Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 10 trang]

176Vui Re: Nha moi cua yishun 28/5/2011, 21:53

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cuối cùng thì cũng hoàn thành xong cái áo này. Mời tất cả mọi người vào tham quan và cho yishun xin chút ý kiến. Smile dan2 party1
Nha moi cua yishun - Page 8 Picture166gy

Nha moi cua yishun - Page 8 Picture167

177Vui Re: Nha moi cua yishun 29/5/2011, 21:54

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
váy sexy quá hà nherang
chị bày em móc váy trên với nha, em tính móc váy mà chưa dám thử lần nào cả hehe

http://chichkenblog.blogspot.com/

178Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 15:21

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chà cái đầm dể thương nha, người mẫu cũng vậy luôn, em mặc dẹp lắm đó. Còn 2 con ngựa đẹp quá chừng, em làm chị lập tức muốn móc con ngựa ghê vậy đó. Mà sợ làm rồi kh kịp làm cho nhỏ bạn, hjhj . Thôi ráng nhịn. Nha moi cua yishun - Page 8 396640

179Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 16:05

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Chúc mừng SP mới của Yishun. Đầm đẹp quá. Trông thật là quyến rũ.

180Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 18:26

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
đẹp quá bạn ơi. bạn móc theo chart hay tự nghic ra vậy. váy này móc bằng chỉ gì thấy dễ thương quá
bounce

http://love.easyvn.com/crochet

181Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 19:14

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
khanhha đã viết:váy sexy quá hà nherang
chị bày em móc váy trên với nha, em tính móc váy mà chưa dám thử lần nào cả hehe

Hi Khanhha, cái này cũng dễ móc lắm, có điều là hơi lâu 1 chút, vì phải móc khít mà. Nếu em quyết định móc thì chat với chị, chị hướng dẫn chi tiết cho. Nick chat chị gửi trong tin nhắn nha.
À quên nữa, cám ơn khanhha ghé qua nhe. happy1

182Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 19:27

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
HanaLiLiHuynh đã viết:Chà cái đầm dể thương nha, người mẫu cũng vậy luôn, em mặc dẹp lắm đó. Còn 2 con ngựa đẹp quá chừng, em làm chị lập tức muốn móc con ngựa ghê vậy đó. Mà sợ làm rồi kh kịp làm cho nhỏ bạn, hjhj . Thôi ráng nhịn. Nha moi cua yishun - Page 8 396640

Hi chị, em móc cái đầm này cũng hết mấy ngày trời, cuối cùng mặc vô nhìn cũng được, ông xã khen đẹp cũng thấy vui. Lúc này em mập lên nên mặc cái này thấy tròn ủm luôn. Em đang chuẩn bị móc mấy cái áo khoác cho bà chị nuôi đem đi chào hàng nè, tưởng chị rảnh rỗi thì móc chung để có thêm động lực. Chứ móc áo 1 mình em cũng ngán quá chừng. Suspect dan2
à, em móc xong 2 con ngựa rồi mà chị còn chưa khởi công nữa, mau mau móc đi.... happy1

183Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 19:32

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thuhang121083 đã viết:Chúc mừng SP mới của Yishun. Đầm đẹp quá. Trông thật là quyến rũ.
hihihi, cám ơn chị, được khen khoái quá chừng luôn nè. Hôm nào em phải làm them 1 cái nữa mới được. party1 dan2

184Vui Re: Nha moi cua yishun 30/5/2011, 19:38

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thúy_an đã viết:đẹp quá bạn ơi. bạn móc theo chart hay tự nghic ra vậy. váy này móc bằng chỉ gì thấy dễ thương quá
bounce

hehhehe, cái này không có chat đâu, tự nghĩ ra móc đó. Mình móc bằng len của Úc, vừa xốp, vừa mềm mà ấm nữa. Cám ơn Thúy An nhé. happy1

185Vui Re: Nha moi cua yishun 31/5/2011, 09:31

okedon89vn

okedon89vn
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào chị, nhà c nhiều mẫu và cũng thật đẹp quá! Ngưỡng mộ

:hoa:

186Vui Re: Nha moi cua yishun 31/5/2011, 12:44

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
okedon89vn đã viết:Chào chị, nhà c nhiều mẫu và cũng thật đẹp quá! Ngưỡng mộ

:hoa:

hehehe,cảm ơn em nghen, chắc em cũng mê móc lắm đúng không? Xây nhà đi để mọi người cùng trao đổi kinh nghiệm với nhau. happy1

187Vui Re: Nha moi cua yishun 31/5/2011, 14:02

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chà, cái váy đẹp quá, mà chị chỉ móc trong mấy ngày, bái phục luôn^^ hehe chị mà ở Việt Nam e đặt hàng chị móc 1 cái, chứ em thì chịu ko làm nổi cái này rồi:(

