Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@leaf: sau chợ Bến Thành trên lề đường Lê Thánh Tôn có mấy bà bán len và kim đan, bạn tập đan thì mua que đan tre cho rẽ. Nếu muốn xài đồ nhập thì đến Lena shop ở 555 Lý Thường Kiệt q. Tân Bình lầu 5, toà nhà GMG. Ở đó bán đồ nữ công của Mỹ và Đức đẹp lắm, giá cao hơn đồ VN và TQ.

http://www.myhobby.vn

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
Cô ơi em ở tận Quảng Trị ở đây có len nhưng khi đan áo lên mặc nhanh xù lắm,em cũng đan được mấy chiếc rồi,giờ lại thích móc nữa.chổ shop Lena có bán qua mạng không cô

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
@ngthuy, em vào trang web bookstitch.com là của Lena xem mẫu mã, thích cái nào thì phone hỏi giá họ sốt sắn trả lời. Mua online cũng được vì mình trả tiền ship.

http://www.myhobby.vn

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
Vâng cảm ơn cô nhiều,em sẻ vào xem thử

TrangNT

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà, em là thành viên mới. E rất thích đan và móc. Em thì biết đan rồi nhưng chưa biết móc. hjc. Em thì hơi bận nên thỉnh thoảng mới vào đây được. Em rất thích web này. Em cám ơn các bác đã lập ra web này. Smile và cám ơn tất cả các thành viên đã đóng góp cho web.

http://vn.360plus.yahoo.com/caothithutrang_conan/

131Vui Làm quen nhé! 29/4/2011, 09:00

hatran83

hatran83
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà happy1 . Mình vào forum lâu roài nhưng chả mấy khi có thời gian để mà giao lưu với cả hội. Cầm kim móc bắt đầu khi có bầu đến nay mới chỉ hơn 3 năm nhưng suốt thời gian nghỉ sinh, hix, mình móc suốt. Laughing Chán chả biết làm gì. Móc được cho cu con mấy cái mũ len bounce . Lâu nay toàn chuyển sang móc áo cho mẹ, móc khăn cho bà. Còn con trai cũng chỉ là mũ. Hum nay, nhân dịp sếp đi công tác, tiện thể online lên làm quen với toàn thể anh chị em happy2 .
Nhà mình ở 96 Ngô Gia Tự, Long Biên, Hà Nội
Rất vui được làm quen với mọi người. Số điện thoại của mình là 098 662 0963. number1

babyh3o1305

babyh3o1305
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hihi chào mọi người trong nhà. peheo mới vô dc mấy tháng. thấy trong dd ấm cún quá. có nhiều mẫu dễ thương nữa nên heo học hỏi dc nhiều thứ lắm. trước hết peheo xin tks ng đã làm ra diễn dd này để chị em cùng học hỏi thêm kinh nghiệm. chúc mọi ng trên dd khoẻ mạnh, xinh đẹp và làm ra thêm nhiều sp nữa. nhân tiện sắp tới đây pe1eheo xin đăng mẫu mình lên mọi người góp ý giùm. vì cũng tự mò mà biết là dc thú bông nhỏ nhỏ, đan khăn, nón...cũng tạm à!!! mỗi lần làm xong thú bông nhìn ko giống với hình. hihi cứ bị chê hoài. h dua len de moi nguoi cho heo thêm kinh ngiệm. heo xin cam ơn!!!!!!!!! chào cả nhà.

starbuck

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin cha`o ca? nha`-

truoc het Stabuck xin cha`o moi nguoi. Ke dden Starbuck muon hoi o dday ai co nhung mau non moc' cua blogger April Draven nay khong? Thi cho Starbuck voi. Cam on truoc that nhieu.

hoaihuong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào mọi người. Mình theo dõi diễn đàn mình đã lâu rồi nay mới dám đăng ký làm thành viên. Mình tự học đan móc trên diễn đàn được vài tháng và cũng chỉ làm được vài món nho nhỏ. Nhờ mọi người chỉ giáo thêm nhé. Mình thật hâm mộ các bạn trên diễn đàn. Giỏi không tưởng tượng được. Ngày nào mình cũng vào diễn đàn và ngắm nghía mãi các sản phẩm của mọi người. Không biết đến chừng nào mình mới làm được giống như vậy Crying or Very sad

digiseo1210

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào mọi người, mình là Louis, mình ở TPHCM, mình là con trai nhưng
cũng muốn tìm hiểu và làm thử các sản phẩm về đan móc, mình thấy khâm
phục những người thợ, từ sợi len mà đan được thành cái áo, cái nón. Rất
vui được làm quen với mọi người có cùng sở thích.

