Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 16 ... 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 28 trang]

mattroibecon_2009

mattroibecon_2009
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Em ở ngài Hà Nội? ngoài đó có chỗ chị Huyền chuyên bán các loại len sợi và sách dạy đan móc đó,em gọi số ĐT này nha 0982.203.570 để hỏi chính xác D/c nhé.Chúc em tìm được món mình thích nghen. happy1

http://vn.myblog.yahoo.com/huonggiang129

NMN91

NMN91
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Oh vâng e cám ơn chị mai em gọi điện hỏi chị ý rồi đi mua lun!!! Hihi.

bitterfruit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Thế có ai có thể nói cho mình biết một số loại len hay dùng ko? Đặc điểm của các loại len ấy và các loại ấy thì thích hợp để tạo thành sản phẩm j? Mấy thông tin đó bổ ích lem. Hihi. Giá mọi người liệt kê đc bản danh sách các đặc điểm ấy thì tốt wa. E ko hỉu cứ đi lấy lên rùi móc túi thấy nó sao mà cứng và thô quá. Híc

shunchan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình đang đan nón mẫu M012, mình đan bằng len HQ có hợp không, với lại mình phải mua khoảng bao nhiêu len mới đủ, các bạn tư vấn giúp mình với, thanks

105Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 Empty Học đan móc 8/9/2009, 15:25

kha_vi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
yuhtanh đã viết:bên nhà VHPN, hnào bạn bận ko học dc là mất buổi luôn, còn bên cô Tuyết thì khác, cô sẽ sắp xếp ngày khác cho bạn học đó. Cô rất nhiệt tình
Có phải là cô Tuyết Trần ko chị. Mình muốn đi học nhưng mình ở Q7, ko biết có xa lắm ko, nhà Cô Tuyết ở đâu vậy chị Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 576541

melody

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Các chị ơi e ở HN ,các chị cso biết chỗ nào dạy đan k ạ,cả nơi bán sách đan móc nữa,e lên Đinh Lễ cũng có nhưng khó hiểu và k nhiều Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 149361

mattroibecon_2009

mattroibecon_2009
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
yuhtanh đã viết:Cô Tuyết tự học đan móc đó bạn.
Cô chuyên nhận hàng ng ta đặt làm nên bạn khỏi lo hen!!
Hẹn gặp bạn ở nhà cô Tuyết trong dịp gần nhất..
Còn nhà bà Phi bán len, bà đó cũng biết cô Tuyết nữa đó..^^
Bạn cho mình hỏi nhà cô Tuyết ở đâu vậy bạn? một lớp mở có đông người học không và hp thì thế nào? cam ơn bạn nhiều

http://vn.myblog.yahoo.com/huonggiang129

legend

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
kha_vi đã viết:Có phải là cô Tuyết Trần ko chị. Mình muốn đi học nhưng mình ở Q7, ko biết có xa lắm ko, nhà Cô Tuyết ở đâu vậy chị?
Ở siêu thị Lottle quận 7 có NVHPN trong đó (ở lầu 2). Khóa học tháng này có lớp học đan móc đó. Bạn đến xem thử xem Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 373101 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 576541

Ta là ChÝp

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em đang móc mấy mẫu trang trí. Hôm qua thấy 1 chị có mấy cái vòng tròn nhựa nhỏ để móc cho mẫu không bị xiêu vẹo như kiểu khuôn í. Có ai biết cái đó mua ở đâu không

110Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 Empty mua len ở BD 21/10/2009, 15:38

ledieu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em làm ở Bình Dương, có ai biết ở đây bán len chỗ nào không chỉ em với. thank nhiều ah!