188Vui Re: Nha moi cua yishun 31/5/2011, 19:32

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ilangilang đã viết:Chà, cái váy đẹp quá, mà chị chỉ móc trong mấy ngày, bái phục luôn^^ hehe chị mà ở Việt Nam e đặt hàng chị móc 1 cái, chứ em thì chịu ko làm nổi cái này rồi:(
Hihi, cám ơn em đã khen nghen happy1 , gọi là móc váy thì thấy ngán vậy chứ thật ra cũng giống như móc áo vậy thôi, nhưng mình móc dài thêm 1 chút nữa là được rồi. nherang

189Vui Re: Nha moi cua yishun 6/6/2011, 14:06

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
yishun đã viết:
Hihi, cám ơn em đã khen nghen happy1 , gọi là móc váy thì thấy ngán vậy chứ thật ra cũng giống như móc áo vậy thôi, nhưng mình móc dài thêm 1 chút nữa là được rồi. nherang

Hix vì e móc áo toàn móc bolero hoặc áo form hơi rộng mặc kèm với áo trong, kiểu đó dễ móc ko phải chiết eo gì cả, chứ dạng này ôm body thế này e ko biết canh thế nào cho vừa hết c ơi:(

190Vui Re: Nha moi cua yishun 9/6/2011, 12:34

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ilangilang đã viết:

Hix vì e móc áo toàn móc bolero hoặc áo form hơi rộng mặc kèm với áo trong, kiểu đó dễ móc ko phải chiết eo gì cả, chứ dạng này ôm body thế này e ko biết canh thế nào cho vừa hết c ơi:(
Lo gì, cái này dễ móc lắm. Khi nào quyết định móc thì ới chị , chị chỉ cho. nherang

191Vui Re: Nha moi cua yishun 9/6/2011, 14:31

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
nhà của bạn đẹp quá, người mẫu cũng dễ thương nữa, :hoa: bạn cho mình xin chat 2 con ngựa với, mình chưa móc thú lần nào nhưng nhìn 2 con ngựa k kìm lòng được nherang

192Vui Re: Nha moi cua yishun 9/6/2011, 15:13

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
luna đã viết:nhà của bạn đẹp quá, người mẫu cũng dễ thương nữa, :hoa: bạn cho mình xin chat 2 con ngựa với, mình chưa móc thú lần nào nhưng nhìn 2 con ngựa k kìm lòng được nherang
Chào bạn, chat của con ngựa đây : http://hoitheuthua.net/diendan/showthread.php?112-%C4%90%E1%BB%93-ch%C6%A1i-Th%C3%BA-b%C3%B4ng-%28Kh%C3%B4ng-spam-trong-topic-n%C3%A0y%29/page3
bạn thử làm đi bị rối khúc nào mình gỡ cho happy1
À, cảm ơn vì lời khen , mình kết nhất là : "người mẫu cũng dễ thương nữa", hehehe nherang

193Vui Re: Nha moi cua yishun 25/6/2011, 19:31

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nha moi cua yishun - Page 8 Picture176d
khan moc..... happy1 Laughing

194Vui Re: Nha moi cua yishun 26/6/2011, 07:44

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
yishun ơi khăn móc bằng len gì mà đẹp vậy thấy nó nhẹ lắm luôn bounce

195Vui Re: Nha moi cua yishun 26/6/2011, 08:10

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
mình thấy mẫu khăn này nhiều người móc lắm cũng thích nữa yishun chom mình xin chart mình móc cho con gái nhé

196Vui Re: Nha moi cua yishun 27/6/2011, 11:54

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thúy_an đã viết:yishun ơi khăn móc bằng len gì mà đẹp vậy thấy nó nhẹ lắm luôn bounce
Minh cung khong biet la len gi nua, vi len nay chi minh mua mang qua cho, khong co nhan mac gi het. Minh nghi la len Trung Quoc.

197Vui Re: Nha moi cua yishun 27/6/2011, 11:57

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ngthuy đã viết:mình thấy mẫu khăn này nhiều người móc lắm cũng thích nữa yishun chom mình xin chart mình móc cho con gái nhé
Chao chi, khan nay em moc theo chat trong blog cua ban Hong Thuy http://my.opera.com/giacmodau/blog/cach-moc-khan-hoa
Chuc chi mau moc xong khan nay cho be nhe. happy1

198Vui Re: Nha moi cua yishun 27/6/2011, 14:32

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
thanhk yishun mình tìm dđược chart rồi

199Vui Re: Nha moi cua yishun 4/7/2011, 14:28

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cuối cùng cũng trình làng được bức tranh Phú Quí này...
Yishun xin đem khoe cùng mọi người, rồi chiều nay sẽ cho em nó về nhà ông bà ngoại ở... happy1
Nha moi cua yishun - Page 8 Picture177rp

200Vui Re: Nha moi cua yishun 4/7/2011, 15:33

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
khéo tay quá mình công nhận bạn giỏi thật đấy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 10 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next