Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 17 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 28 trang]

yunimanis

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
leha đã viết:
chị ấy ở ngoài Bắc cơ, mà mình mới mua và tập đan nên chẳng biết tốt thế nào, mới tập đan mà mua len mắc thì viêm màng túi mất, nếu bạn cần mình để lại cho 1 ít nha vì mình chẳng biết chị ấy còn bán không. Chi Rosa ơi em chỉ là muốn giúp bạn ấy thôi chứ không buôn bán gì đâu, chị đừng treo nick em nha tội em hu hu Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 110796 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 646716

cám ơn bạn nhìu chắc Rosa thông cảm mà ha chị ha Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 571279 . thôi bạn giữ để dùng dần để khỏi mắc côg phải mua nữa. với lại đi mua mình cũng chọn đc nhìu màu hơn. mình thấy chị em trog 4rum nhắc nhiều tới bà phi. hok bít gía cả thế nào hen? bạn có bít hem nói mình với. cám ơn bạn lần nữa nhé Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 22578

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Len của chị bên HHT bán là lên TQ thanh lý, các bạn đọc kĩ nhé, còn các giá len bên trên là lên ống TQ, đan cũng đẹp lắm, len Hàn, len Nhật. Nếu mà các bạn đan tốt rồi hoặc là tiếc công đan 1 cái áo thì hãy nên mua len này, bởi vì đắt thế mà đan nửa chừng bỏ dở, vừa hỏng len, vừa phí tiền, xót lắm. Riêng tớ thì vẫn luôn trung thành với khăn len Trung Của, áo len Vĩnh Thịnh Vờ Nờ Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 22578 rẻ mà dùng chả xót mấy, đằng nào 1 mùa xong tớ cho out luôn mà hehe...

giang_ni

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em muốn mua len, nhưng cuộn len chỉ nhỏ bằng nắm tay thôi, càng nhiều màu càng tốt, ai biết mua ở hàng nào thì chỉ giúp em, em ở hà nội, Cảm ơn nhiều nhiều

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
giang_ni đã viết:em muốn mua len, nhưng cuộn len chỉ nhỏ bằng nắm tay thôi, càng nhiều màu càng tốt, ai biết mua ở hàng nào thì chỉ giúp em, em ở hà nội, Cảm ơn nhiều nhiều
Bạn đã ra Đinh Liệt chưa? đã hỏi người bán hàng chưa? vì len đấy nhiều lắm, bạn mua 1 cuộn cũng được, 1 túi 6 cuộn cả to cả bé đều được, nhưng đây hầu hết là len Tàu, nếu bạn muốn mua len xịn thì ít nhất cũng phải là 100g đấy

bitterfruit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
tinh hinh la minh mun tap moc may do bang len. Hi. Nhung minh lai ko bit mua bong o dau. Neu mua bong y te thi mac kinh dc. Ma nhoi vao may thu linh tinh thi xau lem. Co ban nao bit dia chi mua bong thi nhac minh voi. Minh o Ha Noi. Tks cac ty nhiu nhiu

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bitterfruit đã viết:tinh hinh la minh mun tap moc may do bang len. Hi. Nhung minh lai ko bit mua bong o dau. Neu mua bong y te thi mac kinh dc. Ma nhoi vao may thu linh tinh thi xau lem. Co ban nao bit dia chi mua bong thi nhac minh voi. Minh o Ha Noi. Tks cac ty nhiu nhiu
Ở Lương Văn Can bán đấy bạn ạh. nhồi bông y tế vừa cứng vừa xẹp vừa mắc^^

bitterfruit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ansa_Nguyễn đã viết:
bitterfruit đã viết:tinh hinh la minh mun tap moc may do bang len. Hi. Nhung minh lai ko bit mua bong o dau. Neu mua bong y te thi mac kinh dc. Ma nhoi vao may thu linh tinh thi xau lem. Co ban nao bit dia chi mua bong thi nhac minh voi. Minh o Ha Noi. Tks cac ty nhiu nhiu
Ở Lương Văn Can bán đấy bạn ạh. nhồi bông y tế vừa cứng vừa xẹp vừa mắc^^
oi tks nhiu nhiu. Hj. Mung wa. hoi mai cung ca ng bit. Tks ban nhiu nha Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 33956 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 33956 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 33956 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 568371 (may minh bi hong vietkey chu hok fai minh co tinh viet hok dau dau Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 252296

lovelywool

lovelywool
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mấy bạn ơi có ai ở Cần Thơ không? chỉ mình chỗ mua len và que đan di. mua ở mấy chợ bán lẻ len không được vừa ý lắm. thanks rất nhiều.

