Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 7 trang]

Linh Linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cách đây 10 hôm mình bị lạc vào diễn đàn nhìn sản phẩm của các chị em làm đẹp quá mê luôn. Đến hôm nay, khi thấy mình cũng có khả năng móc (hi, gần 30 tuổi đầu mới phát hiện ra đấy, mình lấy hết can đảm gia nhập diễn đàn. Mong các chị em giúp đỡ

mebongxinh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị em , mình là thành viên mới. Mình biết cả đan lẫn móc nhưng toàn dở tệ, mong được học nhiều từ các chị em Laughing happy1

ThaoLy

ThaoLy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
helo moi người. mình là thành viên mới. nhà ở tận cà mau lận ạ. rất thích móc, không biết dan. ở đây không bán chỉ len. bà con nào biết địa chỉ bán len qua mạng thì chỉ cho mình với. cám ơn gia đình nhiều

mylifeisu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
helu mọi người !
Tớ là mem mới. T tên Trang hiện đang ở và học tại TP Hưng Yên - Hưng Yên.T rất thích học đan và móc. Cứ cuối mùa thu là hăm hởi đi mua len về đan nhưng cũng chỉ bít vài kiểu đơn giản thôi t rất muốn nâng cao tay nghề đan và móc of m
Do muốn đan tặng người iu 1 cái khăn thật đẹp do chính tay t đan nên mới vào mạng tìm các kiểu đan mới và biết đc diễn đàn. T thật sự rất thích
Mong mọi người chỉ bảo cho t nhé vi t rất vụng về. Mọi người hãy post thật nhiều tác phẩm of các bạn lên diễn đàn nhé để m có thể học hỏi thêm
Rất vui đc làm wen với mọi người

hoangyen298

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
XIN CHÀO!
em là thành viên mới, em chỉ biết móc, không biết đan. mong mọi người chỉ bảo thêm ạh ... happy2

106Vui Re: thanh vien moi 8/12/2010, 10:25

dongmy

dongmy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em xin chao. Em mơi gia nhập diễn đàn muon duoc lam quen voi cac chi, em thì đan moc điều biết so qua nhung moc không dep cho lam hau nhu em chua co san pham nao ca. tinh co chi co quan của em chi hay đang the là em len mang xem thay trang wed nay em gia nhap luon, mong các chi, em chia sẽ kinh nghiem cho em voi. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 5 31898

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Xin chào tất cả các chị em, mình là thành viên mới tham gia diễn đàn, mình chỉ biết móc thôi, nhìn các mẫu móc chị, em post lên mình thích ơi là thích và cũng đã sưu tầm nhiều mẫu, nhưng ở Biên Hòa mình lại không biết chỗ mua len nên không được lựa chọn nhiều như ý mình. Vừa rồi cũng nhờ diễn đàn mình được một em chỉ cho mình địa chỉ mua len online nhưng ở chỗ đó tận Hà Nội nên hơi khó, rất mong được làm quen với tất cả chị em yêu thích môn này. Chào đòan kết

dongmy

dongmy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
được gia nhập diễn đàn này thật vui, mỗi lần nhìn một sản phẩm được đưa lên thật đẹp. thích ơi là thích. nhưng mà mình có rất ít thời gian để đan, móc nên mình chỉ đan được cho con trai mình một cái áo đơn giản thôi. Mình thích đan từ nhỏ nhưng không ai chỉ, cho nên mình đã tìm thấy được tất cả từ diễn đàn này. rất thú vị và giúp mình làm ra được một sản phẩm đầu tiên. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 5 646716 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 5 584639

trangmoon123

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi cả nhà!
Em là tv mới, cũng bít diễn đãn lâu rồi và cũng thi thoảng em vào học hỏi kn đan móc, nhưgng giờ mới chính thức gia nhập nhà mình. Mong mọi người giúp đỡ ạ!
Hum nay HN lại lạnh, có động lực đan khăn rùi, hii
Chúc mọi ng luôn vui!

mẹ2nhóc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà, em là thành viên mới ạ. Em đang tập tành thôi ạ. Đan thì em chỉ biết mỗi mũi lên và mũi xuống. Vào diễn đàn em thích lắm vì các chị, đặc biệt là chị Rosa tận tình post nhiều bài giúp chị em có thể học hỏi thêm.
Cảm ơn các chị happy2

co co

co co
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mến chào các bạn, happy1
Mấy ngày nghỉ lễ ở nhà tỉ mẩn mò ra được trang Đan Móc này ,mình thích lắm ...cho mình làm quen và học hỏi với nha happy1

Cám ơn nhiều

tieu_quy

tieu_quy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em là thành viên xin ra mắt cả nhà, em ở Nha Trang rất thích đan móc dan2 (mặc dù hông được đẹp lắm) em có xem sản phẩm của các chị nên thích lắm zậy là quyết định tham gia để có thể được học hỏi thêm nhiều thứ nữa
mong mọi người giúp đỡ em nherang

lytiny

lytiny
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị, anh, em trong hội. Mình ở Hội An. Mới tập tành đan móc, rất chi là gà mờ. Đang lò dò bắt chước các mẫu trong hội thôi. Thanks !

