Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 7 trang]

matcanthichmoc

matcanthichmoc
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào mọi người em là thành viên mới của diễn đàn, có mẫu móa nào hay hay ma dễ dễ chỉ cho em với nha , Hihi`hi` vì em mới tập móc thôi a .

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
matcanthichmoc đã viết:chào mọi người em là thành viên mới của diễn đàn, có mẫu móa nào hay hay ma dễ dễ chỉ cho em với nha , Hihi`hi` vì em mới tập móc thôi a .
Nếu mới biết móc, em kiếm mẫu khăn nào chỉ toàn mũi bính mui binh , mũi móc đơn móc đơn , hoặc mũi móc kép đơn móc kép để móc cho dễ. Ví dụ như mẫu khăn M032 này chị thấy rất dễ.
http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t17-30.htm#3042

http://www.danmoc.net

matcanthichmoc

matcanthichmoc
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cảm ơn chị nhiều em sẽ cố gắng .!!!!!

ngocta

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào mọi người! em là thành vien mới của diễn đàn. em rất thích đan, móc và làm những việc tỉ mẩn nhưng em lại chưa biết nhiều mong mọi người giúp đỡ. hiiiiiii!

maiphuong

maiphuong
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào Diễn đàn Đan móc, chào chị Rosa và các chị em thành viên!
Em mới bắt đầu học móc gần đây thôi, tự nhiên thấy thích và đã đi lùng các nhà sách cũ để mua sách về tự học, cũng chật vật lắm vì chỉ xem trong sách cũng có một số hạn chế của nó. Nhưng từ khi em tìm được trang web này, em thấy rất vui vì không chỉ học được rất nhiều từ những bài học, từ những video clip sinh động và dễ hiểu, mà em còn đọc được rất nhiều những chia sẻ của chị em trên diễn đàn về "sự nghiệp đan móc". Điều đó đã thôi thúc em tham gia diễn đàn này, và từ nay, em đã có những người bạn mới cùng chung sở thích ôm cuộn len Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 373101 để học hỏi, trao đổi và chia sẻ lẫn nhau. Em chúc Diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn nữa và luôn là địa chỉ thân thương của những người yêu thích đan-móc.
Vì lần đầu tiên post bài nên em không biết có sai phạm gì về quy định của diễn đàn không. Có gì chị Rosa chỉ dẫn thêm cho em nhé! Thân!

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Chào mừng maiphuong tham gia diễn đàn. Chúc em tìm được nhiều điều thú vị với danmoc.net happy1

Chị chuyển bài em vào topic này nhé. Đây là chỗ để chị em tự giới thiệu và làm quen.

http://www.danmoc.net

lizzielin

lizzielin
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi cả nhà( gọi cho thân mật happy1 ). Mình là new member !!! nherang ! Mình tên là Diệp ( cứ gọi là Liz hoặc giấm là đc) Mình mới học đan chưa lâu :dan: ! Hiện đag học móc len! Mong các you giúp đỡ mình nghen!!! bounce

minako

minako
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Tớ mới gia nhập đại gia đình đan móc hôm qua thôi, và tớ rất vui khi được trở thành một trong những thành viên của diễn đàn...hiiiiiii........Chắc cũng giống khá nhiều bạn ở đây, tớ muốn tìm một kiểu khăn để đan tặng người ấy "món quà giáng sinh đặc biệt"...Uhm...anh ấy sắp ra trường rồi, cũng sắp phải xa nhau nữa, bùn quá........ Ah, tớ định đan khăn đôi theo mẫu M009, mẫu đó có ổn không? Và phải dùng màu len gì nhỉ? Mong mọi người giúp tớ nha! Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 646716

Tiểu Đan

Tiểu Đan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào mọi người, mình là Tiểu Đan. Mình mới tập đan nên còn kém lắm. Nhờ mọi người chỉ giáo thêm nhé!