Ruby_lovechocolate

Ruby_lovechocolate
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ừ, mình thấy hình như miền Nam trời ít lạnh so với ngoài miền Bắc nên người ta ít bán len lắm, ở TP. HCM thì còn có nhiều nơi bán len chứ ở Cần Thơ hay mấy tỉnh lân cận khó tìm mua được dụng cụ và len như ý lắm luôn Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 271247

lovelywool

lovelywool
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nhiều khi buồn thiệt. có lần mình thi học phần môn Speaking khoảng gần Giáng Sinh, đứng ngoài đợi tới lượt mà trời lạnh run lập cập, lúc đó toàn nghĩ tới áo len thôi.mua len ở mấy chợ bán lẻ ở Cần Thơ không được ịn mà còn dễ bị xù nữa.chán Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 870103

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
lovelywool đã viết:nhiều khi buồn thiệt. có lần mình thi học phần môn Speaking khoảng gần Giáng Sinh, đứng ngoài đợi tới lượt mà trời lạnh run lập cập, lúc đó toàn nghĩ tới áo len thôi.mua len ở mấy chợ bán lẻ ở Cần Thơ không được ịn mà còn dễ bị xù nữa.chán Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 870103
Tiếc là diễn đàn ko cho post link lên chứ ở én bạc có chị bán len, sợi dụng cụ đan móc có hình ảnh và giá luôn. Chị í cũng nhận ship đấy.
để mình pm cho bạn

cola

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bunny96 đã viết:
babyxinhxinh đã viết:Mấy mẫu này có giá ko bạn nếu có post lên để biết với . Mình muốn hỏi chỉ dù và sợi coton việt nam giá bao nhiêu
Kái này được bán bên Hội thêu thùa ak' babyxinhxinh. Vừa thanh lý vừa bán hàng mới. Bunny định post link topic luôn nhưng sợ sai quy định. Để Bunny gừi tin nhắn link topic cho babyxinhxinh hen. Bunny chủ yến đan, móc = len nên cũng ko rành giá chỉ cotton nữa ^^!
ban gui cho minh lun nha!gia cua cac loai chi ay,va cach lien lac de mua nua nhe!thanks ban truoc!

cola

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chi em co biet cho nao o tpVinh hoac trung tam Huong Son_Ha Tinh co ban len soi xin khong thi chi giup gium minh nha!minh dang rat mun moc cai ao nhung khong bit cho mua!hoac o hn cung dc!ma co ban nao o bacninh khong nhi?chi cho minh o bn co cho nao ban len soi xin voi!minh dang sot het ca long me len rui ne!

lovelywool

lovelywool
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thanks Rachel nhiều về cái địa chỉ mua len nhé. để mình thử xem sao.

giang_ni

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ansa_Nguyễn đã viết:
giang_ni đã viết:em muốn mua len, nhưng cuộn len chỉ nhỏ bằng nắm tay thôi, càng nhiều màu càng tốt, ai biết mua ở hàng nào thì chỉ giúp em, em ở hà nội, Cảm ơn nhiều nhiều
Bạn đã ra Đinh Liệt chưa? đã hỏi người bán hàng chưa? vì len đấy nhiều lắm, bạn mua 1 cuộn cũng được, 1 túi 6 cuộn cả to cả bé đều được, nhưng đây hầu hết là len Tàu, nếu bạn muốn mua len xịn thì ít nhất cũng phải là 100g đấy
Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 22578 em mua đc rồi, cảm ơn chị "Ansa_Nguyễn"

141Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 Empty Ai ở Hn cho e hỏi cái 16/12/2009, 14:36

thoayeu1991

thoayeu1991
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mua len ở Đinh Liệt có tót k ạ.e mua len ở chợ sv đểu quá.mua ở đinh liệt hàng có tốt cả k.họ có nói thách k. có phải mặc cả k.tầm bao nhiêu 1 cuộn len Vĩnh Thịnh,len sợi bông, len đũa.e tham khảo cái.e k biết mặc cả,toàn bị bóp thui Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 358726

Rathan

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ai ở Huế thì theo địa chỉ này ( Nội thành nhé ). Tiện len Liên Phương - cô ( chị ) Bảo , nằm ở Ngã Tư Đoàn Thị Điểm và Nhật Lệ nhìn qua tay trái( phải ) là thấy và shop Nhật Vân tại ngã tư Nhật Lệ và Đinh Tiên Hoàng .
< Thông cảm em không để ý số nhà Suspect

mamavy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình là lính mới, muốn hỏi các chị có kinh nghiệm. Số là mình có 1 cặp áo len đan tay, áo đan lâu rồi nhưng chưa mặc. Mình định tháo ra rồi đan lại cho phù hợp thời trang hiện nay (lúc trước đan áo theo các .... cụ 60 nên mặc thấy ốm yếu hẳn). Các chị cho ý kiến giúp nghen. Cám ơn nhiều!