Mẹ Bi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà, mình mon men đăng ký thành viên vì rất mê nhưng sản phẩm đan móc, đặc biệt đồ cho baby nhưng ngặt nỗi chưa biết móc hay đan gì Razz . Bắt đầu tập tành những mũi cơ bản nhất mà chị Rosa có bài hướng dẫn, hy vọng sẽ sớm làm ra đc sản phẩm gì nho nhỏ happy1

Lipit.s2.Nhóc

Lipit.s2.Nhóc
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em mê mấy đồ đan móc này lắm bounce Giờ sắp đến mùa đông rồi, muốn đan một cái khăn tặng nhóc mà lâu k đan, quên hết mấy mũi cơ bản, đăng kí làm thành viên mog các c. ckỉ bảo e nhiều cheers

https://www.facebook.com/profile.php?id=100002853528294

Mẹ Bi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Có bạn nào ở TpHCM ko ạ? Các mẹ thông thái bít có lớp nào dạy móc ở khu vực q9 ko? Hoặc có mẹ nào nhận dạy ko? Hú em với. Cám ơn các mẹ Wink

hoatuyetmuadong

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mẹ Bi đã viết:Có bạn nào ở TpHCM ko ạ? Các mẹ thông thái bít có lớp nào dạy móc ở khu vực q9 ko? Hoặc có mẹ nào nhận dạy ko? Hú em với. Cám ơn các mẹ Wink
học trên diễn đàn cũng làm được nhiều thứ lắm đó bạn. Q9 bạn ở chổ nào vậy? mình ở Ngã tư thủ đức, mình cũng biết móc nhưng ko nhiều lắm không biết có thể giúp bẠn ko.

Hoacuctim

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình là thành viên mới coong đây. Xin gia mắt cả nhà.
Mình thích móc lắm. Nhưng chưa móc đc sp gì cả. Mới biết các mũi cơ bản thôi. Mình muốn học móc có chị em nào trong diễn đàn dạy móc ko ah.

greentea

greentea
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hiiiiii cả nhà.hihih
mình biết dan móc đc chút chút ah.có j nhờ các cư tỉ chỉ giáo

nhimbuon88

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ui em thích đan móc lắm mới đang ký vao đây nhưng chẳng biết làm thế nào để hỏi cả, có ai chỉ em với??

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
hyhy, mình là mem mới nè, mới đăng ký hôm qua, xin mọi người chỉ giáo, ^^, mình vào "nghề đan móc" cũng được gần 4 năm rồi, hehe

http://www.lenphamnguyen.tk

ngôi nhà mới xây

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
xin chào cả nhà, em là thành viên mới, rất mê dang móc, nhưng chỉ mới tập tành thôi chưa có sản phẩm nào để ra mắt, vào đây thấy cả nhà dan móc đẹp quá nên muốn xin gia nhập, để học hỏi thêm, mong mọi người chỉ bảo happy2

nimabebe

nimabebe
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào cả nhà, mình là thành viên mới, rất vui khi làm quen cả nhà, chúc cả nhà một ngày vui vẻ Smile

RosePhan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi, Thân chào mọi các Chị!
em rất thích đan và móc, khồ nổi là không có năng khiếu lắm! Mong các Chị giúp đỡ em nha!
em ở Đà Lạt, nếu có Chị nào ở Đà Lạt nhận dạy dan móc thì cho em order với! thân! have a good day!

Lavender@

Lavender@
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Lavender@ thân chào tất cả các chị em !
Một buổi chiều vui vẻ và hạnh phúc sẽ đến với tất cả chúng ta.
Lavender@ rất thích đan móc nhưng chưa biết nhiều về việc mà mình thích, hôm nay là một ngày may mắn, nên đã có danh ở đây, rất mong mọi người đón nhận và chỉ giúp những gì mà Lavender chưa biết.
Chúc cho tất cả chị em chúng ta luôn vui vẻ và gắn kết lâu bền
.

nguyenle_1999

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào các chị.Em là lính mới chỉ mới tập tành đan gần tháng nay thui Razz em rất thích đan và móc nhưng mà không được khéo tay nherang nên chỉ đan được mấy cái khăn đơn giản tặng bà tặng mẹ.Mong các chị chỉ dạy thêm.cho em cảm ơn trước ha nherang

thienthannoigian

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình là thành viên mới :X
cũng mò mẫm đan móc từ lâu, nhưng giờ có nhiều thời gian rảnh mới làm :X
cũng có 1 vài sản phẩm rùi :X
mong là có sự giúp đỡ Laughing

c7h8

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
^^ tuy cũng tham gia diễn đàn được 1 thời gian
nhưng ko có hay 888 với mọi người nhiều
hôm nay vào đây xin được chị em giúp đỡ
mình cũng chỉ mới biết chút chút về móc thu
nhưng nhìn sản phẩm hande made đẹp quá nên ham ^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next