lovelywool

lovelywool
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào chị Rosa và mọi người. Em đang cảm thấy tiếc hùi hụi vì biết đến và gia nhập danmoc.net trễ quá. Em từ nhỏ xíu đã rất thích đan móc nhưng mà ở nơi em ở không có chỗ nào dạy cả, mẹ em cũng chỉ biết móc thôi chứ không biết đan. Mãi đến giờ trở thành sinh viên rồi mà ước mơ đan một cái khăn vẫn chưa thực hiện được. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 870103
Trước giờ vẫn luôn tìm kiếm nơi học đan nhưng hình như ở Cần Thơ không có thì phải. Giờ có danmoc.net rồi. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 584639 hjhj vui quá. Em mới chập chững học đan nhờ mọi người chiếu cố nhé. thắc mắc điều gì em cũng sẽ hỏi hết đấy. Đừng nói em làm phiền nhe
Cảm ơn chị Rosa và tất cả mọi người. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 252296 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 9273 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 115412 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 847731

61Vui chào cả nhà 1/12/2009, 10:24

nhoccop

nhoccop
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 Binbinminishop1801chào các chị em. em là thành viên mới hiện tại em chưa có thắc mắc gì chỉ muốn chào các chị em khi nhập môn và mong cấc chị em giúp đỡ nhièu

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào bạn! Diễn đàn có rất nhiều mẫu sản phẩm đẹp, các kiến thức cơ bản, các clip hướng dẫn cụ thể, các chị em nhiệt tình chia sẻ. Chúc bạn làm được nhiều sản phẩm handmade cùng diễn đàn.

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hôm trước em vào diễn đàn có thấy chỗ chào mừng các thành viên mới mà hnay vào tìm mãi lại không đước.
Em xin phép post ở đây, có gì sai thì các chị bỏ quá giúp em nhé.
Em cũng biết đan, móc lâu rùi nhưng cũng chưa có sản phẩm nào đặc sắc hẳn. Vào đây thấy các chị giỏi quá, em cũng muốn để đan áo, khăn, mũ cho bạn bè và a yêu.
Em chào cả nhà, rất mong các chị giúp đỡ, và gia đình mình càng lớn mạnh nhe Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 31898
PS: Account của em là "thợ đan" nhé, các chị đừng đọc là "thổ dân" nhé, tội nghiệp em Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 699102

chamnhurua

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
xin chào chị em, mình là thành viên mới (thông tin có nói ở phần chữ ký). Rất mong nhận được sự chỉ dẫn của mọi người. Mình xin được cảm ơn trước.
Chúc mọi người ngày mới vui vẻ!

choco miu

choco miu
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào các chị em, mình là thành viên mới. Mình học móc được 1 thời gian rồi và rất thích móc. Tiếc là mình chưa biết đan.
Mình rất vui được tham gia diễn đàn, mong mọi người giúp đỡ mình nhé. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 717650
Chúc các chị em 1 năm mới vui vẻ, mạnh khoẻ và đan móc ngày càng giỏi Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 9273 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 568371

mèo_sữa

mèo_sữa
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hj! xin chào cả nhà! Em là mèo sữa hôm nay xin được diện kiến!!! Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 571279 mong mọi người sẽ giúp đỡ nhiều nhiều.... Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 31898 .
Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 847731 chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc, và đạt được những điều mình mong muốn!!! Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 571279

Bé_Bưởi9x

Bé_Bưởi9x
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà!!
Em biết đến móc từ năm lớp 7 (năm nay em lớp 9 thôi ạ )qua một chị hàng xóm.Em học được những mũi móc cơ bản từ chị ấy & cũng có thành phẩm nhỏ làm cho mình hoặc tặng bạn bè.Lúc mới biết làm em thích lắm cơ nhưng làm được một thời gian thì em lại thấy nản dần vì không biết học hỏi thêm nhiều kiểu móc # & các mẫu hay từ đâu.Hôm nay tình cờ lướt nét thì được biết đến diễn đàn này.Em rất thích những sự huớng dẫn khá tỉ mỉ về các kĩ thuật đan & móc.Nhờ diễn đàn mà giờ đây em biết thêm nhiều kiểu móc # và biết một vài mũi đan cơ bản(Từ h phải tranh thủ học đan luôn mới được )Mong mọi người chỉ gaió thêm!!
Chúc diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh & mãi là một nơi thật hữu ích cho những ai thích việc đan,móc !!!