Thảo nguyên xanh

Thảo nguyên xanh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chắc hẳn bạn đã có tay nghề kha khá rồi, bạn vào topic mẫu đan của diễn đàn chọn mẫu rồi bắt tay vào làm thôi..... Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 9273

Ruby_lovechocolate

Ruby_lovechocolate
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mamavy đã viết:Mình là lính mới, muốn hỏi các chị có kinh nghiệm. Số là mình có 1 cặp áo len đan tay, áo đan lâu rồi nhưng chưa mặc. Mình định tháo ra rồi đan lại cho phù hợp thời trang hiện nay (lúc trước đan áo theo các .... cụ 60 nên mặc thấy ốm yếu hẳn). Các chị cho ý kiến giúp nghen. Cám ơn nhiều!
Mà bạn đã xử lý len đó lại chưa thế? Nếu tháo ra thì len sẽ không được thẳng thớm như len mới đâu nhé Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 252296 Tốt nhất là bạn nên đem mớ len đó đi hấp cách thuỷ, xong xuôi bảo đảm sẽ có ngay len đẹp không thua gì len mới luôn ý chứ@!

mamavy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cám ơn các đóng góp ý kiến cúa các chị em> Nhưng cho mình hỏi thêm về kinh nghiệm xử lý len, hấp cách thủy như thế nào, chị có thể hướng dẫn cụ thể, chi tiết hơn được không. Xin cảm ơn!!! Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 847731

Thảo nguyên xanh

Thảo nguyên xanh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Kinh ngiệm xử lý len thì mình k biết. Mình chỉ sợ là hấp cách thuỷ thì len sẽ bị co lại vì nhiệt độ cao thôi Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 396640

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thoayeu1991 đã viết:Mua len ở Đinh Liệt có tót k ạ.e mua len ở chợ sv đểu quá.mua ở đinh liệt hàng có tốt cả k.họ có nói thách k. có phải mặc cả k.tầm bao nhiêu 1 cuộn len Vĩnh Thịnh,len sợi bông, len đũa.e tham khảo cái.e k biết mặc cả,toàn bị bóp thui Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 358726

Bạn mua len ở Đinh liệt mà đan với móc thì phí công làm lắm, vì đa số
là hàng TQ nên giặt vài lần là xù hết, len Vt cũng chán, nhưng còn khá
khẩm hơn tý
Có cửa hàng bán len sợi ở P107- B1 TT văn chương, ngõ văn chương trên phố khâm thiên đó bạn. Ở đó bán đủ loại len, sợi của Vn và cả nuớc ngoài nữa, mình đã mua để đan và móc thử rồi sướng lăm nhất là len của nước ngoài. Ở đây bán đúng giá nên ko lo bị hớ đâu.
Mình gửi link cửa hàng đó cho bạn rồi đó

thoayeu1991

thoayeu1991
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
rachel đã viết:
thoayeu1991 đã viết:Mua len ở Đinh Liệt có tót k ạ.e mua len ở chợ sv đểu quá.mua ở đinh liệt hàng có tốt cả k.họ có nói thách k. có phải mặc cả k.tầm bao nhiêu 1 cuộn len Vĩnh Thịnh,len sợi bông, len đũa.e tham khảo cái.e k biết mặc cả,toàn bị bóp thui Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 358726

Bạn mua len ở Đinh liệt mà đan với móc thì phí công làm lắm, vì đa số
là hàng TQ nên giặt vài lần là xù hết, len Vt cũng chán, nhưng còn khá
khẩm hơn tý
Có cửa hàng bán len sợi ở P107- B1 TT văn chương, ngõ văn chương trên phố khâm thiên đó bạn. Ở đó bán đủ loại len, sợi của Vn và cả nuớc ngoài nữa, mình đã mua để đan và móc thử rồi sướng lăm nhất là len của nước ngoài. Ở đây bán đúng giá nên ko lo bị hớ đâu.
Mình gửi link cửa hàng đó cho bạn rồi đó
cảm ơn bạn nhìu nhìu nhé.nhưng sao mình chưa nhận đc link nhỉ?

150Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 6 Empty Chỗ mua len 28/12/2009, 15:29

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thoayeu1991 đã viết:cảm ơn bạn nhìu nhìu nhé.nhưng sao mình chưa nhận đc link nhỉ?
Bạn check thử lại xem, mình gửi rồi mà. Nếu chưa nhận được thì PM cho mình ko lỡ dịp giảm giá thì tiếc lắm toàn len đẹp thôi, mình mới đi khuân 1 đống về
Ko thì bạn qua shop đó ở địa chỉ : P107- B1 TT Văn Chương - ngõ văn chương- đường khâm thiên - Hà Nội

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 17 ... 28  Next