Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 10 trang]

26Vui Re: Nha moi cua yishun 1/9/2010, 06:11

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Mình ưng bụng ghê cái đôi giày em bé! Còn sản phẩm áo, mình thấy chất liệu chưa ổn lắm phải ko?

27Vui Re: Nha moi cua yishun 2/9/2010, 10:58

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dung roi do. Ao do e lam tu chi cotton mua o cho Dai Quang Minh .Lan truoc ve nghe ban noi moc ao bang chi cotton dep nen mua dem qua day qua troi luon. Moc ao xong thay bi chung xuong nang trich a, lam sao xu ly day anh Quang ? Em con toi 3kg chi cotton nay lan Crying or Very sad

28Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 20:35

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hom nay ong xa ranh rang moi nho post dum may cai hinh. Lam xong hom ray ma chua co khoe duoc, ngay nao cung vo nha chi,em , co, bac...xem ma them.
Moi nguoi gop y cho yishun nhe !!Nha moi cua yishun - Page 2 7bpicture069bbj

29Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 20:38

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture069bb

30Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 20:59

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em ao hong ra duong gan thang nay roi. con ao tim la nho ximuoi huong dan cach moc. Tuy la yishun khong co lam theo i xi nhu chat vi ong xa khong thich phan lai ao giong chat nen bat buoc phai sang tao chut.

https://2img.net/r/ihimizer/img143/9771/picture071i.jpg https://2img.net/r/ihimizer/img221/433/picture064w.jpg https://2img.net/r/ihimizer/img838/9086/picture065t.jpg https://2img.net/r/ihimizer/img258/3669/picture066b.jpg https://2img.net/r/ihimizer/img222/3907/picture068p.jpg" alt=""/>
Con ngua thi Yishun tham khao tu nha cua co thuha.
Moi nguoi cho yishun y kien nhe.

31Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 21:04

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
sao khong thay hinh vay ta?????????

32Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 22:01

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture065pNha moi cua yishun - Page 2 Picture067f

33Vui Re: Nha moi cua yishun 24/10/2010, 22:10

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture070a[i]Nha moi cua yishun - Page 2 Picture071x

34Vui Re: Nha moi cua yishun 25/10/2010, 20:09

ximuoi2711

ximuoi2711
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Woaa!happy2 đẹp quá Yinshun ơi! mình khoái con mèo lười với cái áo quả dứa tím. đẹp lắm đó bạn! mà bạn không định đi viền áo ha? Có lẽ do bạn up hình ở trang imageshack nên nó hơi nặng đó! bạn chuyển qua up lên flickr.com thử xem? nó tự resize hình của mình up lên cỡ medium nên nhanh hơn nhiều! happy1

35Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 09:06

Anhduong

Anhduong
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào chị, những mẫu móc áo của chị đẹp quá. Chị móc bằng len hay sợi cotton vậy chị. Em cũng định móc áo nhưng k biết dùng loại gì cho đẹp nữa chị ah. confused . Chị giúp em nhé.

36Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 11:20

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ximuoi: duoc khen san pham yishun thich qua a. Chac la yishun khong lam vien dau.( 1 phan vi lazy, 1 phan vi minh lam , minh mac nhung ong xa duyet. anh ay noi "like this is ok" thi minh cung ok thoi ). Voi lai yishun cung mac ra duong roi, cung co vai nguoi khen nen mung qua de vay luon.
Con cai vu post hinh de toi minh nho anh lam dum. Cam on ximuoi nhieu nha.
Ximuoi dang hoc nghanh gi vay ?

37Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 11:28

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chao anhduong !!!
Cam on anhduong da ghe tham nha minh. Minh 24t khong biet co lon hon anhduong khong nen khong dam xung chi. May cai ao do yishun lam bang soi cotton viet nam mua o cho Dai Quang Minh q5. Nhieu nguoi noi moc bang loai nay dep, nhung nguoi lai thay khong dep. Minh cung vay, sau khi moc thay ao nang va bi trung xuong. Minh dinh lam sau ve viet nam tim mua loai cotton dep ne. Hay ban cu thu moc bang loai nay truoc di xem co thich khong. Smile

38Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 12:24

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào yishun! chị cũng mới gia nhập vào trang web này thui. happy1 chị thix con ngựa và con mèo vàng của em quá và cả cái áo tím nữa. Chị cũng mới xem con ngựa của chị NAN, 2 người móc đều đẹp.Chị cũng thix cái áo của ximuoi hum trước cũng có hỏi ximuoi kiểu áo này,chi định làm, có phải cùng 1 kiểu k em? em chọn màu áo cũng đẹp nữa. Thấy thix quá chắc phải tranh thủ thôi. hjhj :hoa:

39Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 12:46

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em chao chi Hana !
Cam on chi da ghe tham va khen san pham cua em.
Dung roi do chi, ao tim em lam va ao cua xi muoi la cung 1 chat. Hom truoc vao nha ximuoi em ket mau nay nen nho ximuoi huong dan, chi co phan lai ao la em lam khac chut thoi. Em thich mau hong va mau tim lam. Em chua co baby nhung cung thich thu nhoi bong nen lam ....de danh nam sau.
chi moc ao di, em cho xem san pham cua chi do.
happy1

40Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 19:12

Anhduong

Anhduong
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
yishun đã viết:chao anhduong !!!
Cam on anhduong da ghe tham nha minh. Minh 24t khong biet co lon hon anhduong khong nen khong dam xung chi. May cai ao do yishun lam bang soi cotton viet nam mua o cho Dai Quang Minh q5. Nhieu nguoi noi moc bang loai nay dep, nhung nguoi lai thay khong dep. Minh cung vay, sau khi moc thay ao nang va bi trung xuong. Minh dinh lam sau ve viet nam tim mua loai cotton dep ne. Hay ban cu thu moc bang loai nay truoc di xem co thich khong. Smile
Cám ơn chị nhiều ạ. Em còn đang đi học thôi chị ah nên em là em đúng rui mà Razz . ở hà nội em cũng tìm được địa điểm mua len rồi nhưng em chưa móc bao giờ nên không biết thế nào. em vẫn còn gà mờ chỗ chiết nách và chiết cổ lắm chị ah. em thấy cứ rối rối khó hiểu nherang

41Vui Re: Nha moi cua yishun 26/10/2010, 22:07

ximuoi2711

ximuoi2711
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hj đến tháng 11 này mình mới 22t,lúc đầu không biết nhưng bây giờ biết rùi. Vậy là phải gọi yishun là chị mới đúng! Ximuoi đang học năm cuối ngành Cảnh quan và hoa viên ở ĐH Nông Lâm tpHCM chị ak. Từ khi biết đến bộ môn thêu thùa đan móc này, thấy có lẽ mình ko theo đúng ngành rùi, hjhjhj..Ak, hình như chị Yishun không ở VN thì phải? Cái áo màu tím nhạt đúng màu em kết đó chị ak Smile còn hình con ngựa có lẽ size hơi to nên chờ hoài không thấy, tiếc thật! Suspect

42Vui Re: Nha moi cua yishun 27/10/2010, 21:28

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture073g

43Vui Re: Nha moi cua yishun 27/10/2010, 21:39

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
yishun xin post lai hinh con ngua vi hom truoc ximuoi noi la khong xem duoc ne.
Ximuoi oi, chi dang o Singgapo. Ximuoi bang tuoi em trai chi ( moi lay vo cach day 3 thang). Chi cung uoc mo dai hoc lam, nhung chi hoc toi trung cap thoi, nghanh quan ly nha hang khach san.Va bay gio dang quan ly....chong. hihihi....
Chuc ximuoi hoc tot nha. Smile

44Vui Re: Nha moi cua yishun 27/10/2010, 21:47

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Day la cai khan dau tien yishun lam. Truoc gio khong tung deo khan. Ai co kinh nghiem cho yishun y kien voi.
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture072w

45Vui Re: Nha moi cua yishun 27/10/2010, 22:07

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Anhduong men,

Em cu moc ao di, tim mau nao don gian, chat hinh roi lam theo chat. Khuc nao khong biet hoi lai chi va moi nguoi giup duoc gi se giup het minh.[i]

46Vui Re: Nha moi cua yishun 27/10/2010, 22:53

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Con ngựa bạn móc đẹp lắm . NAN cũng có móc nhưng ko đẹp bằng con ngựa bạn móc đó . Chúc bạn có nhiều sản phẩm nha .

47Vui Re: Nha moi cua yishun 28/10/2010, 08:47

hoaxuongrong

hoaxuongrong
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hix thấy mọi người khen mà sao e ko thấy hình đâu cả chị nhỉ

48Vui Re: Nha moi cua yishun 28/10/2010, 12:50

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
NAN đã viết:Con ngựa bạn móc đẹp lắm . NAN cũng có móc nhưng ko đẹp bằng con ngựa bạn móc đó . Chúc bạn có nhiều sản phẩm nha .

Chao chi Nan, em cam on chi da ghe nha em. Tai chi khiem ton thoi chu em thay con ngua chi moc dep hon cua em do chu, qua chung nguoi khen luon.
Hom bua lam xong non nong muon dem khoe moi nguoi nen khong kip mua mat, mui gan vo nen khong duoc dep lam.

49Vui Re: Nha moi cua yishun 28/10/2010, 12:55

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hoaxuongrong đã viết:hix thấy mọi người khen mà sao e ko thấy hình đâu cả chị nhỉ

Hoaxuongrong men , em thu mo lai xem. Chac tai luc dau chi post hinh hoi to nen no cham, nhung chi post nho lai roi,em xem lai thu di. Vao nha chi ma em khong xem duoc san pham chi cung buon.

50Vui Re: Nha moi cua yishun 29/10/2010, 20:20

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Day la co dau chu re minh moi moc xong , mau cua co Tuongvy cho ne.
Minh co sang tao 1 vai chi tiet theo yeu cau cua ong xa minh, chac la co Tuongvy khong gian chau dau nhi?
Moi nguoi cho xin y kien voi.
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture075u[img][/img]
Them 1 tam nua cho em ngua voi em meo ke voi.
Nha moi cua yishun - Page 2 Picture074kt

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 10 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next