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
hôm nay hà nội mở hội chợ hoa (triển lãm hoa).
mọi người đi chơi hết .còn 1 mình mình ở nhà .
và hôm nay mới có thời gian ra mắt mọi người ở đây.
xin chào rosa và tất cả các thành viên (cả cũ và mới)
mong tất cả cùng đoàn kết để đan móc .net của chúng ta ngày 1 lơn mạnh ngày 1 *HOÀNH TRÁNG*

Hoa_nang

Hoa_nang
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà, mình là thành viên mới. Mình biết đan lâu roài, cũng đan được vài sản phẩm tặng bạn bè. Nhưng mình lười lắm và cũng thiếu kiên nhẫn nữa Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 252296 . Thật tình cờ được biết trang web này, mình thấy thích thú lắm. Cảm ơn Rosa và mọi người nhé. Hôm nào rảnh rỗi sẽ khoe sản phẩm móc mới học được từ diễn đàn.Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 22578
Mong được cả nhà giúp đỡ nhé Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 646716

taurus

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cũng là thành viên mới nên cũng thích bon chen vào đây ra mắt cả nhà. Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 571279 Em vừa mới học đan nên kiến thức còn nông cạn lắm mong mấy chị em chỉ giáo nhiều nha Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 571279

mewmew100887

mewmew100887
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hi , em cũng là thành viên mới nè , em đăng ký lâu rồi nhưng bây giờ mớ vô thường được .
năm mơi em chúc mọi người sức khỏe , niềm vui, và thành công
HAPPY NEW YEAR !!!!!!! Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 847731 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 22578 Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 9273

nguyenthuhien208

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Nụ cười ấy, ánh mắt ấy làm ta xao xuyến làm ta nhớ nhung, làm ta nhẹ nhõm mỗi khi nhìn thấy. Làm ta bâng khuâng, bồi hồi...
Đúng vậy, em xin gửi nụ cười của Hồ Chủ Tịch in trên tờ polyme 500k đến cả nhà và chúc mọi người năm mới hạnh phúc, vui vẻ và các thành viên càng ngày càng yêu mến nhau hơn!!!
Chào cả nhà!!! Em mới tham gia mong được mọi người giúp đỡ. Cám ơn cả nhà!

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chòa mừng bạn Nguyễn Thu Hiền, cám ơn món quà và lời chúc mừng năm mới của bạn đến diễn đàn. Xin chúc diễn đàn mình năm mới ngày càng thành công và giúp đỡ thành viên hoàn thành những SP thật đẹp Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 584639

74Vui chao moi nguoi! 10/3/2010, 03:06

phuong pham

phuong pham
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em la thanh vien moi thiet la moi trong tat ca nhung nguoi moi,vi em chua post len dien dan bai nao ca! em cung co suu tap duoc vai bai dan va moc dep lam !nhung dang tim cach post len chua duoc,may bai em tim duoc thi lai kg co chart hinh ma chi toan la chu tieng anh nen chac may chi doc cung hoi kho 1 xi!hiiii Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 252296 .Em ten phuong pham,con duong dan den hoc moc la hoi truoc co hoc "lom" moc va dan can ban cua nguoi ba con ,nhung cu moc vay hoai " kg kha noi" Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 426124 nen chan bo khoang 2 nam roi ! cach day vai tuan quen 1 nguoi ban dang moc cai chan dam cho con cho ban ay,roi ban ay chi vo google tim hoc them ,em da thu vo nhieu trang nhung cam thay kg o dau bang diendan.net het,cac chi day that ky va cac chi deu hoi am chi giup ,em rat thich ,hien em dang lam 1 cai tui nho mau M007 hinh nhu cua thu nhoi bong ,ma lam kg gioi lam nen em thao ra vo vai lan gio moi chi duoc nua gio thoi....heeee,nhung em se co gang hoc hoi them.Em cung thich dan lam ,nhung thay 2 cay dua dem di dau cung kg tien bang moc nen chua hoc,ma thay may mau dep wa,cong nhan rang tren dien dang nay co that nhieu nhan tai,con em thi Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 41583 huuuuuu Xin chào chị em, mình là thành viên mới! - Page 3 870103

75Vui Chào cả nhà 10/3/2010, 20:23

nhimxuxauxi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà !

Em là thành viên mới , em biết đan móc chút chút , mong cả nhà giúp đỡ em với nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next