả lời....dười Vũng Tàu bán len móc ko đẹp lắm, lại mắc quá....chị thường mua lên loại nào thì tốt để móc áo em bé??? em có nhờ mẹ chồng đi mua dùm, nói là len cotton, hàng của Nhật gì gì đó....nhưng móc lên cũng ko ưng ý lắm....chị cho em vài ý kiến để lựa len móc áo em bé nha???

144Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 25/6/2010, 15:51

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào em Miki Trần!
Em vào nhà của Bà chủ biệt thự xanh trang 63 có hình các giỏ len TQ loại dành đan cho em bé (1 giỏ 2 cuộn) đan hay móc gì cũng đẹp hết vì nó xốp bận thấy nhẹ nhàng (gọi là len Baby TQ) kg biết ở VT có bán kg ,chứ BR thì kg có chị phải gửi mua ở tận TP .Còn kg thì em mua len Vĩnh Thịnh loại 2 sợi màu sắc rất đẹp nhưng mổi tội hay đổ lông (loại này thì rất phổ biến).Chỉ coton có lợi thế là kg đổ lông,em bé bận kg nóng lưng nhưng có khuyết điểm là hơi bị nặng kg xốp như len.Chị chỉ biết nhiêu đây thôi em tham khảo thêm ha.

145Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 26/6/2010, 21:17

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuha09 đã viết:Chào em Miki Trần!
Em vào nhà của Bà chủ biệt thự xanh trang 63 có hình các giỏ len TQ loại dành đan cho em bé (1 giỏ 2 cuộn) đan hay móc gì cũng đẹp hết vì nó xốp bận thấy nhẹ nhàng (gọi là len Baby TQ) kg biết ở VT có bán kg ,chứ BR thì kg có chị phải gửi mua ở tận TP .Còn kg thì em mua len Vĩnh Thịnh loại 2 sợi màu sắc rất đẹp nhưng mổi tội hay đổ lông (loại này thì rất phổ biến).Chỉ coton có lợi thế là kg đổ lông,em bé bận kg nóng lưng nhưng có khuyết điểm là hơi bị nặng kg xốp như len.Chị chỉ biết nhiêu đây thôi em tham khảo thêm ha.
thanks chị nha, nhiu đó cũng đủ giúp em rồi....đúng như chị nói đó, mẹ chồng em mua cho em là loại len cotton, móc lên thấy đẹp, nhưng móc hoa văn thưa thì ko sao, nếu móc dày quá thì áo bị nặng....vì sắp vào mùa mưa ênn em móc áo hoa văn dày, lại khít thành ra cầm cái áo rất nặng, ai cũng nói cho bé sơ sinh thì nặng, lại ko mềm lắm...
cảm ơn chị lần nữa nha...chúc chị vui khỏe

146Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 28/6/2010, 12:14

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00480gn
Áo len Vĩnh Thịnh 1 sợi bâu tròn kim số 4
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00479t
Chụp gần cho các bạn thấy rỏ mũi nền nè

147Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 28/6/2010, 17:15

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
CHỊ BA YÊU QUÝ .
Hôm nay em mang 1 tâm trạng thật buồn bã vào diễn đàn _chẳng biết đi đâu lại vào nhà chị _Vì nơi chị em tìm thấy lại sự bình tâm yên ổn _càng ngày em càng thấy chị bộc lộ hết tài năng _đan đẹp _Móc giỏi _Hiện tại em thấy nhà chị đông vui nhất diễn đàn đó _Em chúc mừng chị nha .
Em bây giờ ít có sản phẩm vì em đang chú tâm đan các mẫu và viết chát _dự định của em chị đã biết .phải không chị .
Thân chào chị

148Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 29/6/2010, 18:59

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00486q
Giày em bé đan bằng len 1 sợi Vĩnh Thịnh,kim đan số 4

Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00487zm

149Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 15/7/2010, 16:05

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Vườn thú của Hà - Page 6 Dsc00492v
Chú gấu Pooh.
Chị cám ơn em Mùa đông xa nhà nhiều lắm.Nhờ có em nhiệt tình hướng dẩn chị mới móc được chú gấu này-Ước mơ đã thành hiện thực rồi,thật là mừng kg thể diển tả nổi em ạ.Em cũng cám ơn chị Therese1253 nữa,chị luôn luôn ủng hộ và động viên em,mổi khi em gặp khó khăn.Chú gấu này đây chính là chú gấu Vàng -Đúng nghĩa của thuha09 đó các bạn ạ.

150Vườn thú của Hà - Page 6 Empty Re: Vườn thú của Hà 15/7/2010, 17:43

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Vườn thú của Hà - Page 6 847731 Vườn thú của Hà - Page 6 847731 Em chúc mừng chị,con gấu của chị đẹp và dễ thương quá đi.Em vào d đ mấy lần trong ngày để chờ xem Pooh của chị đó.Chị ơi nhân thể chị móc luôn con lừa đichị,em cũng đang móc nó đây,có gì chị em mình cùng chia sẻ nha chị.Chúc chị và gia đình hạnh phúc.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 27 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 27  Next