Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 190220101391
Bạn ơi, chú cú mèo này ấn tượng quá!

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 SHEEP%201cho mình khoe sản phẩm chung với nhe.

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 CHIT

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 TEDDY
TEDDY

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 TIGGER1
TIGEER

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 GOI%20CHU%20U
GOI CHU U

me bam

me bam
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 VUONTHU
VUON THU

fairybutterfly

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị mebam lập nhà luôn đi chị.. mà sao e k thấy được ảnh chị post nhỉ

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em cũng ko thấy hình của chị post ! Chị ơi ! Chị lập nhà riêng cho mình đi chị ! Mọi người luôn ủng hộ chị mà ! Chúc chị có thật nhiu sản phẩm !

nguyentrandieuhien

nguyentrandieuhien
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
troi oi chi oi chi moc dep qua ah, e thich cai mu ghe lun
em moi hoc moc thui ah, nhin chart cung khong bit gi chi nhin clip thi moi bit
chi co cai nao chi cho em moc cai mu do khong chi, e nang ni chi lun do, e thik mi san pham cua chi qua co, hihi

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nguyentrandieuhien đã viết:troi oi chi oi chi moc dep qua ah, e thich cai mu ghe lun
em moi hoc moc thui ah, nhin chart cung khong bit gi chi nhin clip thi moi bit
chi co cai nao chi cho em moc cai mu do khong chi, e nang ni chi lun do, e thik mi san pham cua chi qua co, hihi
Hi em,không biết em hỏi cái mũ nào,nếu là cái mũ đỏ thì dễ lắm vì chỉ toàn mũi nửa kép.Em nói để chị biết lần sau sẽ chỉ cho em nghe.Cám ơn em ghé thăm nhà chị.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bebi.kr đã viết:Híc em nhìn mấy con thú chị móc mà ham thía... Giờ em bụng to ùi nhìn thèm cũng hok thể ngồi làm cho cu Bi nhà em nữa hihi...

Chúc chị xây nhà cao hơn nhé! Những món đồ đáng iu hihi...
Cám ơn em ,miễn là còn ham móc,chờ khi sinh xong móc vẫn đc mà.Chúc em khỏe,vui. xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 847731

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nghiagianganh đã viết:xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 190220101391
Bạn ơi, chú cú mèo này ấn tượng quá!
Chào bạn,nói thật là mình cũng thích chú cú mèo này nhất trong mấy con thú của mình,có lần con mình cầm đi chơi có mấy người cứ năn nỉ đòi mua làm con mình khóc ầm ĩ vì sợ mẹ bán mất. xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 935434 .Cám ơn bạn đã ghé thăm nghe. xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 49893 .

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào các chị em,lâu rồi không có làm đc món nào hết ,để nhà mốc xanh rồi nên đành up tạm con Woo làm bữa trước vậy.Chúc chị em luôn vui khỏe,khi nào xong việc riêng sẽ cùng chị em chung sức xây diễn đàn.
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 050420101587

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị toàn móc những thú khủng không hà ! Em phục chị ghê lun ! Thú này cũng ko ráp phải ko chị ? Chị móc liền lun nên trông đẹp ghê ! Em chúc chị vui nha !

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Mình phục bạn quá cơ! Bạn không những móc khéo mà các con thú đều rất có hồn. Mẹ mình cũng móc khéo lắm, nhưng giờ mình lấy chồng rồi, ở xa mẹ quá nên không thể học được gì cả. Mình tìm trong bộ sưu tập không thấy chart con cú mèo của bạn. Bạn có còn giữ không? Có thể hướng dẫn mọi người làm được không? Mình thích quá, thích đến nỗi quyết định học cách móc, khổ nỗi không biết cầm kim móc thế nào cho phải nữa cơ. Mà mũi dùng để móc thú là mũi gì vậy bạn? Mình thấy mũi này nhìn có vẻ thông dụng, dùng để móc thú, móc rổ đựng kim chỉ, móc lót ly, móc mũ.. mà không biết là mũi gì.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nghiagianganh đã viết:Mình phục bạn quá cơ! Bạn không những móc khéo mà các con thú đều rất có hồn. Mẹ mình cũng móc khéo lắm, nhưng giờ mình lấy chồng rồi, ở xa mẹ quá nên không thể học được gì cả. Mình tìm trong bộ sưu tập không thấy chart con cú mèo của bạn. Bạn có còn giữ không? Có thể hướng dẫn mọi người làm được không? Mình thích quá, thích đến nỗi quyết định học cách móc, khổ nỗi không biết cầm kim móc thế nào cho phải nữa cơ. Mà mũi dùng để móc thú là mũi gì vậy bạn? Mình thấy mũi này nhìn có vẻ thông dụng, dùng để móc thú, móc rổ đựng kim chỉ, móc lót ly, móc mũ.. mà không biết là mũi gì.
Chào bạn thân mến,cám ơn bạn đã ghé thăm.Con cú mèo đó mình sẽ gửi chart bên mục mẫu thú bông.Còn móc nó cũng không đến nỗi khó,bạn cứ xem thử,có gì mình sẽ giúp.Mẹ mình thì chỉ biết đan thôi,mà mình học đan không vào. xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 396640 .Móc thú thì đa phần dùng mũi đơn.Chúc bạn và gia đình vui khỏe,móc được nhiều thú xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 22578