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
NMN91 đã viết:Vậy ạ em cũng chả bít mua ở đâu nữa. Hum nào ra Đinh Liệt hỏi thử vậy. Hihi. EM cám ơn!!!
Ở HN thì em đến của hàng chị huyền pooh shop ở thái hà ngoài ra chị í còn bán đò thêu nnữa hoặc shop wool & yarn shop chuyên bán len sợi ở P107- B1 TT Văn Chương ngõ văn chương trên đường khâm thiên hoặc liên lạc qua yahoo: tieuthu_104

Ta là ChÝp đã viết:em đang móc mấy mẫu trang trí. Hôm qua thấy 1 chị có mấy cái vòng tròn nhựa nhỏ để móc cho mẫu không bị xiêu vẹo như kiểu khuôn í. Có ai biết cái đó mua ở đâu không
Nếu em ở HN thì em ra hàng Bồ nhé, nhưng mà nó bán cả 1 túi cơ mua nhiều thế làm ko hết cũng phí

Được sửa bởi rachel ngày 7/11/2009, 09:03; sửa lần 1.

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cả nhà có biết ở SG chỗ nào bán kim đan len không. loại kim giống kim để may đồ mà lớn hơn á. Em mua phải cái kim nhỏ xíu, sợi len không qua vừa được.

http://chichkenblog.blogspot.com/

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em vô chợ Đại Quang Minh ở Q.5 xem nha, ở đó bán rất nhiều phụ liệu may mặc Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 646716

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dạ. Cảm ơn chị.

http://chichkenblog.blogspot.com/

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
leha đã viết:Em vô chợ Đại Quang Minh ở Q.5 xem nha, ở đó bán rất nhiều phụ liệu may mặc Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 646716
Chợ ĐQM ko bán lẻ chi ơi, vào đó hỏi thi hàng nào nhẹ nhàng thì họ cũng nói giá thật cao cho mình chuồn khỏi phải mua. hàng nào khó tính thì họ đuuôỉ mình xơi xơi

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
rachel đã viết:
leha đã viết:Em vô chợ Đại Quang Minh ở Q.5 xem nha, ở đó bán rất nhiều phụ liệu may mặc Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 646716
Chợ ĐQM ko bán lẻ chi ơi, vào đó hỏi thi hàng nào nhẹ nhàng thì họ cũng nói giá thật cao cho mình chuồn khỏi phải mua. hàng nào khó tính thì họ đuuôỉ mình xơi xơi
Vậy em thử tới cửa hàng LeNa ở địa chỉ 36 Tân Lập, F8, Tân Bình hỏi xem vì ở đó là cửa hàng bán len mà

yunimanis

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:
smilecat đã viết:em muốn mua loại que đan 2 đầu mà hem biết chỗ nào để mua. Chị em nào biết chỉ cho smilecat nha . Thanks nhìu ^^ Laughing

Em chạy wa 36 Tân Lập - Quận Tân Bình, chỗ đó là shop Lena or đi vô chợ Đại Quang Minh, dạo nàyDA thấy họ có bán kim dây cũng nice, 20k/cặp đó, hàng TQ.
nhà em ở quận tân bình nên cho em hỏi chỗ này 1 chút. ở đây có bán we gỗ ko chị. que gỗ chắc rẻ hơn we inox fải ko ạh? chỗ này có bán len ko chị và nếu có khoảng bao nhiêu 100g? cám ơn chị nhiều Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 456123

yunimanis

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các bạn có thể cho mình biết thường giá len bên mình khoảng bao nhiêu 1 cuộn 100g (hoặc ở khối lượng nào đó cũng đc) bao gồm cả len việt nam, trung quốc, hàn quốc. mình đang ở singapore định so sánh giá cả thế nào để mua cho rẻ Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 584639 . cám ơn mọi người nhìu thật nhìu Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 179989

rachel

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
yunimanis đã viết:
nhà em ở quận tân bình nên cho em hỏi chỗ này 1 chút. ở đây có bán we gỗ ko chị. que gỗ chắc rẻ hơn we inox fải ko ạh? chỗ này có bán len ko chị và nếu có khoảng bao nhiêu 100g? cám ơn chị nhiều Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 456123
Chỗ Lena Không bán que gỗ chỉ bán que đan , móc inox thôi, còn nếu muốn mua que gỗ thì phải ra những hàng chuyên bán lẻ len sợi và đồ đan móc thì mới có. cái này thì mình ko biết, ở Hn thì ra đinh liệt hoặc các chợ thì ko thiếu.
CÒn len thì ở đây cũng nhiều giá lắm, loại sợi móc dolily 50k/cuôn50g của DMC, cònlen thì rẻ nhất cũng là trên 60k/cuôn50g, còn nhiều loại 80k, 100k tuỳ loại. nếu giá đó là 100g thì còn nghiến răng được Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 358726 đằng này ...Chắc dại gia mới xài nổi loại này chứ làm đan hay móc 1 áo, doily thì mua bao nhiêu cho vừa Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 559764

120Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 Empty mua len 7/11/2009, 11:35

nguyenthuyhuuhanh

nguyenthuyhuuhanh
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chi em ơi cho mình hỏi ngoài chợ Đại Quang Minh còn chợ nào bán dụng cụ đan và len không vậy?chợ Tân bình có bán không?

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
nguyenthuyhuuhanh đã viết:chi em ơi cho mình hỏi ngoài chợ Đại Quang Minh còn chợ nào bán dụng cụ đan và len không vậy?chợ Tân bình có bán không?
CHỊ ĐẾN 36 TÂN LẬP - TÂN BÌNH ĐI ĐÓ LÀ CỬA HÀNG LEN ĐẤY Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 646716

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
rachel đã viết:
yunimanis đã viết:
Chỗ Lena Không bán que gỗ chỉ bán que đan , móc inox thôi, còn nếu muốn mua que gỗ thì phải ra những hàng chuyên bán lẻ len sợi và đồ đan móc thì mới có. cái này thì mình ko biết, ở Hn thì ra đinh liệt hoặc các chợ thì ko thiếu.
CÒn len thì ở đây cũng nhiều giá lắm, loại sợi móc dolily 50k/cuôn50g của DMC, cònlen thì rẻ nhất cũng là trên 60k/cuôn50g, còn nhiều loại 80k, 100k tuỳ loại. nếu giá đó là 100g thì còn nghiến răng được Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 358726 đằng này ...Chắc dại gia mới xài nổi loại này chứ làm đan hay móc 1 áo, doily thì mua bao nhiêu cho vừa Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 559764
SAO LEN MẮC THẾ HÔM NỌ MÌNH NHỜ 1 CHỊ BÊN HTT MUA DÙM CÓ 70K/KG THÔI

yunimanis

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
rachel đã viết:
yunimanis đã viết:

ý trời đất ơi mắc dữ. hix mắc kiểu này thì mua hẵn cái áo còn rẽ hơn Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 358726 . mà cái bạn nói là ở hn àh? mình muốn hỏi ở sài gòn vì nhà mình ở đây mà Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 251874

yunimanis

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
leha đã viết:
xài tốt ko bạn. bạn có biết là mua ở đâu ko? nếu bạn biết và ở SG thì chỉ cho mình với nhé. chỗ bà Phi mà các bạn hay nhắc tới giá khoảng bao nhiêu 100g. luôn tiện mình muốn mua cả sách dạy đan để tự học cho có căn bản. xin mọi người chỉ jùm. cám ơn các bạn nhìu Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 571279

leha

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
yunimanis đã viết:
leha đã viết:
xài tốt ko bạn. bạn có biết là mua ở đâu ko? nếu bạn biết và ở SG thì chỉ cho mình với nhé. chỗ bà Phi mà các bạn hay nhắc tới giá khoảng bao nhiêu 100g. luôn tiện mình muốn mua cả sách dạy đan để tự học cho có căn bản. xin mọi người chỉ jùm. cám ơn các bạn nhìu Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 571279
chị ấy ở ngoài Bắc cơ, mà mình mới mua và tập đan nên chẳng biết tốt thế nào, mới tập đan mà mua len mắc thì viêm màng túi mất, nếu bạn cần mình để lại cho 1 ít nha vì mình chẳng biết chị ấy còn bán không. Chi Rosa ơi em chỉ là muốn giúp bạn ấy thôi chứ không buôn bán gì đâu, chị đừng treo nick em nha tội em hu hu Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 110796 Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 5 646716

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 16 ... 28  Next