Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

Dieu An

Dieu An
Giải nhất đan móc Hè 2009
Móc cho mình cái áo này mà cuối cùng bị nhỏ bạn thân tịch thu!!! hẹn lần hẹn lượt với her thế là phải làm thành quà Giáng Sinh biết sao giờ, cuối năm đưa luôn chứ khg mắc công mắc nợ 2 năm
Giờ phải đi kiếm mua lại chỉ màu tím cà này thích ơi là thích mà còn phải ngồi móc nữa chút!
Ngậm ngùi ghê
[img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 7 Picture001dw[/img]

phong linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
happy2 đẹp quá chị ạ, hình như chị làm 1 seri áo lửng ý nhỉ, biết bao giờ em được như thế Razz

http://hangsoctinhin.blogspot.com

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dieu An đã viết:Móc cho mình cái áo này mà cuối cùng bị nhỏ bạn thân tịch thu!!! hẹn lần hẹn lượt với her thế là phải làm thành quà Giáng Sinh biết sao giờ, cuối năm đưa luôn chứ khg mắc công mắc nợ 2 năm
Giờ phải đi kiếm mua lại chỉ màu tím cà này thích ơi là thích mà còn phải ngồi móc nữa chút!
Ngậm ngùi ghê

Chị ơi, chị cho em xin chart của áo này nhé c. Chị dùng chỉ loại gì và móc bao nhiu mũi bính ban đầu vậy? E có làm thử 1 chart áo cũng thân trước bo tròn vô 2 bên ngực như vậy, nhưng ra nhỏ lắm, mà khi tăng mũi thân áo cho vừa thì em ko bíêt phải giảm chỗ nách thế nào cho hợp, làm đi làm lại hoài nản quáSad

mai ngay

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chi oi, hom nao ranh chi chi cho em den nha chi hoc hoi voi nghen. Em chi biet moc so so thoi, dang tap tanh moc 1 cai gio xem the nao, em chang biet mua len hay chi chon nhu the nao nua. Chi biet mua moi chi du o cho pham van hai ve lam thoi.Cam on chi truoc nha

Dieu An

Dieu An
Em oi
Áo này gầy mũi ban đầu như áo bolero trong cuộc thi đan móc mùa hè trước đó, rồi tăng mũi từ tư ở vung tay ao, nách áo, rồi đi vòng vòng thôi. chị cứ vừa làm vừa ướm thử rùi gia giảm từ từ thôi à.
Hy vọng em có thể coi theo bài bolero rui móc thành công nha!
DA

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dieu An đã viết:Em oi
Áo này gầy mũi ban đầu như áo bolero trong cuộc thi đan móc mùa hè trước đó, rồi tăng mũi từ tư ở vung tay ao, nách áo, rồi đi vòng vòng thôi. chị cứ vừa làm vừa ướm thử rùi gia giảm từ từ thôi à.
Hy vọng em có thể coi theo bài bolero rui móc thành công nha!
DA

Vâng để em vào topic đan móc mùa hè xem, cố gắng thêm lần nữa, nhìn bolero chị móc thích quá^^ Thank c:)

Dieu An

Dieu An

Dieu An

Dieu An
Ao baby chi cotton luon
Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 7 Img3835p.th[/url]

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
mung ao moi :hoa:

digiseo1210

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:Móc cho mình cái áo này mà cuối cùng bị nhỏ bạn thân tịch thu!!! hẹn lần hẹn lượt với her thế là phải làm thành quà Giáng Sinh biết sao giờ, cuối năm đưa luôn chứ khg mắc công mắc nợ 2 năm
Ngậm ngùi ghê

Cái này đẹp quá, mình muốn có 1 cái tặng bạn mà tay nghề chưa đủ, không biết làm sao để có 1 cái giống vậy ah? Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 7 9273

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7