apricot

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào chị em thích đan móc, em là thành mới tham gia vào diễn đàn, cũng mới học móc theo những clip trên mạng, em thích đan móc lắm, mong được sự hướng dẫn của chị em nhé.

heocoilove

heocoilove
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em dân Nha Trang nhưng hiện tạm trú tại Vũng Tàu, " theo giai" ạ
nghỉ tết sớm nên lò mò tập đan vì rất khoái mấy khoản này
ngày trước em móc nhưng cái túi xách với khuy nhựa rất xiềng nhưng bi giờ muốn đan khăn ấm + áo khoác
hàng xóm có em bé 2 tuổi làm vật thí nghiệm sản phẩm của em nên rất là siêng đan
mong cả nhà ủng hộ Laughing happy2

aries88_nt

aries88_nt
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Razz em vào diễn đàn lâu lâu rùi mà h mới chào cả nhà nè.em yêu đan móc và yêu cả nhà mình lắm ý.mong cả nhà hướng dẫn thêm cho em nhé nherang

hellangel1012

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình là thành viên mới toe mong, rất vui được gặp các bạn

lethuy_301

lethuy_301
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào tất cả mọi người.em là thành viên mới của diễn đàn ạ. em mong được mọi người giúp đỡ em nhiều.....hihi.Mùa đông năm nay em cũng đan mấy mẫu mới khi có dịp em xin mang lên cho các anh chị góp ý cho em nữa vì em phối màu chán lắm!!!!

shu_132

shu_132
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em cung la mem, moi rat muon lam wen vs moi ng. Tinh co biet dien dan qua 1 lan search goo de tim mau khan dep, thay moi ng co rat nhieu kinh ngiem dan moc nen nhao zo hoc hoi. Nho dien dan ma mua dong nam nay e dan dc mu, khan tang cho me, em gai va may dua ban. Du khong dep lam nhung ai cung thich va khen em kheo tay => suong.
Nam moi chuc moi ng zui ze, hanh phuc
(em thuong online = iphone nen ngai go co dau lam Rosa va moi ng thong cam cho em nha ^^)

lethuy_301

lethuy_301
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hihi!! chào bạn shu_132 nhé...mình cũng là người ninh bình nè...

Daulep

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào mọi người
Mình/em/cháu là thành viên mới, cho Mình/em/cháu gia nhập hội với nha.
Mình/em/cháu chỉ mới tập tành đan thôi hà, mong các bạn/anh/chị/cô/chú chỉ giáo cho :">
PS: Cho mình/em/cháu hói nhỏ cái này với nha. Nghe các anh chị đi trước bảo là Shop lena bán len đẹp lắm, nằm tại tòa nhà GMG trên Tân Bình. Nhưng hôm nay mình/em/cháu đến mua len thì thấy đề bảng là "CÔNG TRÌNH ĐANG THI CÔNG". Có ai biết shop đã dời trụ sở đi đâu không ạ? Xin chỉ giáo cho em biết với. EM cảm ơn nhiều :">

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Uổng quá, đã đến nơi mà không vào. Bên trong đã xây xong, em vào trong sẽ có người hướng dẫn em lên tầng 5 (đi thang máy) shop Lena trên đó, vào đó rồi thấy cái gì cũng thích, thêu cross stitch, latch hook, kim đan, móc và len, chỉ DMC. À họ mới có môn quilting và loom nữa đó các bạn trẻ.

http://www.myhobby.vn

nguyen le xuan hoa

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
trước khi biết đan, mình gặp 1 bà già đan móc đẹp lắm, từ đó mình thích đan móc luôn. về nhà mình mới hỏi người lớn, họ mới bày đan móc cho mình. nhưng cũng công nhận rằng đan móc khó thật, phải cần tính kiên trì thì mới thành công được. nhưng với niềm yêu thích thì kiên trì vẫn không thành vấn đề. mình đã tạo ra cho gia đình mình 1 bất ngờ lớn khiến ai cũng nể phục. mình học được nhiều cách đan móc trong DANMOC.NET, mình cám ơn đan móc nhiều. mong đan móc chế tạo nhiều kiểu đan hơn. happy2

Leaf

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Razz chào mọi người! Tớ là thành viên mới đây Laughing lúc mới biết tới đan móc là nhờ Kênh 14, trên đó có mấy mẫu đan vui, đẹp, trưng cho đẹp nhà đẹp cửa Laughing muốn làm lắm nhưng còn non Sad hic

Hồi đó từng lấy cây tăm với cọng thun đan thôi, đau tay, tăm đâm vào tay, đau Sad nhưng cũng cố, thun cứ rớt ra mãi hà Sad hic, vào đây mới biết thêm nhiều kiến thức mới nữa Laughing

Nhờ mọi người chỉ giúp với nhé! Laughing à, mọi người có biết mua que đan và len ở đâu không? Ở gần TP.HCM nha Laughing

http://hpvn.net/forum/member.php?u=6847

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
Chào mọi người cheers mình là thành viên mới đây mình rất thích đan và móc, nhưng đang tự học móc qua sách còn đan thì hỏi người đi trước cũng biết chút ít ,mình vào đây thấy bà con có nhiều cái thích quá,mong mọi người iups đỡ nhiều love1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next