Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

cuonlendai

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em là thành viên mới.
e nhập môn móc đc 6năm những mới cầm qe đan được 2 năm nay thôi.
e cũng đã làm đc khá nhiều sản phẩm nhưng hầu hết là các mẫu đơn giản thôi.
xin các chị chảo giáo e thêm ạ Smile

Ngọc Hảo

Ngọc Hảo
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em chào các chị và các bạn nữa nhé.
Em mới học đan với móc được hơn 1 năm thui nhưng mà nghiền lắm, vì ngày trước em đã rất thích đan móc rùi, nhưng mà mommy không có cho vì nhà bận nhìu việc quá mà, hì. Thế là từ lúc đi học Đại học, trừ năm đầu chưa biết tiêu tiền ra, bắt đầu từ năm thứ 2 đến giờ là năm thứ tư rùi, cũng gần được 2 năm với đan rùi, còn móc thì là 1 năm, em quyết định tiết kiệm để đầu tư, sau đầu tư là để....nghịch, hihi
E mê đan móc lắm nên cứ có dịp là lùng sục tìm len đan, móc ngay, san phẩm cũng không ít nhưng trước khi biết diễn đàn này em toàn cứ xong cái nào là tặng ngaythui, giờ chẳng có mấy ảnh sản phẩm cả, hix
Năm nay sắp ra trường rùi nên hơi bận rộn nhưng em nhất định sẽ cố gắng trình làng được mấy sản phẩm cho cả nhà xem xét ạ, mong là được các ss ủng hộ và chỉ bảo em tận tình ạ.
Iu các ss nhìu, happy1 happy1 happy1 happy1 happy1 happy1

moonren

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà. Mình rất thích đan nhưng cũng mới chỉ biết đan khăn thôi. Gia nhập diễn đàn rất mong mọi người chỉ giáo.

vananhpham

vananhpham
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị, e là thành viên mới ạ party2
E mới học đc 1 kiểu đan, đơn giản nhất và đã có sản phẩm ra đời. E mới biết đc DD mấy ngày, mấy ngày nay e ngâm cứu có nhiều mẫu đẹp mà e ham qá. Nhưng mà e vẫn chưa biết tí gì về cách đọc chart. MOng các chị chỉ bảo ạ happy1

kimhoangbm_vinhlong

kimhoangbm_vinhlong
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Crying or Very sad xin chào mọi người .hihi Crying or Very sad

156Vui Chào các bạn 3/2/2013, 00:20

Goldenlee

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Khi bắt đầu tham gia 1 diễn đàn mới, mình thường có thói quen và chào hỏi va làm quen với các thành viên của diễn đàn.
Vào điễn đàn này, mình không thấy mục ra mắt chào hỏi đâu cả chỉ thấy vào tìm và hỏi kiến thức luôn.
Thế chắc mình là người đầu tiên mở màn chào hỏi nhé, rất mong được làm quen với các bạn, chia sẻ những kinh nghiệm về đan lát.

http://www.phaidep.com.vn

lovelytrang0305

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào bạn, m cũng là thành viên mới. Vui mừng được bắt tay làm quen với bạn.
Mình mới tập tành đan lát thôi. Có gì thì chúng mình cùng giúp đỡ lẫn nhau nhé.
mình đã vào một số trang của diễn đàn đan móc nhưng mà mình lại ko gửi bài được.

Nó cứ hiện lên dòng chữ bạn ko có quyền gửi trả lời, và "bài viết" cũng ko thể nào gửi được, nó ko hiện lên cái gì cả. Ko biết là diễn đàn này có bị lỗi ko?

Rất mong được các bạn trên diễn đàn đan móc giúp đỡ mình với nhé.
Xin cảm ơn!

blacknguyenph

blacknguyenph
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào bạn và cả nhà cheers
Mình cũng cừa đăng ký làm thành viên của diễn đàn thôi...còn gà lắm, cũng chỉ mới có giai đoạn tập tành thôi nhưng hăng lắm:P
Rất vui là thành viên của diễn đàn.
Mong các bác giúp đõ...!

thanhlan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Trước tiên cho em được làm quen với cả nhà móc-đan nha.
Em tên Lan Thanh, ở Đức.
Em đăng ký tuần rồi nhưng mãi đến hôm nay mới kích hoạt được account nên mới vào đụợc điễn đàn.
Cho em hỏi mốt tí:
- Sao em đánh TV có dấu không được trong diễn đàn ?( em phải qua trang web khác đánh rồi mới copy vô đây ).
- Qua diễn đàn này em đã tự học móc và đã móc xong khăn choàng cổ mũi kép đôi nhưng bây giờ muốn kết thúc cho xong cái khăn thì KHÔNG BIẾT MÓC kết thúc như thề nào hả cả chị? Em coi trong clip hướng dẫn không có mũi kết thúc .
- Mới biết móc nên em cũng thích móc nhiều thứ mà nhìn vô cái nào cũng khó quá. Em muốn móc 1 áo khoác xác nách cho bé trai 6t có chị nào biết mà có hình vẽ hướng dẫn dễ dễ đơn giản xin chỉ dùm em .
Cám ơn các chị nhiều.
Chúc các cuối tuần vui vẻ.
LT.

Thúy ☼

Thúy ☼
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào mọi người
Mình năm nay 20t, đã học xong trung cấp y và hiện giờ đang thất nghiệp ngồi nhà ôm máy tính.
Mình học đan từ năm lớp 7, nhưng mới tập móc đc 1 tuần nay. Có gì mong mọi ng` giúp đỡ. hihi

rua con moc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào tất cả mọi người
Em tên là : Diệp Thúy
Ở Sóc Trăng, em rất đam mê móc len, nên em xin gia nhập vào diễn đàn dan, móc. Mong nhận được nhiều sự chỉ dẫn của các chị em trên diễn dàn.
Trân trọng kính chào!

vuthuy148

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thật ra mình gia nhập lâu rồi nhưng chưa khi nào giới thiệu, mình là Vũ Thủy - Bình Thạnh HCM nhé, tự dưng thích móc, và đi học, giờ móc cũng được khá rồi Laughing

khoanglang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em học móc cái mủ che tai cho bé gái mà sao khó quá,có ai biết kỉ hơn chỉ giùm em với nhé Smile

le thi duyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình muon dan non nhung ko biet phai lam sao

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7