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Băng Tâm đã viết:Chị toàn móc những thú khủng không hà ! Em phục chị ghê lun ! Thú này cũng ko ráp phải ko chị ? Chị móc liền lun nên trông đẹp ghê ! Em chúc chị vui nha !
Em thân,chị cũng móc thú nhỏ,ví dụ như rùa,hay là chú ngựa nhỏ ,có điều chú ngựa này len nhung nên sp mềm oặt,ngựa đứng không vững.Dù không đẹp và móc từ hồi chưa có kinh nghiệm nhưng chị vẫn giữ lại làm kỉ niệm
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 270220101460001
còn đây là vài kiểu rùa
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 170120101191
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 250220101452001
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 310320101573
E m khỏe nghe,vạn sự bình an.

huongman

huongman
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bạn có nhiều thú móc đẹp quá , mình bon chen mãi mà đc có mỗi con mèo luêoì bé xíu thôi, chúc mừng bạn nha !

http://vn.myblog.yahoo.com/huongman732003

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi ! Sao chị móc được nhiu thú wa vậy ! Tốc độ móc của chị nhanh ghê ! Em thì móc chậm như con rùa ấy ! Con ngựa chị móc trông lạ ghê có bườm ngựa trông đẹp hẳn ! Mấy chú rùa cũng xinh nè ! Chắc em cũng làm vài chú rùa thôi ! Em chúc chị và gia đình khỏe nha !

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
huongman đã viết:bạn có nhiều thú móc đẹp quá , mình bon chen mãi mà đc có mỗi con mèo luêoì bé xíu thôi, chúc mừng bạn nha !
Chào huongman,mình có vào ghé thăm con mèo lười của bạn rồi,cũng dễ thương lắm,chắc bé thích lắm phải không?mình có một cách cho những con thú không nhồi bông chặt kiểu mèo lười là không ráp bằng cách khâu mà móc hết tay chân và đuôi rồi khi móc thân thì ghép luôn giống như con mèo của mình,vừa nhanh mà trông cũng đẹp vì không bị đường khâu.Nếu thích bạn cũng thử xem nhé.Chúc bạn và gia đình khỏe

nguyentrandieuhien

nguyentrandieuhien
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cái nón màu tím đó chị, cái nón mà có hoa văn chị post o trang 2 đó, em không biết là chị có nhiều nón vậy, hihi xin lỗi chị nha em cũng đoán được là sẽ bị hỏi lại, hehe. chị giúp em nha mà chị chỉ cho em là móc bằng len gì luôn nha em nhìn hình nhưng không thấy rõ. Cám ơn chị nhìu nhìu

huongman

huongman
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thanks bạn nha ! mình sẽ thử cách ráp thú đó xem sao !

http://vn.myblog.yahoo.com/huongman732003

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào em
Khi nào em rãnh giúp dùm chị một việc nha: em hướng dẩn dùm chị cách ráp con rùa xanh có mai vàng ,móc 3 mành rời xong rồi ráp ra sao?.Chị thấy có chú chó họ hàng với chuột Micky đẹp lắm,chú lừa nữa,nếu em có chát hình cho chị xin với nha (cả con cú mèo nữa) vì chị kg biết tiếng Anh nên chat chử là chịu thua.Mong em giúp,cám ơn em nhiều

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuha09 đã viết:Chào em
Khi nào em rãnh giúp dùm chị một việc nha: em hướng dẩn dùm chị cách ráp con rùa xanh có mai vàng ,móc 3 mành rời xong rồi ráp ra sao?.Chị thấy có chú chó họ hàng với chuột Micky đẹp lắm,chú lừa nữa,nếu em có chát hình cho chị xin với nha (cả con cú mèo nữa) vì chị kg biết tiếng Anh nên chat chử là chịu thua.Mong em giúp,cám ơn em nhiều
Em chào chị,con rùa đó sau khi móc xong mảnh 1 thì có đầu,4 chân và đuôi,mảnh 2 là bụng và mảnh 3 có pha vàng chính là mai rùa.Em ráp bụng với mảnh 1 trước, nhồi bông sơ qua dưới bụng để dễ định hình rồi úp cái mai lên trên ,khâu vào sao cho phần bụng nối với mai rùa ở chỗ không phải là đầu,chân, đuôi;những phần còn lại thì em khâu mai trùm lên đầu,chân đuôi như chị thấy trong hình,chị khâu gần hết thì nhồi tiếp bông cho mai rùa phồng lên rồi khâu nốt là xong.Em diễn đạt hơi lủng củng chị đừng cười nhé.Em sẽ up con chó và mấy con khác lên vì máy em cầm theo người có mấy thứ đó,chỉ có điều em không biết chị thích con cú nào ,chị hồi âm để em xem lại nhé.Chúc chị và gia đình khỏe.xin phép trưng bày sản phẩm - Page 4 Moz-screenshot-1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next